ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบีลีฟ นักสา ขาวสด หอมกลิ่นแรกสาว  (อ่าน 2030 ครั้ง)

Istay

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

< การบ้านบีลีฟ >

มาวันนี้พี่ไม่ได้ ตั้งใจ มาเที่ยว รอเพื่อนที่เซนทรัล เลยมาแวะร้านประจำ สักหน่อย ขอบอกมาแบบ มาหาพรมลิขิต ชัดๆ เข้าไปในร้าน ก็ไปนั่งคุยกับ PR ถามพูดคุยกันไปเรื่อยเปื่อย พูดไปพูดมา ชักเริ่มมีอารมณ์เปลี่ยว เลยจัดสักหน่อย
จึงขอเชยชม แม่นางทั้ง 6 ที่อยู่ในร้านซะหน่อย จะเจ็ดให้ยับเลย 5555 ฟินส์ๆไปครับ นั่งเล่าการบ้านให้ฟัง ขอบอกไม่ผิดหวัง ได้เชยชม เธอมาพร้อมกับความสวย สวยทุกนาง แต่ในใจ ขอแบบๆ หมวยๆ ตัวเล็กๆ ว่านอนสอนง่าย ก็ต้องคนนี้เลย ครับ น้องบีลีฟ แห่ง Visa Club ใสๆ เห็นว่าเรียนที่ พิดโลก ว่างมาทำไม่กี่ ชั่วโมงต่อวัน นี่มันคือพรมลิขิตชัดๆ
 eta32 eta32
น้องบีลีฟ หน้ารัก หน้าหมวย มาพร้อมกับทรวดทรง เอวบาง เอ็กซ์ ขอบอกได้ขึ้นงาน รับรอง มุดๆๆ พรุบๆโผล่ๆเลยครับ
จ่ายค่าครอส กันก่อน น้องจูงมือไป ขึ้นสวรรค์ชั้น2 ปิดประตู แล้วก็อุ้มน้องไปอาบน้ำ เล่นกันอยู่พักใหญ่
แล้วอุ้มกลับมาวางไว้ ดั่งไข่ในหิน มีอะไรจัดมาเลยนะซาดิสพี่ชอบ อิอิ น้องแคมปัสก็ยิ้มเขิลๆ 5555 นึกภาพตามครับ น้องน่ารักจริงๆ พี่ขอให้น้องนวด ลีลาการนวด ถือว่า นิ่งมือเบา แต่แฝงไปด้วยความนุ่มนวล เจลลื่นๆสัมผัสถึงความ วาบหวิว ใจผมเต้น ตุบๆ ตุบๆ ไม่เป็นจังหวะ ตอนนี้ อยากจะปล่อย ไนตรัสแล้วติดเทอร์โบว์อีกสุกชุดใหญ่

hgjhg hgjhg hgjhg

ปล่อยให้น้อง ละเลงให้ชุ่ม ตอนนี้มือผมเริ่มไต่ เริ่มตอดเริ่มมุด ผุบๆๆโผล่ๆ ฟินส์ๆๆ นึกภาพตามครับ น้องรู้อยู่แล้ว น้องมีอารมณ์ร่วม พร้อมกับบรรยากาศ หนาวๆ ตอนนี้ ไฟลุกพรึบครับ ถ้ำมืดๆ ผมนิมุดเข้าไปให้หายหนาวเลย ผุบเข้าพุบออก
เสียงรอดออกมาจากไหนก็ไม่รู้ แต่ฟังแล้วมันทำให้ผม ติดไฟชุดใหญ่เลยครับ จัดไปขาแรงทั้งหลาย

ตอนนี้ ผมเก็บความรู้สึกสุด แสงสว่างออกมาจากถ้ำ จัดCD ออกมาโหลดๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้วครับ จับใส่มาให้ทุกท่านได้ฟินส์ เสียงเบาๆ เล็ดลอดออกมา ได้อารมณ์สุดๆ ลีลาเร่าร้อน สวนกลับบรรยากาศหนาวๆ ได้ทันทีทันใด ลืมเรื่องความหนาวไปเลยอากาศตอนนี้ร้อนเป็นไฟ อุณหภูมิติดลบ ก็เอาไม่อยู่ เด็ดดวงของพี่ พี่จะขอกลับมาอีก รอพี่หน่อยนะ ก่อนจาก จุฟๆๆ ไปสองที ความน่ารักของเธอ ช่างงดงามยิ่งนัก ขอบคุณจริง ๆ ฟินส์กันมั้ยครับทุกท่าน อย่าลืมมาลอก แล้วมาบอกกล่าวกันมั่งนะครับ สุดยอดมากๆๆ มาไม่ผิดหวังแน่ ก่อนจากๆ จุฟๆๆ อีกที ไปละครับ…..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2017, 22:03:25 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: น้องบีลีฟ นักสา ขาวสด หอมกลิ่นแรกสาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 22:13:25 »

น้องบีลีฟฟ กลับมาแล้ววว ขาว สวย หมวย อึ๋ม  ต้องเธอเลย

• *
Re: น้องบีลีฟ นักสา ขาวสด หอมกลิ่นแรกสาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มกราคม 2017, 00:50:52 »

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

N'บีลีฟ ประจำการ 3 วันเท่านั้นครับ ด่วนๆๆๆๆ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มีนาคม 2017, 11:45:39 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

เจอเธอได้แล้ววันนี้คับอบแรก 15.00