-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ยาอึด ยาทน เชียงใหม่ ครับ  (อ่าน 877 ครั้ง)

Nsecrettime

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ยาอึด ยาทน เชียงใหม่ ครับ
« เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2018, 19:49:37 »

ท่านไหนอยู่เชียงใหม่ แนะนำร้านขาย ยาอึด ยาทน พวก ไวอาก้า หรือ Sidegra หน่อยครับ
หรือมีตัวไหนดีๆ แนะนำ หรือ จำหน่าย
พอดีมีงานต้องใช้ วันอังคารนี้ครับ ขอเป็นในตัวเมืองเชียงใหม่นะครับ
ขอบคุณมากครับ

่freesite

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ยาอึด ยาทน เชียงใหม่ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2018, 12:35:59 »

ไปร้านขายยาเลยครับ ส่วนมากผมใช้ยาภายนอก เช่น พวก แรดโลชั่น ขวดเขียวๆ
หรือ ลองถามเภสัชดู เขามีแนะนำหมด ทั้งพ่นเสปรภายนอก ยากินภายใน