-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผีโทรทัศน์... (เรื่องจริง) ....ใครอยู่ดึกๆระวังด้วย  (อ่าน 932 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป

มีอยู่วันหนึ่งคับ ผมได้ไปนอนที่บ้านเพื่อนของผมที่ บางกรวย

ตอนประมาณเที่ยงคืนคับผมก้อจะนอนแล้วแต่เพื่อนผมมันอย่าพึ่งนอน

ผมก้อเลยตามใจมันเพราะเปนบ้านของมันผมก้อนั่งดูโทรทัศน์กับเพื่อนต่อ

และตอนประมาณ ตีหนึ่ง เพื่อนผมก้อไปเข้าห้องนํามันบอกดูโทรทัศน์ไปก่อน

ผมก้อนั่งดูไปซักพักโทรทัศน์ดับไปซะงั้นผมก้อตกใจ ผมก้อก้มไปมองขาปั๊กหลุดคับ

พอเสียบใหม่เปิดโทรทัศน์มาคับ ผมถึงกับอึ้งคับบบบ

ผมเจอ............ผีคับ.....กําลังแตะอยู่กับ เชลซีเลยคับ โห ใจหายหมดเกือบไม่ด้ายดูซะแล้ว

..........กร๊ากๆๆๆๆๆ

เครดิต   http://board.narak.com/topic.php?No=107283

dvd6699

Re: ผีโทรทัศน์... (เรื่องจริง) ....ใครอยู่ดึกๆระวังด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 22:21:52 »

อ้ายบ้า............

ลุ้นแทบตาย

jaydai

Re: ผีโทรทัศน์... (เรื่องจริง) ....ใครอยู่ดึกๆระวังด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 09:56:05 »

ช่างเหอะ...

เขากำลังบอกว่า ผีสวดยอด..... lhgfr

cmuPuza

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 10:07:04 »

piuyty  ลุ้นด้วย เจอแบบนี้ น๊า
 ghjkกลัวผีๆ  รับสมัครคนปลอบใจ

avanza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 10:08:57 »

dsgjsd dsgjsd มันน่ากัวอ๊ะ

chocokizz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 13:35:21 »

ตลกตัวเอง

อ่านไปด้วยอารมณ์แบบ โคตรลุ้น

Miss Jingjai

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 17:42:35 »

ตลกตัวเอง

อ่านไปด้วยอารมณ์แบบ โคตรลุ้น

ลุ้นเหมือนกันเลยนะเนี่ย

Makettingmanager

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 15:52:10 »

ว่าแล้วเจอจริงๆ

System

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 21:58:43 »

น่าจะเอาไปไว้ห้อง Soccer Seed  kjhg kjhg