-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์นี้เชียงใหม่ในตัวเมืองมีด่านที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 643 ครั้ง)

Nick2005

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สงกรานต์นี้เชียงใหม่ในตัวเมืองมีด่านที่ไหนบ้างครับ  ตามหัวข้อเลยครับ   .,mn

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมเห็นเขาจะตั้งเต้นซ์ข้างทาง แล้วก็มีพวก อส. ประจำอยู่อ่ะครับ ถ้าเป็นด่านแบบนี้มีเยอะครับ เพียบ!!

เดาว่า จขกท กลัวด่านตรวจ แอล.ก.ฮ . หรือเปล่า?

ผมว่ารอบคูเมืองไม่มีด่านนะครับ แต่รอบนอกไม่แน่

etatae333

• บุคคลทั่วไป

เมื่อคืนออกจากโลตัสคำเที่ยง กำลังจะไปเจ็ดยอด มีจับรถยนต์ด้วย
คงจับเป่าตรวจหละนะ กะจับคนเที่ยวแถวท่าช้างกันทีเดียว มีพวกโดนจับไปนั่งหลังรถตำรวจด้วย
แต่ตัวดีๆทั้งนั้น 55+

พอดีขี่มอเตอร์โซค์ไม่ใส่หมวก แอบเสียวนิดๆ แต่พี่แกสนใจ เลยรอดไป

เพื่อนผมก็ไม่กล้ากลับบ้าน กลัวเจอจับ สรุปทยอยไปนอนดูบอล หลับกันที่บ้านเช่า 3-4คน
ไม่มีใครกลับบ้านตัวเองซักคน 55+

sony

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วงนี้น่าจะมีนะครับ เพราะเป็นช่วง7วันอันตรายยังไงก็ระวังไว้นะครับ

kadook

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ในเมืองไม่ค่อยมีครับ  แต่รอบนอก...เพียบ   kjhg