-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านๆทั้งหลายมีวิธีการยังไงบ้างในการหักห้ามใจตัวเองไม่ให้ไปเที่ยว  (อ่าน 1445 ครั้ง)

Little Tiger

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตัวผมเอง นั้นเป็นคนโสดมาตลอดชีวิต พอมาเที่ยวรู้สึกมีอะไรๆมาเติมเต็มส่วนที่ขาดหายในชีวิต หลังจากได้ลิ้มลองครั้งแรกเกิดอาการติดใจเสน่ห์ของการนวดกระปู๋หรือติดใจน้องๆก็ไม่รู้ 5555 หลังจากนั้นแทบจะเที่ยวทุกอาทิตย์ เรียกได้ว่าขนหน้าแข้งเริ่มร่วง ghjk ghjk
เลยอยากถามว่า มีวิธีไหนบ้างพอจะหักห้ามใจตัวเองบ้างครับ
piuyty piuyty piuyty

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

eta06 eta06  ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ท่านเสพติดการเที่ยวไปซะแล้วล่ะครับ  dsgjsd dsgjsd อาการนี้เลิกยากมากถึงมากที่สุดครับ  ได้แค่ลดกับละ ครับ  แม้แต่เทพทั้งหลายก้อยังเลิกเที่ยวไม่ได้ สิ่งเดียวที่พอจะช่วยได้คือ เวลา  ใหม่ๆท่านอาจอยากจะไปแทบทุกครั้งที่มีน้องสวยๆมา หรือหลงเพ้อหาจะไปซ้ำน้องๆ  แต่ถ้าท่านเที่ยวจนถึงจุดๆหนึ่ง จนท่านอิ่มตัว ก้อจะสามารถที่จะพอหักห้ามใจได้ครับ เพราะจะรู้สึกว่ามันก้อเดิมๆ เหมือนๆกันหมด แต่ล่ะคนเวลาในการอิ่มตัวไม่เท่ากันครับ   สำหรับผมระยะเวลาที่ว่า คือ สองปีครับ  ส่วนวิธีลดผมไม่ลดการเที่ยวนะครับ เพียงแค่รู้จักประหยัดค่าใช้จ่ายเป็นบางครั้ง  ยังมีสถานที่ที่ท่านไม่ต้องจ่ายหนักเสมออยู่ครับ หรือบางครัง้เลือกจะใช้วิธี ลดระดับ เพื่อประทังชีวิตบ้างครับ ส่วนวิธีหักดิบ
1. เลิกอ่าน CMX ครับ เลิกทุกการสื่อสารกับร้าน เลิกดูรูปน้อง  เพราะถ้าท่านยังติดตามอยู่ยังไงก้อทนไม่ได้ครับ ...
2. หาจีบน้องๆ ซักคนเป็นแฟน ครับ ลดค่าใช้จ่ายครับ  แต่หลายท่านต้องหายตัวไปเพราะแฟนจับได้ครับ  ลองชั่งใจเอาเองนะครับ
3. หาตังเพิ่มครับจะได้ไม่ต้องเลิกคร้าบ.....

gogorin

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หากิจกรรมอื่นทำครับ สิ่งที่ชอบ

Little Tiger

• *

eta06 eta06  ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ท่านเสพติดการเที่ยวไปซะแล้วล่ะครับ  dsgjsd dsgjsd อาการนี้เลิกยากมากถึงมากที่สุดครับ  ได้แค่ลดกับละ ครับ  แม้แต่เทพทั้งหลายก้อยังเลิกเที่ยวไม่ได้ สิ่งเดียวที่พอจะช่วยได้คือ เวลา  ใหม่ๆท่านอาจอยากจะไปแทบทุกครั้งที่มีน้องสวยๆมา หรือหลงเพ้อหาจะไปซ้ำน้องๆ  แต่ถ้าท่านเที่ยวจนถึงจุดๆหนึ่ง จนท่านอิ่มตัว ก้อจะสามารถที่จะพอหักห้ามใจได้ครับ เพราะจะรู้สึกว่ามันก้อเดิมๆ เหมือนๆกันหมด แต่ล่ะคนเวลาในการอิ่มตัวไม่เท่ากันครับ   สำหรับผมระยะเวลาที่ว่า คือ สองปีครับ  ส่วนวิธีลดผมไม่ลดการเที่ยวนะครับ เพียงแค่รู้จักประหยัดค่าใช้จ่ายเป็นบางครั้ง  ยังมีสถานที่ที่ท่านไม่ต้องจ่ายหนักเสมออยู่ครับ หรือบางครัง้เลือกจะใช้วิธี ลดระดับ เพื่อประทังชีวิตบ้างครับ ส่วนวิธีหักดิบ
1. เลิกอ่าน CMX ครับ เลิกทุกการสื่อสารกับร้าน เลิกดูรูปน้อง  เพราะถ้าท่านยังติดตามอยู่ยังไงก้อทนไม่ได้ครับ ...
2. หาจีบน้องๆ ซักคนเป็นแฟน ครับ ลดค่าใช้จ่ายครับ  แต่หลายท่านต้องหายตัวไปเพราะแฟนจับได้ครับ  ลองชั่งใจเอาเองนะครับ
3. หาตังเพิ่มครับจะได้ไม่ต้องเลิกคร้าบ.....

ขอบคุณสำหรับวิธีครับจะลองพยายาม วิธีที่2เนี่ยน่าจะเวิร์คสุด ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม 2016, 19:25:18 โดย zombie »

thebannok

• เด็กทะลึ่ง

ตอบจากปนะสบการณ์ตรง ช่วงไหนไม่มีเงินเหลือเฟือ ให้เลิกเข้าเวบนี้ไปเลยครับ  ชั่วคราว เลิกดูไลน์ร้านน้องน้อง
หาอย่างอื่นทำ  นั่งโหลดหนังโป๊ คลิปโป๊ แนวที่ตัวเองชอบ  ดึกมาเงี่ยนก้อชักว่าว 
จะช่วยให้จิตใจดีชึ้น  หายฟุ้งซ่าน  ถ้าเหงามากก้อ เล่นทกับสาว ๆ แก้เหงาไป พลาง พลาง 
รอจนพอมีตังค่อยเข้ามาอ่านเวบ ติดตาม ข่าวสารจะช่วยได้เยอะ 
ผมก้อทำแบบนี้ ช่วงไหนมีตังถึงจะเข้ามาอ่าน  ช่วงไหน ตังไม่พอแจกน้อง ก้องดเข้า

bubble049

• แอบจิต
  • **

ลองหาจีบสาวดูมั้งครับ
ช่วงนั้นเราจะรอลุ้นแต่กับคนที่จีบอยู่

deicide

• แอบจิต
  • **

pongz หาแฟน / ถ้าหาไม่ได้ก็ช่วยตัวเองครับลดความอยากได้ /  ส่วนผมตอนมีแฟนก็เลิกเที่ยวเลย แต่ถ้าช่วงใหนโสดก็เที่ยวครับ  fdgdfdf  555

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **

หากิจกรรมอื่นทำค่ะ  ouiy ouiy ouiy

VALHALLA

หักดิบอย่างเดียว  piuyty

kengblue

มีเท่าไหร่ฝากแบงค์หมดเลยครับ

jesica

• แอบจิต
  • **