-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย.. เลือกแบบไหนดี 1ครั้ง/2ครั้ง/ไม่จำกัดครั้ง  (อ่าน 539 ครั้ง)

ynkswn

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มือใหม่อยากลองครับ ตอนนี้กำลังเล็งๆ
อยากรู้ปกติพี่ ๆ เลือกแบบไหนกัน

eta08

bath_bt

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เดาว่าเพิ่งเริ่มเที่ยว แนะนำว่าให้เอา 1 รอบก่อนครับ จนกว่าจะเจอคนที่ถูกใจ ถูกอัธยาสัย อยากซ้ำบ่อยๆ ค่อย 2 รอบ / ไม่จำกัดรอบ ถ้าโฉ่งฉ่างไปเอาสองรอบเลย ทั้งที่ยังไม่รู้นิสัยกัน แล้วปรากฏว่าไม่ถูกสเป็ค มันจะกลายเป็นไม่สนุกครับ