-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Debut. .น้องพิม..new rukie@สุดซอย  (อ่าน 10262 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Debut. .น้องพิม..new rukie@สุดซอย
« เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 14:21:05 »

สวัสดีสมาชิกทุกท่าน.  ;khhg ;khhg .ออกตัวก่อน...การบ้านฉบับนี้้..กว่าจะออกมาได้คิดหนักมากกกก.... ouiy ouiy ก้อมันหวงอ่ะ.. fdgdfdf fdgdfdf. คือผมไปประทับใจน้องคนหนึ่ง....ใจจิงอยากเก็บใว้คนเดียว..แต่เห็นแก่น้องที่เดือดร้อนเรื่องเงิน...ก้อเลยขอส่งการบ้านสนับสนุนน้องหน่อยแล้วกัน..
แต้ง..แต่ง...เสียงไลน์drjj เด้ง...ใครส่งไรมาฟ่ะ..งานก้อยุ่ง.   ๆหัวจะฟูแล้วเนี้ย ljhgf ljhgf...ไหนดูหน่อยสิ...มีรูปน้องพิมเด้งมา.น่ารักเชียว.แต่drjj ม่ะหลงกลหรอก..เรื่องของเรื่อง..ตังม่ะมีแย้ว.. uilo uilo. ทำงานๆ.. dsgjsd dsgjsd .แต้งแต่ง..ไลน์เด้งอีกครั้ง...น้องใหม่ค่ะพี่...ครั้งแรก...แนะร้านนี้ยังไงนะ roister roister .....ยัง....ยัง..ยังไม่จองคิวให้อีก.... jljhl jljhl..พิมในมือถือไม่ถนัดเดียวคืนนี้มาต่อครับ..เอาปลาไปทอดแปป.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2016, 22:30:25 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: Debut. .น้องพิม..new rukie@สุดซอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 14:37:06 »

..ไปถึงร้าน.  ไปเช้าจัดอีกล่ะ..เจอตัวจิงน้องพิมกะลังนั่งแต่งหน้าอยู่ในร้าน...น่ารักวุ้ย.แต่ชะรอยวันนี้จะเจอน้องสายย่อ....ก้อน้องสูงแค่ร้อยห้าสิบเองอ่ะ..ก้อรอน้องแต่งหน้าไป..ไม่เป้นไรไม่รีบ ...คนน่ารักให้อภัยเสมอ.. พอน้องพร้อมก้อเปลี่ยนอีกชุดมาน่ารักไปอีกแบบ.น้องมองหน้าสบตาผมแล้วยิ้มเหมือนบอกผมว่า..ป่ะ.  เข้าหอกันเถอะน้า..อันนี้คิดเอาเองคร้าบ.. jljhl jljhl
น้องพิม...สาวน่ารักใสใส...วัยไม่ถึงเลขสอง..ตัวเล๊กบางกรอบ..ขาวเนียน...หน้าอกสามสอง..ก่อนมาก้อทำใจไว้แล้ว แต่พอน้องปอกเปลือกออกมา. เลือดกำเดาผมแทบพุ่ง..  eta20 eta20. .ท่านทั้งหลายดูกันเอาเองเถอะ ว่าหน้าอกน้องสวยขนาดนี้  ท่านยังจะรอการบ้านผมอีกมั้ย. ให้ไวเลยครับพี่น้อง.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2016, 22:29:27 โดย drjj »

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Debut. .น้องพิม..new rukie@สุดซอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 15:12:20 »

ชบา

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 15:45:15 »

ฮั่นแน่ท่านdrjjท้อปฟอร์มมากนะครับส่งการบ้านสุดซอยสองอาทิตย์ติดกันแต่ละนางก็น่าตามลอกด้วยสิครับยิ่งได้การบ้านท่านเข้าไปนี่น้องพิมคงฮอทปรอทแตกแน่ การบ้านยาวไปนะครับท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2016, 15:50:41 โดย ชบา »

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 16:35:12 »

ขอขอบพระคุณสำหรับการบ้าน นะค่ะ คุณพี่ใจดี  mbvc mbvc mbvc
ว่างเว้นภารกิจเรียนเชิญอีกนะคร้า  ttu ttu ttu

TheJokerTH

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 18:54:49 »

ปูเสื่อรอตามลอกเลยครับผม

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2016, 22:32:12 »

ขออภัยคืนนี้ติดภาระอิดแห่งชาติ  ...   ljhgf ljhgf การบ้านคงไม่ทัน  เอารูปน้องพิมไปดูกันพลางๆก่อนนะคร้าบ พรุ่งนี้จะมาต่อใหม่. เขินนนนนน เขินนนนนน

ต่อกันเลยแล้วกันครับ  หลังจากพากันอาบน้ำ น้องก้ออาบละเอียดดี  คุยกันไปอาบกันไปเพลินดี     งานนวดวันนี้ผมขอข้ามเลย...เพราะผมต้องการใช้เวลาสอนงาน b2b  น้องงานมากกว่า สอนให้วนเลยแปดตามตำรา น้องก้อตั้งใจทำดี  พลิ้กด้านหน้าด้านหลัง  สอนน้องใช้ปากบิ้ว น้องก้อใช้ลิ้นพอใช้ได้ มีตอนหนึ่งน้องถามเสร็จมันเป้นยังไงค่ะพี่   ผมงี้ได้ฟังแล้วขิ้นเลย  ม่ะเดียวพี่บิ้วให้นะ  ขาวเนียนบางกรอบ..นี่กินได้ทั้งตัว ข้างบนจุกชุมพู ช่วงล่างก้อชมพู   สะอาด แถมเกือบเกาหลี...เฮ้ย ..เกาเหลา น่ากินมาก ปกติผมไม่ใช่ช่างมืออาชีพ  แต่วันนี้ขอชิมหน่อยเหอะ   dgd dgd  ทำจนน้องเตลิดก้อมาสอนงานสเปร์ยน้องต่อ  ทีนี้ไม่ต้องสอนแล้วน้องมีอารมณ์มันเลยเป้นไปตามธรรมชาติ  สุดท้ายต้องร้องเพลงทิ้งรักลงแม่น้ำของ   Y not seven..    จบท้ายด้วยการนอนกอดน้อง บอกได้คำเดียว ฟินโคตรๆ   น้องพิมตัดสินใจเข้าสู่วงการเพราะมีความต้องการเงินไปพยาบาลคนในครอบครัว นับว่าเป็นน้องที่กตัญญูยิ่ง  เสน่ห่ ของน้องอยู่ที่ความสด ใหม่  จิงใจ  ยิ้มง่าย  สบายๆ ถึงจะใหม่แต่ service mind เกินร้อย  งานน้องอาจจะไม่ถึงกับบู้ล้างผลาญ   หรือมีลิมิตในการทำงาน  เพราะน้องเพิ่งเข้าสู่วงการใหม่ๆ อาจจะต้องให้เวลาน้องปรับตัวนิดหนึ่ง  ดังนั้นท่านใดมีโอกาสไปหาน้อง ขอความกรุณาท่าน ช่วยกันถนอมและสุภาพกับน้องด้วยครับ  อย่างน้อยก้อเห็นแก่เด็กที่มีความกตัญญูสักคนหนึ่ง  แค่ได้สัมผัส ได้นัวน้องก้อคุ้มละครับ ..   แต่เชื่อผมเถอะว่าสุภาพ...และ นิ่ง..นิ่ง..เข้าใว้แล้วทุกอย่างจะดีเอง .น้องพิมเป็นเด็กน่ารัก ไม่ดื้อ..สายเบริน ...สายใต่... เตรียมตัวไว้ให้ดี  โชคดีจงสถิตแก่ท่าน  ..ฉบับนี้ขอลาทุกท่านไปพร้อมภาพสวยๆของพิมส่งท้าย  .... eta08 eta08
ปล. คนนี้ผมหวงจิงๆๆน้า............................ uilo uilo.
ปล2. เรื่องนี้เป็นเรื่องสมมุติแต่งเพื่อความบันเทิง โปรดใช้พิจารณาญาญในการรับชม  ต่างกรรม ต่างวาระ นะครับ ............  khjhgg khjhgg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2016, 17:11:16 โดย drjj »

kittyjung007

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2016, 09:06:25 »

รอติดตามครับ eta04

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2016, 13:49:27 »

ฮั่นแน่ท่านdrjjท้อปฟอร์มมากนะครับส่งการบ้านสุดซอยสองอาทิตย์ติดกันแต่ละนางก็น่าตามลอกด้วยสิครับยิ่งได้การบ้านท่านเข้าไปนี่น้องพิมคงฮอทปรอทแตกแน่ การบ้านยาวไปนะครับท่านครับ
การบ้านมาต่อแล้วนะครับ  ช่วงนี้ฟังแต่เพลงเกาหลี อะไรน้า..ที่มันร้อง   ซอย...ซอย...ซอย...อ่ะครับพี่ ชบา ... jljhl jljhl

SteveJoob

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2016, 18:29:04 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีดีครับท่าน

mbvc mbvc mbvc

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2016, 13:22:28 »

ต้องแอบไปช่วยบ้างแล้ว

tommysiam

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2016, 11:53:22 »

ใครชอบสายแอล  ต้องน้องคนนี้เลยครับ

พ้นสายแอลมาหมาดๆ   เล็กไปหมดทุกส่วนยกเว้นนม 

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2016, 12:54:00 »

ใครชอบสายแอล  ต้องน้องคนนี้เลยครับ

พ้นสายแอลมาหมาดๆ   เล็กไปหมดทุกส่วนยกเว้นนม
ฟินละซิครับท่าน....ดุรูปน้องพิมให้หายคิดถึงแล้วกันนะครับ   jljhl jljhl

superman01

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2016, 14:17:59 »

โอ้วววว

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2016, 14:26:58 »

pongz pongz pongz
ยอดครับ

Parman64

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2016, 23:35:36 »

eta04 eta04 eta04 สุดยอดเลยครับ

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2017, 16:08:12 »

แหล่ม

redman1

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 มีนาคม 2017, 00:44:27 »

ขอบคุณครับทั่น