-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หยุดตรงนี้ที่เธอ....น้องหญิง .ช้างเผือกแห่งบ้านแสนสุข.update pic.  (อ่าน 3144 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ก่อนอื่นขออนุญาติทุกท่าน ขอส่งการบ้านความในใจตรงนี้   eta08 eta08  เที่ยวมาก้อนาน ...เจอน้องมาก้อเยอะ ...ไม่เคยมีครั้งใหน...ที่ผมจะตกหลุมน้อง    จนปัจจุบันยังถอนตัวไม่ขึ้นถึงขนาดนี้   ouiy ouiy   ปกติหลงน้องอย่างมากก้อแค่ไปซ้ำอีกครั้ง   สองครั้ง แต่สำหรับน้องหญิง แห่งบ้านแสนสุข ผมไปซ้ำน้องมาแล้วสี่ครั้งแล้วในรอบน้องมาทำงานสองอาทิตย์  fdgdfdf fdgdfdf  เคยคิดว่าไปซ้ำแล้วมันคงจะหายหลง แต่ที่ไหนได้  ยิ่งขิ้นงานกลับน้องยิ่งเหมือนถูกห่วงรัดแน่นขื้นไปเรื่อยๆ ความฟินมันก้อเพิ่มขิ้นเรื่อยๆ  จนไปไหนไม่รอด กลายเป็นเสือติดจั่นเลยทีเดียว   ตั้งแต่น้องมาผมไม่มองน้องคนไหนเลยนะ รอเจอน้องอย่างเดียว  สวยมั้ย ก้อไม่ถึงกับสวยเวอร์นะ เจอกันครั้งแรกก้อปกตินะ แต่มีออร่าความน่ารัก มีเสน่ห์ สาวน้อยวัยยี่สิบต้นๆม้าลายสายซี  เนื้อตัวดีไม่มีรอยสัก เนียนกริ๊ป    ขึ้นงานกับน้องแล้วเหมือนไปหาแฟนหลังจากที่ไม่ได้เจอกันมากกว่า ....คือมันเข้าถึงความจิงใจของน้อง ใจสื่อถึงใจ  อยู่ด้วยแล้วมีความสุข สุขเสียจนบางทีเดินยิ้มออกมา  ขับรถก้อยังยิ้มเหม่อ ๆ คนเดียวเหมือนคนบ้า  งานบริการเอาใจก้อยิ่งกว่าฟิวส์เมียน้อย   ลูกอ้อนน้องนี่อยู่ด้วยทั้งวันก้อไม่มีเบื่อ มีความสุขแปลกใหม่ มาให้ฟินได้เสนอ ... น้องเป้นคนที่มีเซ็กส์เอพิลสูงมาก...ถ้าใครได้อยู่ใกล้แล้วแข็งปั้งทุกราย ทำเอาผมหื่นได้ตลอดเวลา ขนาดนวดกันจนเสร็จแล้ว  น้องชายยังแข็งปั๊งพร้อมใช้งานได้ทันที  ทีเด็ดอีกอย่างของน้องคืออารมส์ร่วมสูงมาก แตะเป้นเด้ง แตะเป้นโดน เสียงร้องของน้องยิ่งกว่าเอวี ยิ่งฟังยิ่งขื้น ยิ่งฟังยิ่งปลุกอารมณ์  ไม่เคยเจอน้องคนใหนที่ทำเอาผมบันเทิงเริงใจขนาดนี้มาก่อน ...ไม่มีมุมใหนของห้องที่ผมกับน้องไม่ไปกัน ไม่มีท่าจำลองไหนที่ผมกับน้องไม่ลองเล่นกัน   .สรุปน้องครบเครื่อง  สดใหม่  คุ้มค่า..น่าจัดที่สุดในชั่วโมงนี้  ท่านสามารถเจอน้องได้ในราคาคอร์สขนาดแบบนี้หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วนะ   น้องหลุดมาทำในวงการในช่วงสั้นๆ  เพราะมีความเดือนร้อนเรื่องเงิน  ต้องการเงินแบบด่วนไปพยาบาลคนในครอบครัว  ....ลำพังตัวผมคนเดียวคงไม่อาจจะช่วยน้องได้ทั้งหมด เลยขอความกรุณาฝากท่านผู้ใหญ่ใจดี ทุกท่าน ช่วยสนับสนุนน้องหน่อย  เรื่องงานน้องผมยอมเอาไอดีรับประกันเลย ใครอ่านแล้วไม่ถูกใจ  ขออภัยทุกท่านมานะที่นี้ด้วย ..... มีรูปน้องเล็กๆ น้อยๆมาฝาก   ..คาชุด....โคตรฟิน ...ลองพิจารณากันเอาเองนะครับ    เอาที่ท่านสบายใจเลยครับ  ส่วนผม ก้อคงยังไปซ้ำน้องต่อไป เพราะผมรู้ว่าน้องคงอยู่ให้เชยชมได้อีกไม่นาน ก้ออยากจะเก็บเกี่ยวความสุขนี้ไว้ให้ได้มากที่สุด     เอาไว้หลุดบ่วงเสน่ห์น้องวันไหนจะมารายงานตัวใหม่นะครับ   เขินนนนนน เขินนนนนน
ปล.การบ้านเรื่องนี้เป้นเรื่องมโนเพื่อความบันเทิง...รูปประกอบก้อเอามาจากอินเตอร์เน็ต...โปรดใช้พิจารณาณในการรับชม...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กันยายน 2017, 10:07:28 โดย drjj »

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ของดี จากบ้านนี้ มีมาเสมอ เรียกได้ว่าคุ้มเกินค่า

ninkrating

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณการบ้าน สุดยอดอีกแล้วครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

รู้สึกแกงค์นี้จะไม่ชอบดูมๆกันแฮะ kjhg

mafiakob

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

เมื่อวานท่านdrjjไปซ้ำมารอบไหนครับเนี้ย พึ่งรู้ที่น้องหายไปหนึ่งอาทิตย์เพราะปจด.น้องมา เจ้าพ่อกบก็นึกว่าจะพลาดของดีซะละ

drjj

• V.I.P.
  • *

ของดี จากบ้านนี้ มีมาเสมอ เรียกได้ว่าคุ้มเกินค่า
ไม่อยากให้พลาดเลยจิงๆครับ ....คนนี้  ที่สุดถึงที่สุด .... jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2017, 10:34:00 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *

ขอบคุณการบ้าน สุดยอดอีกแล้วครับ
ทรงนี้หาไม่ได้ง่ายๆนะครับท่าน   รีบเลยครับ  ... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *

รู้สึกแกงค์นี้จะไม่ชอบดูมๆกันแฮะ kjhg
eta08 eta08 ตามรอยหัวหน้าแก๊งครับพี่ Danado ... jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2017, 10:38:15 โดย drjj »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

การันตีอีก1เสียงครับไม่อยากให้พลาดกันจริงๆ ทั้งผมทั้งท่าน drjj ขึ้นงานซ้ำน้องกันคนละไม่ต่ำกว่า 4-5 รอบ ภายใน 2 วีก ส่วน
ลค ท่านอื่นๆก็ไม่ต่ำกว่า 2-3 รอบเช่นกัน เหลือเชื่อกับปรากฎการณ์ จริงๆครับ ทรงนี้ หายากมากๆ voiec of angel รับรองเลยว่าเสียงน้อง จะติดหูท่านไปอีกหลายวัน ยกให้น้องเป็นที่สุดแห่งปี 2017 เลยละครับ jljhl

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2017, 13:34:06 โดย City Hunter »

manyou

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ljhgf ลองแวะไปคิวจองเยอะจริง เลยจัดคนอื่นแทน mbvc  แต่ผมจองอีกวันไว้ล่วงหน้าเลย

;khhg งานสุดยอดสมคำร่ำลือ ถนอมน้องไว้ด้วยนะครับ น้องมาทำงานด้วยความจำเป็นจริงๆ

drjj

• V.I.P.
  • *

เมื่อวานท่านdrjjไปซ้ำมารอบไหนครับเนี้ย พึ่งรู้ที่น้องหายไปหนึ่งอาทิตย์เพราะปจด.น้องมา เจ้าพ่อกบก็นึกว่าจะพลาดของดีซะละ
บอกแล้วครับท่าน ไม่ดีจิงไม่แนะนำครับ ...ฟินมั้ยล่ะครับ.... jljhl jljhl

booon

• แอบจิต
  • **

น่าลอกการบ้านครับ

mafiakob

• V.I.P.
  • *

บอกแล้วครับท่าน ไม่ดีจิงไม่แนะนำครับ ...ฟินมั้ยล่ะครับ.... jljhl jljhl
ขาอ่อนลงบันไดเลยครับ สงสัยต้องไปฟิตมาใหม่. ฟินเวอร์เลยครับ mbvc

kawai

• **

ระหว่างที่นั่งรอน้องมารับ ผมเคยได้ยินเสียงร้อง ออกมาจากห้องชั้นล่าง ผมเองไม่กล้าถามว่าน้องอะไรกำลังขึ้นงาน สงสัยต้องเป็น จากท่านเทพ ทั้งสองเป็นแน่แท้

City Hunter

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

ระหว่างที่นั่งรอน้องมารับ ผมเคยได้ยินเสียงร้อง ออกมาจากห้องชั้นล่าง ผมเองไม่กล้าถามว่าน้องอะไรกำลังขึ้นงาน สงสัยต้องเป็น จากท่านเทพ ทั้งสองเป็นแน่แท้

เสียงร้องลั่นห้องแบบนี้ มีแค่คนเดียวละครับ น้องหญิง voice of angel jljhl

potpot44

• เด็กทะลึ่ง

กำลังพอดีครับ

ninkrating

• **

ขอบคุณ drjj แนะนำ ทำให้ผมได้ฟังเสียงนางฟ้า  ฟินมากมาย ขอบคุณครับ

drjj

• V.I.P.
  • *

ขอบคุณ drjj แนะนำ ทำให้ผมได้ฟังเสียงนางฟ้า  ฟินมากมาย ขอบคุณครับ
ยินดีครับ ของดีๆต้องแนะนำครับ   ยิ่งขิ้นงานยิ่งฟินครับ  ขิ้นกี่ทีก้อไม่มีเบื่อ ...... jljhl jljhl

salapaohahaha

• *

thuynaja

• **

ว้าวววววว mbvc pongz

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

คงต้องรีบตามไปลอกกรบ้านละครับ

drjj

• V.I.P.
  • *

แนะนำโทรจองคิวที่ร้านก่อนนะครับ...ช่วงนี้คิวทองครับ.. jljhl jljhl

SIX999

• *

แนะนำโทรจองคิวที่ร้านก่อนนะครับ...ช่วงนี้คิวทองครับ.. jljhl jljhl

mbvc เรื่องเหนื่อยเรื่องล้า นี่ไม่ต้องหวงครับ น้องออกกำลังกายตลอด เผลอๆฟิตกว่าเราอีก จัดเต็มที่ทุกรอบครับ hgjhg

drjj

• V.I.P.
  • *

สงสัย Drjj  คงจะหยุดตรงนี้ จิงๆ ละครับ  ป่านนี้ยังถอนตัวไม่ขื้นเลยครับ เขินนนนนน เขินนนนนน ขนาดวันก่อนไปหาน้องระดับดาวมหาลัย ความฟินมันยัง ไม่ได้ถึงครึ่งจากที่ได้รับจากน้องหญิงเลย   ouiy ouiy... แวะเอารูปน้องหญิง มาฝากทุกท่านครับ  ฝากพี่ๆทุกท่านช่วยดูแล เอ๊นดูน้องด้วยครับ.....  eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กันยายน 2017, 10:10:31 โดย drjj »

SIX999

• *

mbvc ท่าน drjj นี่คิดอย่างเดียวกับผมเลย อยากจะหยุดไว้ที่น้องหญิงนี่แหละ
มันได้ฟิลแฟนเป็นอย่างยิ่งให้คะแนนเต็มเลย pongz

botamaster

• เด็กทะลึ่ง

อาทิตย์ก่อนเพิ่งไปมา สมดังที่ร่ำลือจริงๆ ครับ

salapaohahaha

• *

ต้องตามครับต้องตาม

champzaa124

• ว๊องแมน
  • *

ขอไลน์ของร้านหน่อยได้มั้ยครับ sansuk.cnx แอดแล้วบอกไม่พอชื่อผู้ใช้อะครับ

snackbar

• แอบจิต
  • **

เยี่ยม จีจี

kink77kink

• แอบจิต
  • **

สรุปน้องเขาหยุดหรือเลิกหรือป่าวครับ หายไปเลยยย