-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจีบสาว 7-eleven สาขาใกล้บ้าน แต่...  (อ่าน 2091 ครั้ง)

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
อยากจีบสาว 7-eleven สาขาใกล้บ้าน แต่...
« เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 00:07:17 »

ขอความเห็นทุกท่านหน่อยครับ

คือผมชอบใจสาว 7-eleven คนนึงอยากได้มาเป็นกิ๊ก แต่สาขาที่ตั้งมันอยู่ในละแวกบ้านผมน่ะครับ

ปัญหาคือ ผมมีเมียแล้วนี่หละ... กลัวว่าถ้าวันนึงจีบสาว 7 มาเป็นกิ๊กได้แล้ว มีเหตุบังเิอิญให้ ผบ. ผมเขาไป 7สาขานั้น แล้วสาว7 เห็นผมไปกับ ผบ มันจะเป็นปัญหาไหม ?

ทุกท่านคิดว่ามันอันตรายเกินไปไหมครับ?

ljhgf

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
Re: อยากจีบสาว 7-eleven สาขาใกล้บ้าน แต่...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 00:44:02 »

คงต้องรอให้วันไหน 7-Eleven หยุดก็ไปชวนน้องเค้าไปเที่ยวเลย   jljhl
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

marathoner9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: อยากจีบสาว 7-eleven สาขาใกล้บ้าน แต่...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 20:40:50 »

อันตรายจัง  ghjk

livestoned

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 20:42:28 »

ผมว่าลองไป 7 สาขาอื่นดีกว่าไหมคับ
อันตรายเกิน  ghjk

rossojp

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 23:50:26 »

โอ้ 7 หยุดวันไหนก็ชวนเที่ยววันนั้นสินะครับท่าน Kier3 ... แต่ว่า 7 มันเปิด 24ชม. 365วัน ไม่ใช่เร๊อะ ?!?

- - - -

ความเห็นส่วนใหญ่บอกอันตรายทั้งนั้น... ผมว่ามันก็จริง แต่ยังไงต้องรอดูนิสัยใจคอของน้องเขาก่อนดีกว่าว่ารับได้ไหมกับสถานะที่ผมจัดไว้ให้ 55+

ว่าแต่อยากได้คำแนะนำจากท่าน virginkiller จัง T_T

tinman

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 เมษายน 2011, 00:35:25 »

ผมว่ายิ่งแต่งงานแล้วยิ่งได้เปรียบครับ   ถ้าพูดตรงๆ แล้วน้องเค้ารับได้  น้องเค้าจะรู้ตำแหน่งของเค้าเองครับ
ไม่เรียกร้อง ไม่เรื่องมาก มีข้ออ้างจบเคส ได้ตลอดเวลา ...แถมใกล้บ้านมีเวลาชะแว็บจาก ผบ. ได้ง่ายๆอีกต่างหาก...ไปเซเวนท์!!! (ตอบง่ายๆเลย)  jljhl

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 20:34:00 »

เอาจริงดิ แต่ยังไงก็คิดดีๆนา jljhl
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 เมษายน 2011, 00:01:49 »

โอ้ 7 หยุดวันไหนก็ชวนเที่ยววันนั้นสินะครับท่าน Kier3 ... แต่ว่า 7 มันเปิด 24ชม. 365วัน ไม่ใช่เร๊อะ ?!?

- - - -

ความเห็นส่วนใหญ่บอกอันตรายทั้งนั้น... ผมว่ามันก็จริง แต่ยังไงต้องรอดูนิสัยใจคอของน้องเขาก่อนดีกว่าว่ารับได้ไหมกับสถานะที่ผมจัดไว้ให้ 55+

ว่าแต่อยากได้คำแนะนำจากท่าน virginkiller จัง T_T

ไม่ใช่หมายถึง 7 หยุด  แต่น้องเค้าจะมีวันหยุดของพนักงานอยู่ให้ลองถามดูว่าเค้ามีวันพักวันไหน  เราก็ชวนน้องเค้าไปเด้า  เอ้ย  ไปเที่ยว  ริจะเช้าชู้ก็ต้องมีความเสี่ยงกันบ้าง  แต่ของอย่างนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดัง  แต่ถ้าทำให้ตบมือดังได้ก็อย่างให้ใครรู้  ไม่งั้นจะเกิดฉากเสี่ยงตายขึ้นใน 7 แน่นอน   ss
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

rossojp

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 เมษายน 2011, 00:16:08 »

- - - -

ไม่ใช่หมายถึง 7 หยุด  แต่น้องเค้าจะมีวันหยุดของพนักงานอยู่ให้ลองถามดูว่าเค้ามีวันพักวันไหน  เราก็ชวนน้องเค้าไปเด้า  เอ้ย  ไปเที่ยว  ริจะเช้าชู้ก็ต้องมีความเสี่ยงกันบ้าง  แต่ของอย่างนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดัง  แต่ถ้าทำให้ตบมือดังได้ก็อย่างให้ใครรู้  ไม่งั้นจะเกิดฉากเสี่ยงตายขึ้นใน 7 แน่นอน   ss

โอ้ ขอบคุณที่ชี้แนะครับ  ;kljj

oooh

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 เมษายน 2011, 19:20:40 »

เดวนี้สาว 7 หน้าตาน่ารัก แถวบ้านผมก้อเหมือนกันครับ piuyty ได้แต่มอง ทำไรไม่ได้ เดวโดนจับได้

badboy

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 เมษายน 2011, 21:48:48 »

ผมว่าหาแถวอื่นไม่ดีกว่าหรือครับเดียวจะมีปัญหาเปล่าๆ

Barball

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 เมษายน 2011, 22:41:23 »

ผมว่าบอกไปตรงๆเลยดีกว่าครับ ถ้าน้องเค้ารับได้ก็น่าจะโอเคนะครับ  dsgjsd

แต่ว่าถ้าไม่ ก็จะได้รู้ไว้แต่เนิ่นๆ แล้วก็เป็นการป้องกันความเสี่ยงที่จะเกิดตามมาด้วยครับ

ยังไงผมว่า Play Safe ไว้ก่อนน่าจะดีนะครับ  jljhl

ปล. ผมก็ไม่เคยทำหรอกครับ แค่คิดเอาว่าน่าจะดี แหะๆๆ  fdgdfdf

อะอ๋า

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 เมษายน 2011, 23:15:04 »

ชอบก็จีบเลยครับถ้าคุณไม่จีบคนอื่นก็จะจีบอยู่ดี สู้ๆ
 เปรียบได้กับเล่นไพ่ ตาดีได้ตาร้านเสีย  gsdgdgs

sony

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 เมษายน 2011, 23:56:52 »

จัดไปครับอย่าได้แคร์