-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องแตงโม  (อ่าน 4102 ครั้ง)

ฟินลี่

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องแตงโม
« เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 23:43:55 »

การบ้าน สุดซอย น้องแตงโม
ก่อนอื่นบอกก่อนเลยครับว่า ผมมีปัญหาเรื่องน้องชายเดี๋ยวแข็งเดี๋ยวอ่อน เลยไม่ชอบขึ้นงานจบ  เลยชอบสไตล์นัวเนียบิ้วอินกันมากกว่า
วันนี้เลยมาหาที่บิ๊วอารมณ์ก่อนนอน จะได้หลับฝันดี วันนำเสนอ "น้องแตงโม" เลยครับจัดว่าเด็ดดวง
น้องเป็นคนมีเสน่ห์ คุยเก่ง ยิ้มหวาน เรื่องหน้าตาถือว่าควงไปไหนแล้วไม่อายครับ แต่ก๋ไม่อาจจะไม่เข้าตาท่าน ๆ ที่ชอบแนวหมวย ๆ นะครับ เพราะน้องออกทางคมขำครับ
แต่ประเด็นไม่ได้อยู่ที่หน้าตาครับ บอกเลยว่างานเนียนมาก เข้าห้องไปน้องจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้ก่อนเลย แล้วก็ไปอาบน้ำกัน การอาบน้ำนี่ก็ไม่มีอะไรมาก น้องเขาบิ้ว B2B หน้า - หลัง ปกติไม่มีอะไรมาก แต่มันฟินตรงที่ เนื้อตัวน้องเขาอวบอิ่มเต็มไม่เต็มมือมาก คือน้องเป็นคนออกเจ้าเนื้อนิด ๆ แต่ไม่เหลวจับนี้ตัวมือเลยครับ หลังจากอาบน้ำเรียบร้อย ขอข้ามไปบนสังเวียนเลยนะครับ

ฟินลี่

• ว๊องแมน
  • *
Re: การบ้านน้องแตงโม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 00:28:09 »

น้องแตงโมบอกให้นอนค่ำ หลังจากนั้นน้องก็นวดตัวเป็นเสต็ปของน้องเขา แต่ผมเป็นคนไม่ชอบนวด เลยบอกนอกว่าเราชกกันเลยดีกว่า

ฟินลี่

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 00:31:02 »

พอสิ้นเสียงก็บรรเลงสปาลิ้น ไปทั่วตัวเลยครับ ลากยาวจากล่างขึ้นบน มีแวะตามลืบซอกซอย จนเสียวสะท้านไปทั่วตัวจน ไม่รู้จะบรรยายมาเป็นคำพูดยังไง แนะนำให้มาลองกันเองถึงจะเข้าใจฟิว

จากนั้นน้องบอกให้นอนหงาน พอนอนหงานเท่านั้นล่ะครับ น้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง บรรเลงลิ้นรัว ๆ นัวเนียจนทั่นตัว แล้วก็มาจบตรงที่หว่างขากล่องดวงใจ น้องเขาใช้ลิ้นทักทายกับน้องชายตัวจ๊อยของผมจนสะดุ้งเฮือก (!!) แล้วก็ไล้เลีบจากหัว ผ่านลำ จนถึง ข.ไข่ บอกเลยว่าตอนนั้นรู้เหมือนตัวเบา ทั้ง ๆ ที่น้องชายยังไม่ได้พ่นน้ำเสียอีก
คิดเอาเองนะครับว่าเวลาที่น้องเขาดูดอมแบบเต็มลำมันจะฟินขนาดไหน บอกเลยครับว่าบรรยายไม่ถูกจริง ต้องให้ท่าน ๆ มาลองเองถึงจะรู้ครับ

และทีเด็ดของน้องเขานี่บอกเลยว่าจะทำให้ท่าน ๆ สยิวสั่นสะท้านไม่ติดสังเวียนแน่นอน . . .
แนะนำเลยครับว่ามา สุดซอย น้องแตงโม จะเป็นอีกหนึ่งคนที่จะทำให้ท่าน ๆ ตัวลอยกลับบ้านแบบไม่รู้ลืมเลยครับ

ปล. นี่เป็นการเขียนการบ้านครั้งแรกชีวิตเลยนะครับ หลังจากเป็นนักท่องราตรีมาเวลา ๒๐ กว่าปี ยังไงก็อย่ารำคราญกันนะครับ เพราะมือใหม่หัดเขียนจริง ๆ ครับ
****ถ้าน้องไม่ด็ดจริงผมจะไม่เขียนบอกแน่นอน ต้องมาลองจะรู้ว่ามันจริงมั้ยกับสิ่งที่ผมบรรยาย****

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2017, 01:57:20 »

ขอขอบพระคุณคุณพี่ใจดีนะครับสำหรับการบ้านน้องแตงโม

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 มีนาคม 2017, 17:21:02 »

ขอบคุณการบ้านดีๆของท่านฟินลี่ครับ

ดำ ตับเป็ด

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มีนาคม 2017, 08:05:28 »

อ่านแล้วฟินเลยครับ  pongz

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มีนาคม 2017, 16:08:05 »

BIGMAMA

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มีนาคม 2017, 16:57:39 »

นวดดีอาบน้ำดีมากใช้ลิ้นเยี่ยมสเปย์สุดยอดแถมให้ผมสองครั้งอะไรจะขนาดน้าน