-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เขาเรียกถูกยามศักศรีไหมครับ  (อ่าน 5351 ครั้ง)

007

• บุคคลทั่วไป
แบบนี้เขาเรียกถูกยามศักศรีไหมครับ
« เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 17:27:46 »

จอมเทพท่านไหนเคยถูก ทอมแย่งแฟนบ้างครับ หรืออยู่ดีแฟนก็มีใหม่โดยไปคบกับทอมแทน icez

แก้ไขสถานการอย่างไร ความรู้สึกต่างกับแฟนไปมีชาย มากไหมครับ

wq

007

Re: แบบนี้เขาเรียกถูกยามศักศรีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 17:31:09 »

แบบนี้เขาเรียกถูกยามศักศรีไหมครับ    :)

ถ้าวันหนึ่งพี่ๆถูกทอมแย่งคนรักหรือสาวๆที่คบอยู่ จะทำอย่างไรครับ  :P

แล้วทอมก็มาทำหน้าทำตาควงเย้ยพี่ๆจะทำไงดีครับ ???

ที่จริงผมก็ไม่ค่อยได้ แอนตี้คนประเภทที่สองหรือสามนะครับ

พบเจอก็ พูดคุยด้วยได้

ถ้าเขาเหล่านั้นเรียบร้อยสุภาพ พูดจาดีก็เป็นเพื่อนกันได้ครับ

แต่ทอมนี้ขอให้อยู่ห่างๆ ผมไว้จาดีมาก....มีความหลังฝั่งแค้นไว้....  mohoz

ขออภัยถ้ามีท่านไหนที่เป็นทอมในบอร์ดนี้ ทอมที่สุภาพๆดีก็อาจมี

ขอจอมเทพหลายๆท่านชี้แนะด้วยครับ   ss

kadook

Re: แบบนี้เขาเรียกถูกยามศักศรีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 17:35:32 »

ถ้าเป็นผมก็จับทอมทำ .... ซะเลยครับฮิๆๆ

Aozz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 17:56:26 »

ส่วนใหญ่จะแย่งแฟนทอมครับ.. ss
แล้วก้อเกือบเคยมอมเหล้าทอมสำเร็จ ( ถ้าแฟนมานไม่มาหล่ะก้อนะ ).. :D
และเคยแย่งจนโดนเอามีดปังตอมาขู่ต่อหน้า ( ถ้ามานกล้าฟัน..ผมก้อกล้าลงไปนอนอ่ะนะ )..แต่ก้อใจดีสู้ทอมออกมาได้.. ::)

จากการวิจัยและคลุกวงในมานะครับ พบว่าทอมมีโดยประมาณ 4 ประเภทครับ

1 ) มาแต่กำเนิด พวกนี้แก้ไขอาไรไม่ได้ครับ
2 ) ตามนิยม คือเห็นคนอื่นเป็นแล้วเท่ห์เลยเอาบ้าง พวกนี้ต้องเจอของจริงครับถึงแก้ได้
3 ) เข็ดผู้ชาย โดนผู้ชายหลอกจนไม่ชอบผู้ชาย สามารภแก้ได้แต่ใช้เวลาค่อนข้างนาน
4 ) ผู้ชายไม่อาว ประมาณว่าพวกปลาลิ้นหมาครับผู้ชายไม่เอาก้อเอาผู้หญิง ดีกว่าอยู่คนเดียว

สรุปในความคิดของผม ผมคิดว่าส่วนใหญ่พวกทอมเป็นพวกที่น่าสงสารมากกว่าครับ แต่บอกได้ประโยคเดียวครับ "กรูเกลียดเมิง" โกรธ

007

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 18:16:01 »

ถ้าทอมน่ารักก็ พอไหวนะท่านแต่ส่วนใหญ่จะ อะนาดเหลือเกินคร้าบบบ icez

ท่านAozz วิเคราะห์ได้หน้าฟังมากครับ ประดับความรู้อันน้อยนิดของกระผม :(

เป็นจอมเทพจริงที่สามารถ จีบพวกดี้ได้ เพราะทอมมันจะหวงยิ่งกว่าจงอางหวงไข่ซะอีก :D

ทอมนี้ดุร้ายหน้าดูนะครับ วันนั้นท่านAozz แขวนพระหรือเปล่าครับถึงได้รอดมาคมมีด มาได้ pongz

เพิ่งรูปว่าทอม มีหลายสะปรีชี่ >:(

ผมเจอประเทศที่สองบ่อยๆ คงจะแย่มากๆ ถ้าเขาหล่านั้นสามารถ ใช้คำนำหน้าว่า นาย แทน นางสาวได้ ##

ขอบคุณที่ให้คำชี้แนะครับ ;D

Aozz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 19:13:15 »

ประเภทที่สองไม่เท่าไหร่ครับผมกลัว 1 กับ 4 มากกว่า เพราะผมมอมเหล้าไม่ค่อยลงหน่ะ อิอิ wq

tos77

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 23:44:36 »

หยามมากๆครับเพราะแสดงว่ากาปู๋ของท่านแพ้นิ้วอีทอมนั้น  mohoz  pp11

JuNeO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 08:35:51 »

เคยจีบน้องส้ม... สาวงามหนึ่งเดียวแห่งลักซูรี่เมื่อตอนต้นๆปีถึงช่วงท้ายเดือนเมษา ปี 50

"ดี้" เป็นอะไรที่น่ารักมากๆในสายตาของผม แต่จะทำให้น้องเค้าเปลี่ยนใจจากทอมนี่ไม่ใช่เรื่องง่าย จนผมเองต้องแพ้ทางไปในที่สุด

มีดี้ที่น่ารัก(ปัจจุบันเป็นน้องสาวสุดน่ารักคนนึง) เคยบอกเอาไว้ว่ามันขึ้นอยูกับว่า เพศไหนเป็นคนได้ "ดี้" เป็นคนแรก

ถ้าหากว่าการมีเซ็กส์ครั้งแรกของ ผู้หญิง มันเกิดขึ้นกับผู้หญิงด้วยกัน ความฝังใจมันจะประมาณว่า เหมือนลูกไก่ที่ฟักออกจากไข่

สิ่งที่เห็นสิ่งแรกยามลืมตาของลูกเจี๊ยบ มันจะนึกว่าเป็นแม่ของมัน

"ดี้" ที่มีเซ็กส์ครั้งแรกกับผู้หญิงด้วยกัน จึงเป็นสิ่งที่ฝังอยู่ในใจ เป็นปมที่แก้ได้ยากมากๆ ผมรู้จักกับคู่สวิงหลายๆคู่ ที่มีฝ่ายหญิงต้องการ

หญิงเดี่ยว เพื่อมาทำกิจกรรมแบบว่าร่วมกับสามี มันเป็นอะไรที่อยู่ลึกๆภายใต้จิตใจ ในเรื่องของเพศรส ที่ไม่ใช่แค่เรื่องเซ็กส์เพียงอย่างเดียว

"ทอม"มักจะรู้จุดอ่อนของผู้หญิงด้วยกัน อย่างที่ผู่ชายแบบเราๆไม่ค่อยจะให้ความสำคัญเท่าไหร่ จุดหรือรายละเอียดเล็กๆน้อยๆเหล่านี้ นี่เอง

เป็นสิ่งที่ "ดี้" หาจากเราๆท่านๆไม่ได้ ไม่ว่าจะเป็นการเอาอกเอาใจแบบตรงจุด การเข้าอกเข้าใจกันในแบบที่ผู้หญิงเค้าคิดกัน

เรื่องราวของเซ็กส์ ผู้หญิงมักจะรู้กันเองว่า ตรงจุดไหนเป็นจุดที่ละเอียดอ่อนและไวต่อการสัมผัส ผมไม่ได้คิดว่าเรื่องราวที่เกิดขึ้นบนเตียง

เป็นเรื่องราวของความผิดปรกติทางเพศ ที่ถึงแม้ในแง่ของการแพทย์ และหลักจิตวิทยามันจะใช่ก็ตามที ก็เหมือนๆกับพวกรักร่วมเพศ

พวกสวิงกิง แต่ที่ยอมรับไม่ได้จริงๆ ได้แก่ พวกมีเซ็กส์ในครอบครัว หรือ Incest พวกข่มขืนศพ หรือมีเซ็กส์กับสัตว์

มนุษย์เป็นสัตว์โลกที่ยังคงพึงใจในเรื่องของกามารมณ์ ดังนั้นการที่จะชี้ว่าใครถูกผิดมันคงจะไม่ใช่สิ่งที่ดีนัก เพราะเราเองเรายังไม่ได้หลุดพ้น

จากเรื่องราวเหล่านี้ เพียงแต่ว่ากิจกรรมใดๆ ที่มันต่างออกไปจากคนอื่น ถึงแม้มันไม่ใช่วิถีที่ถูกที่ควร ถูกต้องตามครรลอง คลองธรรม

แต่เมื่อมันไม่ได้ไปสร้างความเดือดร้อนให้ใครแล้ว ผมว่าเราควรจะยอมรับในสิ่งที่เราเป็น เค้าเป็น ทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกันในความเป็นมนุษย์ครับ

สำหรับคำถามที่ถามว่า เป็นการหยามฯ มั้ย ผมว่าทั้งนี้ทั้งนั้น เราต้องมองตัวเองก่อนนะครับ ว่าเราบกพร่องที่ตรงไหน หรือเค้ามีที่มาที่ไปอย่างไร

ถ้าไม่แมทชต์กัน เรามีสิทธิที่จะเลือกเหมือนกันนะครับ เลือกจากสิ่งที่เข้ากับเรา มากกว่าการที่จะไปเปลี่ยนจากสิ่งที่เค้าเป็น ผมว่าจะเป็นทางออก

ที่ดีมากกว่าครับ

JeT lI

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 09:25:54 »

;D ไอ้เรื่องแบบนี้ ผมขอไม่ออกความเห็นดีกว่า  sengz แต่ที่ผมเจอ คู่ทอม - ดี้ เยอะมากจนตกใจ คือ พวกพยาบาลครับ
มีให้เห็นเยอะ จริงๆ เห็นแล้ว อิจฉา ทอมครับ เพราะดี้ หลายๆ คน น่ารักมาก แต่สุดท้าย พ่อแม่ ทั้งสองฝ่ายก็รับไม่ได้  wq
ต้องหาคู่ที่เป็นชายให้ก็หลายๆ คนครับ... แต่ก็มีบางคน ที่ชีวิตคู่กับชาย ไปไม่รอด เพราะเขายังมีรสนิยมทางเพศแบบฝังใจ
กับหญิงอยู่ จนต้องแยกทางกัน เพราะฝ่ายชายเห็นว่า เสียหน้า เพราะ โดนทอมแย่งเมีย นี่แหละครับ....  zad

notear

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 10:18:49 »

pp9

ผมว่านะครับถ้าทอมมันน่ารักก็จัดการทอมให้เป็นเธอเลยดีกว่า

pp11

007

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 10:51:15 »

ท่าน JuNeO ได้ให้ความกระจ่างมากขึ้นกว่าเดิม จนเริ่มเข้าใจละว่าดี้เป็นอย่างไร เขาก็ไม่ได้เกียดเราแต่ที่ไปชอบทอมเพราะความเป็นมาที่เกิดขี้น :)
ในอดีตนั้นเอง ถึงได้ดี้มาครอบครองพักหนึ่งไม่นานนักดี้ก็ไปเช่นนั้นใช่ไหมครับ  wq
คงไม่เกี่ยวกับว่าเราเก่งเรื่องบนตียงมากหรือน้อยสินะครับ   O0
แต่ผมก็ว่าทอมนี้ละตัวดี พูดครับพูดผมทำตัวกรางพับแขนเสื้อบ้างเดินโยกไหล่บ้างโชว์ว่าดี้กูน่ารัก แต่มันก๋น่ารักจริงๆอะนะ ::)
ยังงายก็มะชอบทอม มะค่อยเห็นทอมสร้างประโยชน์ต่อสังคมหรือประเทศเท่าไหร่ มีประกวดกระเทยแต่ไม่เคยเห็นมีการประกวดทอม >:(
หรือทอมเป็นตัวแทนประเทศสร้างซื่อเสียง หรือทอมในละครทีวีก็ไม่ค่อยเห็นอยากมีแต่ก็ใช้ผู้หญิงจริงๆแสดงเลียนแบบแทน >:(
แต่ท่านJuNeO ก็ได้ให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์มากครับ สมกับที่เป็นเทพจริงๆครับ ss

mmppp

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 12:47:43 »

ดี้ น่ารักจริงๆ ผมก็ชอบดี้ครับ

ท่านจุลตอบได้กระจ่างมาก

หยามไม่หยาม สำหรับผม ทุกคนเลือกชีวิตของตัวเองได้ครับ ถ้าไม่พอใจจะอยู่ผมก็คงไม่รั้งไว้หลอกครับ สักพักทุกอย่างก็ต้องผ่านไป
บางทีคำว่าไม่อยากอยู่มันก็ไม่มีเหตุผล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2007, 12:49:25 โดย mmppp »

JuNeO

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 13:06:56 »

ดี้ ไม่ได้รังเกียจที่จะคบกับผู้ชายนะครับ ผมเคยคบกับคนที่เป็นดี้แบบเต็มตัว full less และคนที่เป็นดี้แบบ semi-less

ดี้แบบเต็มตัวนั้น เค้าจะคบกับเราแบบพี่ชาย-น้องสาว มากกว่าที่จะปล่อยเนื้อปล่อยตัวไปจบที่บนเตียง เค้าจะไม่เปิดโอกาศให้เราได้มีเซ็กส์กับเค้าเลย

บางรายแค่จูบก็ยังไม่ยอม แต่จุ๊บน่ะพอได้ (อาการที่เอาปากชนกันเฉยๆ โดยไม่แลกลิ้น)

ดี้แบบนี้ถือว่าเค้าจะไม่ยอมให้เราล่วงล้ำเข้าไปในตัวเค้าอย่างเด็ดขาดไม่ว่านิ้ว/ลิ้น/อวัยวะเพศ

เธอจะถือเป็นตราบาปว่ากันได้ประมาณนั้นเลยทีเดียว

ดี้อีกประเภทคือดี้ที่ทำตัวตามแฟชั่น หรือมีเซ็กส์กับผู้ชายในครั้งแรกของเธอ พวกนี้จะเปลี่ยนไปๆมาๆ ระหว่างการคบทั้งสองเพศ ขึ้นอยู่กับอารมณ์

และคนที่เธอพึงพอใจ มีคำถามขำๆที่น้องสาวคนนึงเคยถามผมว่า ถ้าได้ดี้เป็นแฟน คิดว่าดี้คนนั้นจะชำรุดมากไหม ผมบอกว่าคงไม่หรอกมั้ง

ในเมื่อการมีเซ็กส์ระหว่างหญิงกับหญิง มันคงจะเป็นอะไรที่ละมุน ละไม เหมือนกับการที่เราค่อยๆจุดใส้ตะเกียง แต่น้องคนนั้นบอกว่าผมคิดผิดไปถนัด

การปรนเปรอเพศรส ระหว่างดี้กับทอมด้วยวิชา ชิวหาและนิ้วอย่างที่เรารู้ๆ เป็นเรื่องปกติเกินไป สำหรับเซ็กส์ระหว่างหญิงกับหญิง

จากหนึ่งเป็นสอง จนถึงสี่นิ้ว (ลองทำมือตามที่ผมบอก โดยไม่ต้องห่อนิ้วเข้าหากัน) นั่นแหละครับที่เค้าใช้ๆกัน นี่ยังไม่รวมพวกวัสดุจากครัวเรือน

อย่างอื่นอีก ในขณะที่ทอมเป็นฝ่ายรุก ดี้เป็นฝ่ายรับ ถ้าจะให้เลือกผมขอเลือกทอมสวยๆดีกว่าครับ ไม่ช้ำแยะ

007

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 16:22:03 »

ถึงว่าทำไมมันเข้าง่ายจัง  uyt ก็ว่าเราก็ไม่เล็กนะ มันเป็นอย่างนี้นี้เองเห็นชอบกินแตงกวาด้วย อุ๋ย ไม่อยากจะคิด :'(

อีโต้

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007, 16:34:31 »

เห็นควงกันหนุงหนิง น่าอิจฉา  เขิน ทอมก็ได้ ดี้ก็ไม่ปฎิเสธ

lim6049

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 00:33:22 »

ผมว่า  เค้า คง ชอบ แบบนั้น มากกว่าครับ  ดนตรีไทย

hs5itv.lpn

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 01:29:22 »

:D ผมก็เจอมาเหมือนกันท่าน 007 น้อง4 ของผมนั่นแหล่ะครับ >:( ด้วยความที่เราไม่ค่อยมีเวลาให้ประกอบกับสังคมรอบข้างในนิคมอุตสาหกรรมลำพูน :) อย่างที่ท่าน Jone พูดไว้นั่นแล่ะ เห่อตามกระแสะนิยมครับ แล้วอีกอย่าง"ทอม"เค้ารู้จุดอ่อนของผู้หญิงได้มากกว่าเราๆพวกผู้ชายทั้งหลายนี่แหละครับ zad ถามว่าหยามศักดิ์ศรีกันไหม ในส่วนตัวของผมคิดว่า หยามมั๊กมากครับ บ่งบอกถึงตัวเราว่า เรานั้นไม่มีความสามารถพอที่จะดูแลน้องเค้าได้ นี่ถ้าน้องเค้าไปคบกับผู้ชายแท้ๆ100% ผมจะไม่ว่าอะไรเลยครับยินดียกให้ครับถ้ามีเหตุมีผลพอครับ และถ้าผู้ชายคนนั้นเป็นคนดีจริงๆ  :D แต่นี่น้องเค้าไปหา "ทอม" มันจะมากเกินไปแล้วครับ ??? แต่งยังไงแล้วคนเราก็ฝืนธรรมชาติไปไม่ได้หรอกครับ ชายย่อมเป็นชาย หญิงก็ย่อมเป็นหญิง อยู่วันยังค่ำ zad ท่าน 007 ลองสังเกตุดูดีๆนะครับ ว่าจะมี "ทอม" & "ดี้" สักกี่คู่ที่อยู่กันยืด เท่าที่ผมสังเกตุในนิคมอุตสาหกรรมลำพูน 10 คู่จะเหลือรอดไม่ถึง 1 - 2 คู่เท่านั้นครับ ด้วยเหตุผลต่างๆนานาที่ไม่อาจพูดได้ในที่นี้  :o และทุกวันนี้ น้อง4 ก็ต้องกลับมาตายรังเหมือนเดิม เพราะไปไม่รอด นี่แสดงว่าคนเราไม่อาจฝืนธรรมชาติได้ครับ pongz และทุกวันนี้ผมเองก็เกลียด "ทอม" เข้าไส้เลยเหมือนกัน เกลียดนักเจ้าพวกไส้เดือน สองเพศ ครับ :)

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 01:53:25 »

ถ้าทอม มันแย่งแฟนผม  โดนตืบ pp11

ไม่มีคำว่าผู้ ญ หลอกครับสำหนับทอมนะ

sam690

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 09:02:19 »

ไม่รู้สิครับ ยังไม่เคยโดนทอมแย่งแฟนอะ เคยแต่แย่งแฟนทอมครับ pp10 ไม่รู้เป็นอะไรผมถูกโฉลกกับแฟนทอมจริง ๆ  pp11

007

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 09:56:12 »

ยังไม่เคยxxxทอมอะนะไม่รู้ว่าจาาาต่างกับxxxดี้ตรงใหนบ้าง ใครเคยช่วยบอกความแตกต่างด้วยครับ  :-\

ปล.จังทอม >:D

Aozz

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 10:02:58 »

:D ผมก็เจอมาเหมือนกันท่าน 007 น้อง4 ของผมนั่นแหล่ะครับ >:( ด้วยความที่เราไม่ค่อยมีเวลาให้ประกอบกับสังคมรอบข้างในนิคมอุตสาหกรรมลำพูน :) อย่างที่ท่าน Jone พูดไว้นั่นแล่ะ เห่อตามกระแสะนิยมครับ แล้วอีกอย่าง"ทอม"เค้ารู้จุดอ่อนของผู้หญิงได้มากกว่าเราๆพวกผู้ชายทั้งหลายนี่แหละครับ zad ถามว่าหยามศักดิ์ศรีกันไหม ในส่วนตัวของผมคิดว่า หยามมั๊กมากครับ บ่งบอกถึงตัวเราว่า เรานั้นไม่มีความสามารถพอที่จะดูแลน้องเค้าได้ นี่ถ้าน้องเค้าไปคบกับผู้ชายแท้ๆ100% ผมจะไม่ว่าอะไรเลยครับยินดียกให้ครับถ้ามีเหตุมีผลพอครับ และถ้าผู้ชายคนนั้นเป็นคนดีจริงๆ  :D แต่นี่น้องเค้าไปหา "ทอม" มันจะมากเกินไปแล้วครับ ??? แต่งยังไงแล้วคนเราก็ฝืนธรรมชาติไปไม่ได้หรอกครับ ชายย่อมเป็นชาย หญิงก็ย่อมเป็นหญิง อยู่วันยังค่ำ zad ท่าน 007 ลองสังเกตุดูดีๆนะครับ ว่าจะมี "ทอม" & "ดี้" สักกี่คู่ที่อยู่กันยืด เท่าที่ผมสังเกตุในนิคมอุตสาหกรรมลำพูน 10 คู่จะเหลือรอดไม่ถึง 1 - 2 คู่เท่านั้นครับ ด้วยเหตุผลต่างๆนานาที่ไม่อาจพูดได้ในที่นี้  :o และทุกวันนี้ น้อง4 ก็ต้องกลับมาตายรังเหมือนเดิม เพราะไปไม่รอด นี่แสดงว่าคนเราไม่อาจฝืนธรรมชาติได้ครับ pongz และทุกวันนี้ผมเองก็เกลียด "ทอม" เข้าไส้เลยเหมือนกัน เกลียดนักเจ้าพวกไส้เดือน สองเพศ ครับ :)
อ๊ะ.....ท่าน hs5itv.lpn ก้ออยู่นิคมลำพูนหรอท่านมาทำความรู้จักกันหน่อยไหมท่านสายลำพูนเหมือนกัน ss ss

tos77

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 23:35:42 »

สายลำพูนเหมือนกันคร้าบ blink

notear

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 23:38:34 »

ในที่สุดก็มีสายลำพูนเพิ่มอีก 1 ครับ pp11

PIM_On_The_Rock

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2007, 14:50:01 »

คบทอมอะน่ะ

อิอิ

เคยคิดนะ

เพราะว่าหล่อดี

น่ารักด้วย

แนวแบบว่าเกาหลีโซม ญี่ปุ่นไฮ้

แต่ว่ายังไงยังไงทอมกานก้อสู้ชาย

มะได้หรอก

ตงที่มะมี ไอติมให้กินอะ

^^

kadook

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2007, 17:22:13 »

เคยคบดี้ช่วงนึงครับ แฟนเก่าน้องเค้าเป็นทอม แต่ก็ด้วยความที่ หน้าตาดีอ่ะนะ ฮิๆๆ pp11 ก็เลยได้ครอบครองมา
ส่วนล่าสุดโดน ทอม ตีท้ายครัว แอบมาจีบเด็กผม แต่สุดท้าย น้องเค้าก็กลับมาหาผมอีก เพราะว่าผม หน้าตาดี (ดีทุกหู)เลย ฮิๆๆ

คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นเกย์ครับ 5555  อย่างผม ไม่หล่อ แต่ จน คร้าบ brare

007

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2007, 17:38:59 »

:-\เขาว่าอมรู้จุดอ่อนของผู้หญิง ตรงใหนอะ :-\ แล้วผู้ชายกับ ทอมใครจะใช้ brare ดีกว่ากันอะ :-\
มีดี่คนหนึ่งบอกผมว่าทอมจะ นุ่มนวลค่อยๆแล้วก็นานๆไม่รีบ จริงอะเปล่าปกติชายจะรีบร้อนเกินไป :-\

Jade44

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2007, 18:38:08 »

uyt ที่รู้จุดของเพศเดียวกัน
มันรวมไปถึงเกย์ด้วย

เคยเจอเกย์พูด "มาลองดูสิ แล้วจะรู้ว่า เกย์รู้จุดที่ผู้ชายทุกคนรู้และอยากโดน"
ท่านจะหนี หรือจะวิ่งใส่
ยิ่งไปได้ยินได้ฟังพวกนี้รีดพิษ จะยิ่งรู้สึกหนาวถึงสันหลัง

หรือแม้กระทั่ง เมื่อท่านถูกเกย์ข่มขืน
ท่านต้องเลือกทันทีว่า จะบุก หรือจะโดน  ;D
การตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่ของชีวิตเชียว  uyt wq

ผู้หญิงที่โดนเกย์แย่งแฟน  หนักกว่าพวกเราโดนทอมดี้แย่งแฟนเยอะมาก :-X

007

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2007, 19:40:11 »

เกย์มันมี คิงกับควีนสินะครับ ควีนนี้รับอย่างเดียว แต่คิงนี้ทั้งรุกและรับ  :)
เกย์สังเกตุดูอย่างไรครับว่าอันไหนเป็นคิงหรือควีน แล้วใครเป้นเกย์หรือเป็นชายแท้ครับ :-\
จะได้ระวังหน้าหรือหลังถูก  >:( :P

JuNeO

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2007, 19:46:39 »

Idea นู๋อิ๋ม                                                                                     Idea เพ่ JuNeO

คบทอมอะน่ะ                                               เคยคบดี้อยู่จร้า :(

อิอิ                                                            คิคิ

เคยคิดนะ                                                    เคยจีบ+จก+จับ ด้วยอ้ะ ss

เพราะว่าหล่อดี                                              เพราะน่ารักดี

น่ารักด้วย                                                    เอ๊กส์ด้วย  inlove

แนวแบบว่าเกาหลีโซม ญี่ปุ่นไฮ้                          แบบว่าดูคิกขุ

แต่ว่ายังไงยังไงทอมกานก้อสู้ชาย                       อันนี้ชักไม่แน่ใจแฮะ :-\

มะได้หรอ                                                     อ้าว.... จิงดิ นู๋อิ๋ม

ตงที่มะมี ไอติมให้กินอะ                                   แล้วมานจะอม เอ๊ยกินอารายแทนหว่า . . .. . pp11

^^                                                           T^T

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2007, 19:51:29 โดย JuNeO »

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2007, 12:12:47 »

Idea นู๋อิ๋ม                                                                                     Idea เพ่ JuNeO

คบทอมอะน่ะ                                               เคยคบดี้อยู่จร้า :(

อิอิ                                                            คิคิ

เคยคิดนะ                                                    เคยจีบ+จก+จับ ด้วยอ้ะ ss

เพราะว่าหล่อดี                                              เพราะน่ารักดี

น่ารักด้วย                                                    เอ๊กส์ด้วย  inlove

แนวแบบว่าเกาหลีโซม ญี่ปุ่นไฮ้                          แบบว่าดูคิกขุ

แต่ว่ายังไงยังไงทอมกานก้อสู้ชาย                       อันนี้ชักไม่แน่ใจแฮะ :-\

มะได้หรอ                                                     อ้าว.... จิงดิ นู๋อิ๋ม

ตงที่มะมี ไอติมให้กินอะ                                   แล้วมานจะอม เอ๊ยกินอารายแทนหว่า . . .. . pp11

^^                                                           T^T

zuy  ....

JuNeO

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2007, 12:21:05 »

zuy  ....

ตงที่มะมี ไอติมให้กินอะ   <<<-- -- --- ----  pp11

zente

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2007, 15:20:11 »

อ้ายหนวดหื่น เด็กยังไม่เว้น แสร๊ดดด  :D

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2007, 11:40:20 »

zuy  ....

ตงที่มะมี ไอติมให้กินอะ   <<<-- -- --- ----  pp11 

ค ว าม ห ม า ย มั น มี ห ลา ย อ ย่ า ง น่ะ

อั น เ นี้ ย อะ

อิ อิ

ไ ม่ มี ไ อ ติม ใ ห้ ดู ด

ไ ม่ มี ไ ส้ ก รอ ก ใ ห้ กิ น

ไม่ มี ไ ม โ ค ร โ ฟ นใ ห้ ร้ อ ง

ไ ม่ มี. . . . อ ะ ไ รห ล า ย ๆ อ ย่ า ง

อิ  อิ

JuNeO

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2007, 11:44:50 »

อ้ายหนวดหื่น เด็กยังไม่เว้น แสร๊ดดด  :D

ค ว าม ห ม า ย มั น มี ห ลา ย อ ย่ า ง น่ะ

อิ อิ

ไม่ มี ไ ม โ ค ร โ ฟ นใ ห้ ร้ อ ง

ไ ม่ มี. . . . อ ะ ไ รห ล า ย ๆ อ ย่ า ง

อิ  อิ

pp10 ก้อน้องเค้าโพสซะ .........เชิญชวน

ให้คิดอ้ะ . .. .. ..  :(

lavan1135

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2007, 13:32:33 »

ปล่อยไปเถอะครับ รั้งไว้ก็ไม่มีประโยชน์ หาใหม่ดีกว่า ประชากรหญิงมีเยอะแยะตั้ง 1100 ล้านคน

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2007, 11:25:28 »

อิ อิ

อิ  อิ

pp10 ก้อน้องเค้าโพสซะ .........เชิญชวน

ให้คิดอ้ะ . .. .. ..  :(

เห้ย

แค่ให้คิดน่ะ

แต่ว่าไอ้เชินชวนนิคือไร

ไม่ได้เชินชวนไรน่ะ

- -*

JuNeO

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2007, 11:57:49 »

pp  ก้อ ก้อ เค้าอยากรู้จักตะเองน่ะ .. .. อิ๋ม คร่ะ น่ารักจัง  เขิน

dvd6699

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2007, 00:36:12 »

ตอบแบบพระเอกตอบนะ

ความจริงไม่ว่าจะเป็น เพศไหน ชอบรสนิยมแบบไหน ไม่สำคัญหรอก สำคัญที่ว่าคุณเป็นแล้วทำให้ใครเดือดร้อนหรือเปล่า

คุณเป็นคนดีหรือเปล่า เค้าว่ากันว่าคนที่จิตเบี่ยงเบนทางเพศจะมีอารมณ์รุนแรงและก้าวร้าว แต่จริงๆ แล้ว

ไม่ว่าใครก็ตามในตัวของคนคนนั้นย่อมมีอารมณ์รุนแรงและก้าวร้าวอยู่ในตัวอยู่แล้วอยู่ที่ว่าใครจะรู้จักควบคุมมันได้มากกว่ากัน

ตอบไม่เห็นเกี่ยวกับกระทู้เลยตรู

ปล. ไอติม แท่งนี้อร่อยนะครับ อิ อิ
  ::) ::)

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 11:48:13 »

pp  ก้อ ก้อ เค้าอยากรู้จักตะเองน่ะ .. .. อิ๋ม คร่ะ น่ารักจัง  เขิน

งะงะ

อ่านะ

อิอิ รู้จักไงอะ

ให้แนะนำตัวเองอิ๋มก้อเคยแนะนำ

ในบอร์ดล่ะนะ

แต่ว่ารู้จักเป้งกานส่วนตัวอันนี้ก้อ

.....

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 11:49:28 »

ตอบแบบพระเอกตอบนะ

ความจริงไม่ว่าจะเป็น เพศไหน ชอบรสนิยมแบบไหน ไม่สำคัญหรอก สำคัญที่ว่าคุณเป็นแล้วทำให้ใครเดือดร้อนหรือเปล่า

คุณเป็นคนดีหรือเปล่า เค้าว่ากันว่าคนที่จิตเบี่ยงเบนทางเพศจะมีอารมณ์รุนแรงและก้าวร้าว แต่จริงๆ แล้ว

ไม่ว่าใครก็ตามในตัวของคนคนนั้นย่อมมีอารมณ์รุนแรงและก้าวร้าวอยู่ในตัวอยู่แล้วอยู่ที่ว่าใครจะรู้จักควบคุมมันได้มากกว่ากัน

ตอบไม่เห็นเกี่ยวกับกระทู้เลยตรู

ปล. ไอติม แท่งนี้อร่อยนะครับ อิ อิ
  ::) ::)

555

รู้ได้ไง

ว่าอร่อย

มีคนบอกหรอก

ยังงี้อิ๋มลองได้ปะ

ชอบของอร่อย

เอิกๆ

ล้อเล้งน่ะ

อิอิ

zente

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2007, 11:57:59 »

ผมคาดว่า ทั่น DVD คงเคยชิมไอติมมาแล้ว เลยรู้ว่าอร่อย  ???

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2007, 11:50:46 »

งือ

pp7

ไม่อยากคิด ช กินไอติม

ninjatao

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2007, 21:31:14 »

ไม่หยามกันหรอกนะ ninjatao ว่า ถ้าเค้าไม่เยาะเย้ยเรา เค้าคงไม่ตั้งใจเย้ยหรอกมั้งค่ะ ( บางครั้งฝ่ายหญิงเองต่างหากที่ขอให้ มาช่วยเยาะเย้ย ) อิ อิ

ชีวิตแค่โดนทำร้าย แต่ที่สุดมันต้องไม่โดนทำลาย แค่วันนี้ หัวใจสลาย เตือนตัวเองว่า ถึงยังไงฉันยังต้องอยู่ ความรักลวงหลอก มันก็แค่เจ็บปวด ไม่มีค่า ให้มันทำลายชีวิตไม่ได้

dvd6699

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2007, 21:55:40 »

ผมคาดว่า ทั่น DVD คงเคยชิมไอติมมาแล้ว เลยรู้ว่าอร่อย  ???

ตรูหมายถึง อายติม ของตรูต่างหากล่ะ เวงกำ  sengz

zente

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2007, 11:34:44 »

ตรูหมายถึง อายติม ของตรูต่างหากล่ะ เวงกำ  sengz

อุ๋ย ช่างกล้าหาญชาญชัย ลองทำการชิมไอติมตัวเอง  ???

สงสัย ทั่นคงเป็นอดีตหัวหน้าพรรคยาจก ขอทานเก้านิ้ว เป็ฯแน่แท้  ::)

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2007, 11:46:27 »

อ่านะเสดทะกิดพอเพียงไง

พออยู่ พอกิน

กินของตัวเองเลย

แหะๆ

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2007, 11:47:39 »

ยังงี้เรียกเสดทะกิดพอเพียงอะ

พออยู่พอกิน

กินของตะเองเลย

แต่ว่าท่ามันก้อคงต้องโปรหน่อยอะนะ

สงสัยนักบันเล่ เก่า

^^

แซวเล่นน่ะคร้า

iament

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2007, 17:55:33 »

เคยได้ทอมนะครับ แต่ผมโชคดีมากกว่า พอดีเค้ามีความคิดจะเปลี่ยนเป็นหญิงพอดี เลยโดนผมไป ไม่ตั้งใจไปเปิดซิงเค้าหรอกครับ มันเป็นไปตามอารมณ์นะครับ ผมว่าเจ้าของกระทู้ไม่ต้องคิดมากหาใหม่ดีกว่าครับ

marathoner9

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2007, 18:29:51 »

pp8เห็นด้วยคับ หาใหม่
 pp9 ท่องราตรีสักพัก แล้วความชอกช้ำ จาหายไป  pp11

nu114

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2007, 22:21:42 »