ผู้เขียน หัวข้อ: แอบมาหาน้องซิงเกิ้ล เปิดซิงน้องใหม่ วงการ นกป @ office  (อ่าน 1401 ครั้ง)

Tomoko

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc mbvc mbvc mbvc  มาส่งการบ้าน น้องซิงเกิ้ล คุณหนูของจริง เปิดซิงวงการ นกป ที่   office lady eta04 eta04 eta04

TpYtZW.jpg" border="0

TpYTdg.jpg" border="0

จองน้องซิงเกิ้ล mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc ผมเล็งมาตั้งแต่รอบที่แล้วแต่น้องมาแค่ 5  วัน ผมกลับไม่ทันรอบนี้จองคิวแรกเลยครับ      eta04 eta04 eta04   

พอเข้ามามาเจอตัวจริงสวยมาก ตัวหอม ยิ้มสวย หุ่นดี ดูอายๆนะคับ  ได้ข่าวพีอาร์บอกใหม่ซิงวงการสีเทาที่เรา เลย ร้านนี้ office club  ช่วงหลังตามผมตลอดมีน้องหน้าใหม่วงการ เยอะมาก ผมชอบเพราะไม่ซ้ำ ของดีจัดว่าที่นี่ เยี่ม   ไม่ได้อวยนะครับ ช่วงหลังโดนพีอารืตามตัวบ่อย  และมาไม่ผิดหวังคับ  lowwww lowwww pongz pongz pongz                     

มาที่บรรยายน้องวิงเกิ้ลนะคะ  ตัวเล็กบาง อกเอว สะโพกมีครบ หน้าหวานยิ้มสวย สะอาดสะอ้าน หอมทุกอณูผิว  ไฟหน้าตรงปก  หน้่ตารุปร่างตรงปก ในระหว่างนั่งรอน้องมารับไปห้องเข้าเรือนหอ พีอาร์ บอกว่าน้องมาแทคที่แล้วคิวจองเต็มและมีลูกค้ามาช้ำรอบ2 เพราะน้องจริงใจ เป็นงานแล้ว และเร็ว ว่านอนสอนง่าย ฟิวได้หมด ที่สำคัญ ฟิวเหมือนแอบเมียมาอยู่กะกิ้ก  5555555   ใจเต้นอยากเจอชะแล้ว แล้วน้องก็เดินมาควงแขนเข้าห้อง พูดจาเสียงหวานมีมารยาท ยิ้มเก่ง   มาที่งาน เรียกว่าเป็นงานอยู่แล้ว

TpYwP2.jpg" border="0

TpY1m1.jpg" border="0

mbvc mbvc mbvc 34 24 35   hgjhg hgjhg

pongz   สูง 162 น้ำหนัก  47 

mbvc   ผิวขาวเหลือง

TpYZ3y.jpg" border="0

TpYcbD.jpg" border="0

งานบิ๊วใช้ได้ ร้องเพลงสด เสียวสุดๆๆ เพราะชะด้วยเกือบแล้ว ต้องหยต เทอไว้ก่อนแพ้ทางเทออนอาบน้ำ  10/10 ไปเลย ผ่าน
ช่วงล่างเกลี้ยงเกลา ,หญ้าอ่อนแพรมแพรม หอมหวาน
ไฟหน้า แน่น จุกสวยสีน้ำตาลอ่อน 

เรื่องงาน บิ้วเก่ง ชาวด์ดี หน้าตาตอนอารมกระเจิง  แจ่มมากได้ฟิลลิ่งมากครับบ

“อืมม งานดีนะถือว่าดีมากสำหรับงานน้องใหม่ ...เสียวไปหมดละ เอาเลยเถอะไม่ไหวละ”

เสียงดี ช่วงล่างฟิต จูบดูดดื่มมีจังหว่ะลุกรับทันเกมไม่สดุด   ไหลยาวรับรองถึงฝั่งฝันแน่นอนแค่เห็นหุ่นก็คุ้มแล้ว

จังหวะน้องนอนหงายหมดแรง ก็กลับมาคุมเกมส์บุกต่อเนื่อง ทั้งจูบทั้งไซร้ หอมเนียนไปหมดไม่อิดออด กอดได้กินได้ทั้งตัวนะครับ

TpYgp9.jpg" border="0

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
 hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

TpYR4J.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม 2019, 01:03:46 โดย valentine2018 »

xo12sec

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: แอบมาหาน้องซิงเกิ้ล เปิดซิงน้องใหม่ วงการ นกป @ office
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2019, 09:47:36 »

ตูดๆนมๆ ใจหวั่นๆ

ม้าลาย

• ว๊องแมน
  • *
Re: แอบมาหาน้องซิงเกิ้ล เปิดซิงน้องใหม่ วงการ นกป @ office
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2019, 21:25:59 »