ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาส่งการบ้าน น้องอลิส เจ้าแม่สายบู๊งานเทพเด็ดมาก  (อ่าน 1626 ครั้ง)

แพนด้าน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น้องอลิส เจ้าแม่สายบู๊งานเทพ
ผมเดินเข้ามาในร้านถามพีอาร์วันนี้แนะนำหน่อยคับคนไหนเด็ดสุด จัดมาให้สักคนหน่อย อากาศร้อนๆพีอาร์แนะนำน้องอลิส แล้วผมก็จ่ายค่าสินสอดทันที

สักพักน้องเดินออกมารับแล้วน้องก็ควงแขนผมขึ้นห้องนั่งคุยกันสักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำ บอกเลยครับน้องบริการดีมากถอดให้ด้วยครับแล้วน้องถอดเสื้อผ้าน้องออกบอกเลยเนื้อตัวดีมากครับสะอาด ขาวใส เนียบกริ๊บ จุกสวย น้องเริ่มอาบน้ำให้น้องเริ่มบิ้ว ตั้งแต่ห้องน้ำยันเตียงเลยครับขึ้นเตียงผมบอกน้องจัดเต็มน้องบอกถ้าพี่ไหวน้องจัดให้ค่ะ

น้องกอดรัด ฟัดเหวียงแล้วไซร์ไปที่ชอกคอผมแล้วลากลงไปจนถึงน้องชายผมลีลาการดูดเด็ดสุดๆไม่มีใครดูดฟินขนาดนี้มาก่อนเลยจนผมทนไม่ไหวเลยเป็นฝ่ายลุกน้องบ้างบอกเลยครับกระแทรกแต่ละทีมันทุกซ็อตเตียงสะเทือนเลยละครับเสียงครางน้องเสียวสุดๆผมก็จัดทุกกระบวนท่าจนผมทนไม่ไหวพ่ายแตกน้องไปครับ ต่อด้วยนอนคุยกันสักพัก แล้วน้องชวนผมไปอาบน้ำอีกรอบ ภารกิจนี้อันเป็นว่าจบลงด้วยดีเลยที่เดียวคับ(แนะนำน้องอลิสครับทอนกระจายไม่มีขาดทุนคับ)

งานอาบน้ำ 10/10
งานบิ้วบอดี้  10/10
เนื้อตัว          9/10
รูปร่างน่าตา   9/10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2024, 17:29:35 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องอลิสครับ

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *