-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมลงชื่อ งานบริจาคเลือดประจำปีครั้งที่ 1 ในวันที่ 30 ก.ค. 54  (อ่าน 9119 ครั้ง)

eker_casillas

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากบริจาคมากๆๆ แต่ช่วงนี้รับใช้สโมสร อยู่ แล้วก็ยังมี อีกหลายรายการที่เตะ เลยยังไม่กล้าบริคจาคอ่ะครับ
แต่ขอ อนุโมทนากับเพื่อนๆๆพี่พี่ทั้งหลายด้วยนะครับผม สาธุ คร้าบๆๆ ^____^ เดด เดด

OvO

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

ไปบริจาคเลือดตอนกลางวันได้อย่างเดียวคับ   กลางคืนวีซ่าไม่ผ่าน   uilo uilo uilo

angeloaek

• *
  • Country: th

ผมขอไปแจม ตอนค่ำด้วยคนครับ เอก นะครับ
-ซ่อมคอมพิวเตอร์, โน๊ตบุ๊ค Hardware&Software ทั้งในและนอกสถานที่
-รับปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ สอนซ่อม/ประกอบ/อัพเกรด/ลงโปรแกรม/ลง windows ฟรี สำหรับพี่น้อง cmxseed

lucifer25

• X5 Club
  • เด็กหัดเสียว
  • *

สมัครไปด้วยคนครับ แต่นอนดึกออกเวรเที่ยงคืนไม่รู้เลือดจะลอยรึเปล่านะครับ

n5n

• ว๊องแมน
  • *

ไม่รู้จักใครเลยไปได้เปล่านะ  khjhgg

etatae333

• บุคคลทั่วไป

ไม่รู้จักใครเลยไปได้เปล่านะ  khjhgg

ไปได้สิครับ งานนี้จัดขึ้นมาเพื่อให้กลายเป็นคนรู้จักกันไงครับ อิอิ
ผมลงชื่อไว้ให้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2011, 12:43:55 โดย etatae333 »

chon

มาได้ทั้งนั้นครับ ไม่ว่าจะมาแล้วจะบริจาคโลหิตหรือไม่ ใครไม่สามารถบริจาคได้ ก็มาเป็น กองเชียร์ได้ครับ อัพให้เป็น วีไอพีหมด สำหรับคนอยากเป็นวีไอพี  สมาชิกใหม่ขอแค่ค่าบัตร 200 บาทถึงสิ้นปี วีไอพีเก่าขอแค่ 100 บาทถึงสิ้นปีนี้ เท่านั้น  jljhl jljhl jljhl ใครไม่อยากได้บัตรขออัพฟรีได้ครับ มาร่วมกิจกรรมทำดีกันน่ะ  jljhl jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2011, 23:15:22 โดย chon »

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

50 -50 ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าว ถ้าไปเจอกันครับ ส่วนเรื่องบริจากเลือด ลอยแน่นอนครับ ขออนุโมทนากับพี่ๆทุกท่านด้วยคนครับขอเกาะชายเสื้อทุกท่านนะครับ ;khhg
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

System

• แอบหื่น

ตอนเช้าคงไม่ไหว แต่อยากไปตอนค่ำ  dgd

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *

zad  ติดงานครับ เสร็จทันจะรีบตามไปครับ

coldhunter

• *

งานดีๆแบบนี้ ขอสนับสนุนนะครับ ถ้าไปได้ก็จะไป ถ้าไม่ได้ก็ขอร่วมอนุโมทนาด้วยนะคร้าบบ

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *

ตอนเช้าคงไม่ไหว แต่อยากไปตอนค่ำ  dgd

มารับด้วยครับป๋าโจ เดี๋ยวไปพร้อมกัน dsgjsd
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000

System

• แอบหื่น

มารับด้วยครับป๋าโจ เดี๋ยวไปพร้อมกัน dsgjsd
จิงปะพี่ งั้นผมไปจริงนะเอ้า

etatae333

ตัดรายชื่อที่ตรงนี้นะครับ ใครยังไม่ได้ลง สามารถไปแจ้งหน้างานเพิ่มเติมได้นะครับ

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

พรุ้งนี้เจอกันนะครับ งานดีๆ  แบบนี้ไม่ได้จัดบ่อยๆ  นะครับผม แล้วเจอกัน งานนี้ได้บุญกันทุกคนครับ ร่วมกันทำความดี ร่วมกันทำบุญ  งานนี้ได้รู้จักกันแน่ๆ ครับผม ไม่ว่าจะสมาชิกเก่า  สมาชิกใหม่  แล้วเจอกันที่กาชาดนะครับ

lucifer25

• X5 Club
  • *

อยากกินขนมเค้กฝีมือเซฟอีกอะคราวนั้นอร่อยมากเลยครับ

Sheman

• V.I.P.
  • *

กรรม จำผิดวัน ตีสองกว่าแล้วยังไม่นอนอีกตู ouiy
-จำหน่ายรับติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV  ระบบไฟฟ้า จัดทำเ็วปไซด์ จานดาวเทียม
-รับวางงานระบบ ทุกชนิด 
สนใจติดต่อ 0819602632

etatae333

สำหรับผู้ไปบริจาคเลือดหลังเวลาประมาณ 13.00 น.
ต้องขออภัยที่ท่านไม่เจอใคร ด้วยเนื่องจากบุคลากรเรามีงานต้องทำต่อ

แต่ท่านสามารถมาร่วมลงชื่องานตอนค่ำได้อยู่นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กรกฎาคม 2011, 13:34:49 โดย etatae333 »

angeloaek

• *

จะเจอคนรู้จักมั้ยเนี่ย กัวเหงาๆ  ghjk
-ซ่อมคอมพิวเตอร์, โน๊ตบุ๊ค Hardware&Software ทั้งในและนอกสถานที่
-รับปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ สอนซ่อม/ประกอบ/อัพเกรด/ลงโปรแกรม/ลง windows ฟรี สำหรับพี่น้อง cmxseed

• *

zadงานเข้าครับ ขออภัย ขอถอนตัวกระทันหันครับผม ติดประชุม+ติดงานเร่งด่วน ;khhg
ร้านบางแสน

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

kickฮัดโช๊ะ!!!!!! ไปบริจาคมาเรียบร้อยแล้วครับ hssd เจ๊บจิ๊ดเดียว แป๊บเดียวครับ ได้เลือดมาอีก 1 ถุง 10 คน ก็ 10 ถุง 100 คนก็ 100 ถุง สังเกตุได้ว่ากาชาดนี่นอกจาสมาชิกแล้ว คนอื่นๆก็ยังไปบริจาคได gsdgdgsไม่เว้นวัน น่านับถือจริงๆครับ ไปกันเยอะๆนะครับ วันนี้วันพระด้วย บุญกุศลยิ่งใหญ่ ตอนนี้ผมได้เป็น VIP เรียบร้อยแล้วครับ  dgd อิอิ  ttuเด๋วไปเอาบัตรที่ Fairy Club ครับ คืนนี้เจอกันครับ ;khhg ท่านสมาชิกทั้งหลาย เดด
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

chon

ต้องขอ อภัย ลุกไม่ขึ้นจริงๆครับ  piuyty piuyty piuyty ตะคืนหวดข้าวไปสามจานที่ ฮอนบาร์  lhgfr lhgfr

man69

• เด็กทะลึ่ง
  • *

ljhgf ไอ้ที่ป๋าหวดไปสามจานแน่ใจเหรอครับว่าเป็นข้าว

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • *

ถึงว่าไม่เห็นป๋า  ป๋าครับข้าวที่หวดไปสามจานนี้แสดงว่าหวดหนักไปหน่อยใช่ไหมครับป๋า  ถึงได้ลุกไม่ขึ้น 

chon

หิวอะ ยังกะไม่ได้กินข้าวมาสามวัน ล่อไป สามจาน ผลปรากฏว่ากลับไป นอนไม่หลาบ เรย ลุกขึ้นตอนเช้าไม่ไหว ถึงไหวก็คงบริจาคไม่ได้ ลอยแน่ๆ กว่าจะหลับได้ ปาเขัาไปตีสี่ ตีห้าแย้ว  uilo uilo uilo

System

• แอบหื่น

ผมไม่รู้จักใครเลย ถ้าไปถึงร้านแล้วจะติดต่อใครได้ครับ ว่าจะมาร่วมกับทางเว็บ

มอมอ๑๙๗๓

• ถ้าเรามีของดีลูกค้าจะตามมาเอง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
    • ตามติดชีวิตมอมอ

ไปตันก็เนี่ย ตอนเนี้ย mbvc
https://s.lazada.co.th/s.OqDJq?cc
เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

angeloaek

• *

ไปถึงหน้าร้าน บ่ฮู้จะติดต่อไผ โทรหาเพื่อนมันก่บ่ได้มา วนรถออกมาซะงั้น นั่งจดเหล้าตะวันแดง  uilo

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

ghfg ว่าแต่ chefbb หลังจากที่ต่อดริ๊งค์น้องอีก 1 ชม. หลังจากนั้นอีก ครึ่ง ชม.ก็โอบน้องออกไปเลย ไปไหนต่อเอ่ย อิอิ ttu
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

Chefbb

• *

ghfg ว่าแต่ chefbb หลังจากที่ต่อดริ๊งค์น้องอีก 1 ชม. หลังจากนั้นอีก ครึ่ง ชม.ก็โอบน้องออกไปเลย ไปไหนต่อเอ่ย อิอิ ttu

โอยน้องไปนัวต่อข้างล่างครับผม  นัวในห้องคนมันเยอะ   คือวันรุ่งขึ้นต้องเข้างานเช้าอะครับเลยกลับก่อน ก็เลยโอบน้องนัวน้องไปส่งที่นั่งประจำน้องเขาอะครับผม 

chon

ต้องขออภัย ที่ไม่สามารถจัดงานกลางคืนให้สนุกกว่านี้ได้อันเนื่องมาจาก ความกระชั้นชิดในการจัดงาน และท่าน etatae333 ก็ยังมือใหม่ ก็เลยมิได้ทำป้ายบอก ว่าลงทะเบียนที่ไหน แต่ถ้าท่านสักเกตุให้ดีจะมี คนของเรานั่งอยู่ หนึ่งคนเพื่อรอรับท่านอยู่แล้ว คราวหน้าจะทำป้าย ลงทะเบียนหน้างานใหญ่ๆ ให้เห็นชัดเจนน่ะครับท่าน

etatae333

ครับต้องขออภัยด้วยที่ลืมเอาป้ายไปงานตอนค่ำ

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

เขิน ตอนแรกๆก็เขินๆอายๆอยู่ เพราะไม่เคยได้พบปะสมาชิกกันเลย เวลางานไม่เอื้อให้ แต่พออาศัยความหน้าด้าน  ghfg เอ๊ยความกล้าเข้าไป ก็ได้รู้จักกันทุกคน อาจจะจำได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่ถ้าเจอกันบ่อย มิตติ้งกันเรื่อยๆก็จะสนิทกันไปเองแหละครับ เราคือผู้ชายลั๊นลา ไม่ว่าจะมี ผบ.หรือไม่มีก็ตาม jljhl อิอิ