-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณผู้ชายค่ะ ว่าชอบให้น้อง ๆ อยู่ข้างบนกันมั้ยคะ  (อ่าน 106602 ครั้ง)

wiyada_susi

• บุคคลทั่วไป

เขิน คืออยากรู้น่ะคะ จะได้ทำให้ถูกใจแฟน แต่ว่า เค้าทำกันยังไงคะ ต้องยกตัวขึ้นลง ตามแนวตั้ง หรือว่าถู ๆ ไถ ไปมาหน้าหลังค่ะ อิอิ ไม่เคยน่ะคะ ขอบคุณคล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ

virgin_killer

อ๊ายยยยย.... ถามไรไม่รุ๊ oijuhgfd

mommamman

ท่าผู้หญิงอยู่บน (The Woman On Top)

ผู้ชาย นอนหงาย ผู้หญิงหันหน้าเข้าหาผู้ชาย นั่งคร่อมลงบน "เจ้าหนู" ที่กำลังตื่นตัว
และเป็นฝ่ายคุมจังหวะเข้าออก นอกจากนี้ยังควบคุม "เจ้าหนู" ให้สอดใส่เข้าไปลึกได้ตามที่ต้องการด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2009, 10:46:30 โดย ป๋ามอม »

jiggolord

ผมว่าคงแล้วแต่คนนะครับ ชอบไม่เหมือนกัน แต่ส่วนมากจะชอบครับ mnb mnb
ส่วนตัวผมชอบแต่ไม่อยากให้เธอทำเพราะผมแพ้ท่านี้ ไม่กี่สโตรก แพ้แตกทันทีครับ
แต่ความซาบซึ้งตรึงใจก็มาจากท่านี้แหละครับ แต่ต้องนั่งทั้งคู่นะครับ จะได้แนบแน่นบดเบียดทุกสัด  ijn ijn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2009, 11:12:30 โดย jiggolord »

roonaldo

ผมไม่ชอบครับบบบ

ผมชอบนั่งเอาที่สุด

zero_1

อยากรู้ด้วย ไม่เค๊ย ไม่เคย  เขิน

pagedown

เขิน

ไม่น่าถาม

lucifer25

inloveท่านี้มีหรือจะมิชอบอยากให้ทำสุดๆละ ijuhb ijuhb ijuhb ijuhb

wiyada_susi

แล้วตกลงเลื่อนไปหน้าหลัง หรือขืนบนลงล่างล่ะเนี่ย uy65tf

lucifer25

แล้วตกลงเลื่อนไปหน้าหลัง หรือขืนบนลงล่างล่ะเนี่ย uy65tf
อันไหนกะสุดยอดทั้งนั้นละท่านเอ่ย ยิ่งเพิ่มบดกะวนด้วยนี่ยิ่งไปใหญ่เลย ijuhb ijuhb ijuhb ijuhb

อาตี๋

ชอบครับท่านี้ ....แต่มีข้อเสียตรงที่ว่าเราไม่สามารถควบคุมอะไรได้ ขึ้นอยู่กับทางน้องๆที่เป็นผู้ควบคุมสถานการณ์ครับ
ที่สำคัญน้องๆ จะต้องใช้พละกำลังมากกว่าเราครับ

Neww

เอาน้องว่าละครับ ถ้าถูหน้าหลังเสียว ก็ทำ แต่ ขึ้นสุดลงสุด แล้วเสียว ก็ยินดีครับ ซ้ายขวาก้อ ตามสะดวก ชงเองเลย...อย่างพี่นิวนี้ ได้ทุกรูปแบบครับ (อึดอยู่แร๊ววว...งิ)mnb mnb mnb

thomodashi

จะขึ้น-ลง หรือหน้าหลัง ขึ้นอยู่กับทิศทางของ ไอ้นั่น ครับ
ง่ายๆว่า คุณทำท่าไหน เสียวที่สุด ก็เล่นท่านั้นแหละครับ

roonaldo

เด็กซายูริ

สุดยอด

มีควงด้วยท่านเอ๋ยยยยยยยยยยยยยยย

สุดๆไปเลยยยย

Phisanu

::)  ชอบครับ เเล้วเด้งสู้ ว้าวๆๆๆๆๆๆ

argalabu

มันก็แล้วแต่สไตล์ นะครับ

แต่ละคนก็คงชอบต่างกัน

แต่สำหรับผม ก็ ต้อง  O0  ท่านี้เลย 55555555555555555555

WOT นี่ก็แบบ ไปด้านหน้านิดๆครับ

otkungfu

ผมชอบครับเสียวดี

niknon

ชอบสิ และเวลาเอนตัวลงมาเอาหลอดไฟให้ดูด ซี้ดสุดดดดดด

reconfec005

ชอบ หนุมานขย่มตอ สุดยอด ยิ่งไม่ถอดกระโปรง พูดแล้ว ???

Gigabig

พพำ ทั้งรักทั้งเกลียดเลยครับท่านี้ มันส์นะมันส์แต่ทำให้ได้แตกกระจาย เสียเชิงชายอยู่บ่อยๆ

reconfec005

ท่านี้ทำไรก็ทำเหอะ ^-^

tor_fe

pongzชอบคับ ให้เค้าคุมเกมเองจนเสร็จ
แล้วพอถึงตาเราจะเสร็จบ้างก็ต้อง O0
รับรองสกอร์ น้อง 2 เรา 1 ชัวร์ .,mn pongz

KONKORAT

;kljj ชอบนะ เพราะสบายดี มะต้องทำไรเลย  fdgdfdf ออกแนวขี้เกียจไปไหมหว่า

.,mn ชอบถูไถมากกว่าครับ ไม่ จะ บนๆ ล่างๆ ซ้ายขวาๆ บีเอ บีเอ ซีเลค สตาร์ท จะได้ สูตร 30 ตัวพอดี  ijuhb

8ujn แต่ บน ล่าง นี่ เคยพลาดทีนึง จรวดหลุดฐาน สไลด์ข้าง พลาดเป้าหมาย กระแทกมาเต็มๆเลย เกือบหักแน่ะ  พพำ

ghjk  ghjk  ghjk  ghjk

RollyPoP

ชอบ ท่า หมา สุด ละ ผม                                 มี อารม โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    uy65tf

p_nuin

ชอบจรเข้กบดานครับ

taohoo

ทุกท่าที่แสดงความคิดเห็นกันมานั้น ผมชอบหมดทุกท่าเลยครับ

justdoit

อันนี้แล้วแต่นะ ว่าทำขึ้นลง หรือหมุนไปมา เพราะมันขึ้นอยู่กับสรีระของน้องหนู่ของคุณผู้หญิงด้วย เพราะไม่เหมือนกัน ท่าที่เหมาะสมก็ต่างกัน  yhb

popcorn4202

ผมชอบนะ เวลาเหนื่อยๆ ให้ขึ้นบนคุมเกมส์เองซะเลย ถือว่าพักเหนื่อยไปในตัว
 mnb

alpha

ชอบครับ ท่านี้ผมแพ้ยากมา เอาไว้พักตอนเล่นท่าอื่นแล้วยังไม่อยากเสร็จ หรือไม่ก็น้องขอขึ้นเอง ชอบเด้งสวนเหมือนกันครับ ดูเรามี activity หน่อย ไม่ใช้ท่อนไม้

kullaboot

ชอบครับ ผมมันคนขี้เกียจ

BenzVam

เวลาเมาๆนี่ชอบเลยครับ

เวลาเมามากๆออกแรงแล้วเหนื่อย

ต้องให้น้องๆจัดการ uhb

kfc13

น้องนั่งหันหลังแล้วขย่ม ไม่เคยรอดซักครั้ง  ljhgf

Boing 777-200 ER

แงงงงงงงง ไม่เคยยย อะ พี่สาวสอนป๋มหน่อยยย

prof.big

ชอบสิครับ มณโฑนั่งแท่น

แล้วตามด้วยท่า หนุมารขย่มตอ

เสร็จแล้วตามด้วย ................

test

พพำ ทั้งรักทั้งเกลียดเลยครับท่านี้ มันส์นะมันส์แต่ทำให้ได้แตกกระจาย เสียเชิงชายอยู่บ่อยๆ

ถูกที่สุด

nusorn

uiuo ชอบมากมายคร้าบ  uiuo
แต่ที่ชอบสุดคืออันนี้อ่ะ  ^-^
เหอๆ

chan_030

แล้วแต่อารมณือ่ะ บางทีอยากทำเสร็จเองก็ม่ายเอานะ บางทีโดนขอร้องมาก็เลยต้องจำยอมจ้า

PumpkiN_KinG

ก้อโอนะกับท่านี้ชอบเด้งสวนน้องเค้า mnb

เลยแพ้ประจำกะท่านี้ lkkjjh

แต่ท่าที่ชอบต้องนี้เลย O0 ijn

เห็นรูปทรงเนียนๆ

น่ากอดรัด กดเน้นๆ ;kljj

alica

ผมชอบ จะโยกแบบไหนก็ได้ .. ชอบ

alpha

ชอบครับ ผู้หญิงก็น่าจะชอบกว่าเพราะคุมเกมเอง ชอบเปลี่ยนเป็นท่านี้ตอนใกล้ออก เพราะผมไม่เสร็จท่านี้ พอน้องขึ้นสักพัก คนเปลี่ยนมาเร่งบ้าง

Takezeed

ชอบมากครับ  ผมเป็นคนเสร็จยาก

ท่านี้ถ้าทำดีๆเสียวอย่าบอกใครเชียว

ผมชอบ ถูๆ  ไปหน้า-หลัง  ไม่ค่อยชอบขึ้นลงเท่าไหร่

ถูๆ  เสียวดี  แต่ก็อย่างที่บอกเสร็จยากอ่ะ

BlackKite

ชอบครับ เรดี้เฟริ์ส อิอิ ให้เธอถึงก่อน(บางครั้งก็พร้อมกัน )555

a_matthayomchan

ผมเสร็จท่านี้ตลอดเลยครับ ผบ ทำให้ คริคริ

Drogbra

ง่าพูดเรื่องไรกันครับ งง
ผมนึกว่าห้องนอนอยู่ชั้นบนหรือล่าง เขิน เขิน

scbcm

ไม่ต้องออกแรงครับ สบายดี ชอบครับ

boydd

ผมชอบ ญ อยู่บน แต่นอนคว่ำ ทับลงมาบนตัวผม แล้วผมก็กอดแน่น ๆ แล้วก็ รัวสวนขึ้นไป 

อูย..ยยย...ย  เสียวมากกกกกก   fdgdfdf

Seven_night

ส่วนตัวผมชอบครับ

smallworm

เอ่อ...ผมอ่อนประสพการณ์นะครับ แต่ก็ชอบให้ญ.อยู่บนอ่า เพราะผมขี้เกียจ kjhg

meaw_meow

เด็กซายูริ

สุดยอด

มีควงด้วยท่านเอ๋ยยยยยยยยยยยยยยย

สุดๆไปเลยยยย

แค่นึกภาพตอนดวงควง ก็โอ้ พระจ้า  เขิน

เรื่องการอยู่บน นี่ ผมก็ชอบน่ะ ได้เฟ้น ไฟหน้าน้องดี

แต่ผบ. ผมชอบอยู่ข้างบนครับ

อยู่ข้างบนทีไร ถึงสวรรค์ ก่อนผมทุำกทีเลย   kjhg

xaou

ของผมท่านี้ออกช้ากว่าปกติครับ ;kljj