-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องฟ้าใส ร้านสุดซอย  (อ่าน 6637 ครั้ง)

echo0007

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน น้องฟ้าใส ร้านสุดซอย
« เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2017, 01:19:04 »

ส่งการบ้าน น้องฟ้าใส ร้านสุดซอย (ปลานิดหน่อยนะครับ)

พอดีตอนบ่ายว่างก็เลยหยิบมือถือว่าหาที่ลง กดเข้าไปดูในไลน์ว่าวันนี้ที่ร้านไหนบ้าง
 เลือนขึ้นเลื่อนลงอยู่สักพัก เลยไปได้เป้าหมาย รีบแชทไปถามที่ร้านว่า น้องฟ้าใส ว่างไหม รอแค่แปบเดียวที่ร้านก็แจ้งมา
  ผมได้รับข่าวดีครับ น้องว่างพอดีเลย ผมเลยจองน้องไว้เลย รีบเหยียบคันเร่งไปที่ร้านแต่ต้องไป
ธุระแถวช้างคลานก่อน เลยกว่าจะถึงร้าน เกือบ 4 โมงเย็นครับ
    ร้านนี้ผมไปครั้งแรกครับ เคยสอบถามน้องที่โดนๆอยู่เมื่อกันครับ แต่น้องติดงาน เลยไม่ได้ไปใช้บริการ วันนี้สมในแล้ว
พอไปถึงร้าน PR ก็มาตอนรับ เสริ์ฟน้ำเย็นๆให้ก่อนเลยครับ จากนั้น PR จะแจ้ง ราคาค่าคอร์ท ผมรีบบอกไปเลยครับ
ผมตั้งใจมาร้านสุดซอยแล้ว ก็ต้องไปให้สุดซอยครับ PR เลยเรียกน้องๆมาให้ดูตัวเพิ่มเติม เผื่อว่าจะเปลี่ยนใจ
ผมก็คิดในใจว่าก็ดีนะ พอได้ดูน้องๆแล้วก็แอบมีลังเลใจอยู่สักพัก สุดท้ายก็เลือก น้องฟ้าใส เหมือนเดิมเพราะตั้งใจมาหาน้องเค้า
(ยาวไปหละตัดไปที่ห้องเลยหละกันครับ)

พอเข้าห้อง เนื่องจากผมไม่คุ้นเคยกับการให้น้องถอดเสื้อผ้าให้ เลยรีบชิงถอดเองก่อนเลยครับ แล้วนอนคุยกับน้องสักพัก ก็พากันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำของ น้องฟ้าใส ก็จัดได้ว่าโอครับ ถูสบู่ให้หมดจรดทุกซ่อมทุกมุมโดยเฉพาะน้องชาย น้องเค้าเอาไฟหน้าหนีบแล้วถูขึ้นลง
เหมือนหนัง JAV เลยครับ น้องชายผมนิลุกขึ้นสู้เลยครับ จากนั้นน้องก็ล้างทำความสะอาดให้
   หลังจากเช็ดเนื้อเช็ดตัวเสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็พากันมาบนเตียง เนื่องจากตั้งใจมาสุดซอยอยู่แล้ว น้องเลยไม่ต้องนวด รีบพาไปให้สุดซอยเลย น้องมาลงลิ้นให้ บอกเลยว่าผมเนี้ยขนลุกเลย เสียวมาก มือไม้เลยรีบควานหาอะไรมาจับเล่นสิครับ ไปเจอน้องสาวของน้องฟ้าใสพอดีเลย ขอบอกเลยว่าน้องเค้าไฟลุกติดง่ายมากแค่สกิดนิดเดียว เสียงมาเต็มเลยครับ อย่างกะ AV จากต้องรีบ ให้น้องโหลด CD  ครับ
ท่าแรกก็ให้น้องเป็นจ๊อกกี้ก่อนเลยครับ แล้วตามอีกหลายท่าเลย กว่าจะถึงจุดหมาย เล่นเอาขาอ่อนเลยครับ พักแปบเดียวครับ ต้องรีบอาบน้ำครับ เพราะดูนาฬิกา เกือบหมดเวลาแล้ว เพราะจัดไปซะหลายท่าเลย

ปล. เขียนการบ้านครั้งแรกนะครับ ถ้าอ่านไม่รู้เรื่องอย่าว่ากันจะครับ  dgd

echo0007

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้าน น้องฟ้าใส ร้านสุดซอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2017, 01:21:12 »

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: การบ้าน น้องฟ้าใส ร้านสุดซอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2017, 01:53:30 »

ขอขอบพระคุณคุณพี่ใจดีนะครับสำหรับการบ้านน้อง ฟ้าใส

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2017, 01:58:05 »

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2017, 09:32:40 »

ส่งการบ้านดีๆแบบนี้น่าสนใจเลยครับ

boyx

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2017, 14:30:39 »

อดิสร มงคลสว่าง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2017, 14:33:33 »

อยากฟ้าเหลือง กับน้องฟ้าใส jljhl

redman1

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มีนาคม 2017, 00:28:02 »

ขอบคุณครับ ;khhg