-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องหมิว นางฟ้าคนใหม่แห่งบ้านสุดใจ  (อ่าน 2427 ครั้ง)

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รีวิวนางฟ้าคนใหม่แห่งบ้านสุดใจ   วันนี้ได้รับลายแทงด่วนจากท่านพี่สายลับ เลยรีบไปทำภาระกิจลับโดยไว แต่ก็ยังไม่ทันเทพสายฟ้าท่านนึงที่ขึ้นไปก่อน จึงจำเป็นต้องรอน้อง  เมื่อถึงเวลาของเรา น้องพาไปยังห้องด้วยความใหม่ของน้อง ลืมนั่นลืมนี่ ต้องไปเอามาจนครบ  จึงเริ่มภาระกิจของสองเราได้   น้องเรียนรู้งานได้ไว ความตั้งใจสูง  เทคแคร์พี่ได้ดีแน่   เนื้อตัวน้องถือว่าดีมีรอยสักด้านหลังนิดหน่อย  นมที่ทำมาเป็นจุดเด่นของน้องแม้ใส่มาไม่เยอะมากแบบคนอื่นแต่ก็เหมาะมือและเหมาะกับตัวน้องแถมยังกินอร่อย  งานโม๊คทำได้แบบสุดใจตั้งใจดีจนกลัวจะแตกคาปากน้อง ช่วงล่างสวย แน่น  อารมณ์ร่วมน้องมาเต็ม ทั้งเสียงร้องเสียวทั้งกระตุก การกอดรัดสัมผัสแบบแน่นจูบปากแลกลิ้นได้หมด  จนสุดท้ายจบภาระกิจด้วยความอ่อนเพลีย แต่แฝงไปด้วยความสุขเป็นอย่างยิ่ง 
สรุปน้องเป็นดาวดวงใหม่ของร้านได้เลย แม้จะไม่สวยมากแต่ความน่ารักและรอยยิ้มรวมทั้งงานที่จัดหนักจัดเต็มของน้อง  สามารถทำให้พี่ๆหลงไหลน้องได้ไม่ยาก อย่าเผลอใจก็แล้วกันครับ สุดท้ายฝากถนอมน้องหน่อยนะครับ มาวันแรกก็เจอศึกหนักจากพี่ๆที่เอ็นดูน้องกันอย่างคับคั่ง

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องหมิว นางฟ้าคนใหม่แห่งบ้านสุดใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2018, 15:13:54 »

ขอกราบ ขอบพระคุณนะ ครับ ที่ กรุณา น้อง หมิว ครับอ้าย
[/b]