-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบเที่ยว SL แล้วหล่นบ่อย มาทางนี้ มีข้อแนะนำดี ๆ มาแบ่งปัน  (อ่าน 29912 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ผมอ่านมาหลายหัวข้อก็สังเกตุได้ว่า  สาย SL นี้หล่นกันประจำ  ก็ถือว่าเป็นสายที่อันตรายพอดู  แต่ก็ยังน่าลิ้มลองอยู่เสอมเพราะเด็กค่อนข้างสด ใหม่ ซิง กว่าทุกสาย (ถ้าตาถึงไม่โดนย้อมแมวนะ)  ส่วนตัวผมเองก็ชอบสายนี้โดยจะเน้นไปทางการ ไอคุก ๆ  หน่อยเพราะผมร่างกายไม่ค่อยดีเป็นหวัดบ่อย  jljhl jljhl jljhl  เนื่องมาจากถ้าเป็นสาวออฟฟิศหรือพวกแม่บ้านแอบมารับงาน  จาไม่ได้ฟิวของความ น่ารัก  เขินอาย  ขี้อ้อน  ซึ่งเป็นลักษณะของวัยที่เลือดฝาดกำลังสูบฉีด  ที่สำคัญหล่นยังไงก็ถือว่าคุ้ม  เพราะแค่เป็นอาหารตา อาหารใจ ก็อิ่มแล้ว  ที่สำคัญเป็นประสบการณ์ที่เก็บไว้ได้นานทีเดียวกว่าจาลืม .,mn .,mn .,mn .,mn
       ซึ่งผมจามาแนะนำจากประสบการณ์การเที่ยวสายนี้ของผมเอง  ซึ่งก็เที่ยวมาตลอดหลายปีทีเดียว  หล่นไปไม่รู้เท่าไหร่คาดว่าน่าจะได้วีออสตัวท๊อปสักคันเป็นอย่างต่ำ   กว่าจะมีวันนี้ได้ก็เกือบสายเสียแล้ว  เพราะมีภาระหลายอย่างเงินไม่ค่อยคล่องมือเหมือนเมื่อก่อน   เริ่มแรกเลยนะครับเท่าที่คุยกับน้อง ๆ และA  ก็พอทราบว่ามีไซด์ไลน์อยู่สองแบบคร่าว ๆคือพวกแรกนิสัยฟุ่มเฟือย ฟุ้งเฟ้อ ตามแฟชั่น ส่งรถ  ส่งบ้าน เสี่ยเลิกส่งเสียเลยมาหากินเอง หรือมีภาระทางบ้านติดมา และมีโครงการทำเป็นอาชีพเมื่อเรียนจบ  พวกที่สองคือ พวกอยากได้มือถือแพง ๆ จ่ายค่าหอ ค่าเที่ยว  มักทำไม่บ่อยเป็นครั้งคราว  บางคนแค่สองสามครั้งต่อเดือน  บางคนได้เงินพอก็เลิกเลย   ซึ่งถ้าหากจาเที่ยวก็ต้องเจอทั้งสอบแบบครับ ถ้าใครเที่ยวแล้วเจอคนที่บริการดี น่ารัก  ก็ถือว่าวันนั้นเป็นวันโชคดีของท่านแล้วครับ ควรจาขอเบอร์ไว้เพราะของดีนั้นหายาก  แต่ถ้าใครชอบเปลี่ยนใหม่เรื่อย ๆ ก็ต้องทำใจไว้กับคำว่าหล่นครับ  แต่ถ้าสังเกตุอาการน้อง ๆ ก่อนตกลงเข้าห้องจาลดการหล่นไปได้มาก  มีเทคนิคมาบอกครับ   lowwww lowwww lowwww
        เวลาติดต่อเด็กส่วนใหญ่ก็ผ่าน A กันซะส่วนใหญ่  ก็บอกไว้ก่อนเลยว่าถ้าน้องบริการไม่ดี เร่ง  พี่จาเปลี่ยนคนนะ  A ก็จาจัดเด็กให้ถูกครับ  แต่ถ้าเข้าห้องแล้วเจอเด็กเร่ง  หรือหวงนม ไม่สเป  ไม่ให้ทำนู้นนี่  ก็บอกน้องเขาไปครับว่าพี่จะเปลี่ยนคนเพราะคุยกับ A ไว้แล้วว่าบริการไม่ดีจะเปลี่ยน  ก็จะเจอเหตุการณ์อยู่สองอย่างครับ  คือน้องจะยอมแต่ก็บอกให้เร็วหน่อย  พี่ก็ไม่ต้องเร่งครับทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จ  เพราะน้องเขาก็ไม่อยากเสียเวลาและที่สำคัญไม่อยากโดน A ด่านั่นเอง  แต่ถ้ายอมแต่ทำหน้าบูดบึ้งนอนเป็นท่อนไม้ก็ลุกใส่เสื้อผ้าแล้วให้น้องกลับเถอะครับ อยู่ต่อก็เสียเวลาเปล่าเสียดายเงิน  เดี๋ยวมานั่งเสียดายวันหลังอีก  เรียก A มาแล้วให้ส่งมาใหม่ไม่ต้องกลัวว่ามันจะไม่ส่งมาครับเด็กมันมีเป็นร้อย  ส่วนใหญ่ที่ผมเจอ A นั่นแหละจะมาขอโทษเราที่เด็กทำเราผิดหวัง  ที่สำคัญคือน้องเขาไม่ได้เงินจากเราตัว A เองมันก็ไม่ได้ครับเพราะมันกินต่อจากน้องเขาอีกที  ยังไงมันก็ส่งคนใหม่มาครับ  จาดีกว่าคนแรกแน่นอนครับ  ยังไงมันก็จะเอาเงินเราให้ได้อยู่แล้ว
       แบบที่สอง  ไปตามโรงแรมที่มีโต๊ะนั่งจิบเบียร์ และมีพวก A อยู่หลาย ๆ คน ซึ่งมักเป็นสถานที่ที่นิยมกันในสายนี้  เพราะมีการแข่งขันสูง ถ้าไม่รู้มีที่ไหนบ้าง ก็ตามกระทู้ผมเรื่อย ๆ ครับจาบอกต่อเป็นระยะ  ให้ส่งเด็กมาให้เลือกสักสามสี่คน  พอเด็กมานั่งที่โต๊ะก็ถามน้องเขาว่าจะดื่มอะไร  ระหว่างรอเครื่องดื่มก็สังเกตุอาการแต่ละคนครับ  ให้เลือกน้องคนที่อายุน้อย เขิน ๆ ไม่ค่อยยิ้ม ไม่พูดหรือถามคำตอบคำ เวลาเรามองมักหลบสายตา  ถ้าหน้าตารูปร่างได้ให้เลือกน้องคนนี้ครับเพราะเป็นเด็กใหม่  เวลาเข้าห้องน้องจาไม่เร่ง ไม่เรื่องมาก  แต่เสียอยู่ตรงทำอะไรไม่เป็นต้องสอนตาลอด  แต่ก็ดีครับเพราะ body แน่นไปทุกส่วน แถมตอนครางเสียงไม่ดังอู้อี้เป็นธรรมชาติ ไม่ใช่เสียงครางหลอกแบบอัดไว้  สอนไปสอนมาเดี๋ยวก็เก่ง ผมเองก็ชอบแบบนี้มากกว่าได้อารมณ์ดี ที่สำคัญคือเสร็จแล้วน้องเขาจาไม่รีบกลับ  เพราะไม่ใช่พวกที่เน้นรอบ  ถ้าน้องจะกลับก็จะพูดแบบขออนุญาตอะครับ  เช่นพี่มีอะไรอีกมั้ยน้องจากลับแล้วนะ  ก็จ่ายเงินและทิปตอนนี้และควรขอเบอร์ไว้ครับ  เผื่อเจอกันวันหลัง  ดีไม่ดีเจอถูกใจจาผูกปิ่นโตเอา

ท้ายอันนี้เป็นข้อสังเกตุส่วนตัวของผมที่เคยเจอมานะครับ  แล้วลองไปเช็ดดูว่าจริงมั้ย  พวกชอบเล่นมือถือระหว่างคุยกันและตอนรอเราอาบน้ำ  มักบริการห่วย โอกาสหล่นสูง  พวกคุยเก่งคุยไม่หยุดระวังโดนย้อมแมวเป็นเด็กบาร์ เด็กเกะ   พวกไม่ยกมือไหว้เมื่อเจอกันมักเหนื่อยอยากพักแต่โดนบังคับมา   พวกไม่ยอมสเปหรือสเปไม่เป็น มักไม่เป็นอะไรเลยจนเสร็จงาน  พวกสเปเก่งมักมีผัวแล้วและเลี้ยงผัวอยู่  พวกที่มีรถเก๋งมาส่งเครื่องมักจาหลวม  พวกนั่งมอเตอร์ไซค์มักใจถึง Full Option  พวกนัดเจอในห้างมักจาสวยเรียกแพงแต่เนื้องานห่วย  พวกนัดให้ไปรับหน้าร้านนั่นนู้นนี่คือพวกมีผัวแอบมารับจ๊อป   พวกไม่ยอมให้ทาสีคือไม่ชอบขี้หน้าเราตั้งแต่แรก  พวกที่ยอมมักจาเพิ่งได้รอบแรกของวันและมีโครงการจะเสร็จกับเรา  พวกขึ้นนำมีหลายท่ามักเป็นเด็กเสี่ยเก่าและจะอ้อนทิปถ้าเราลืมหรือไม่ให้   พวกให้เราขึ้นเองฝ่ายเดียวคือพวกงานเยอะเป็นดาวของที่นั้น ๆ  พวกที่ขอเบอร์เราก่อนที่เราจาขออันตรายสุด ๆ อย่าให้มีหลายอย่างที่อันตรายวันหลังจะตั้งกระทู้บอก  พวกเขิน ๆ ขี้อาย พูดน้อยเป็นพวกดีที่สุด เป็นของใหม่ต้องลอง  ชักเมื่อยมือละ   ใครเที่ยวบ่อยก็จารู้ว่าจริงหรือไม่จริง...............  หล่นบ่อย ๆ เดี๋ยวก็หาย  แต่นาน ๆ ทีก็มีพลาดกันได้  khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

skunnoi

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เทพ จริง ประสับการณ์ แลกรถได้เลย..ขอบคุณมากครับสำหรับปรสบการณ์ดี ๆ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

น่าสนใจ มีอะไรแนะนำอีก จัดมาเลยครับท่าน รออ่านอยู่
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

*** ยกนิ้วให้ครับ...ขอบคุณครับ...*** ;khhg ;khhg

First_1st

• คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ชอบจัง ไอคุกๆเนี้ยะ.  eta04 และขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำดีๆ eta08

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

eta08
ได้ความรู้อีกมากจะได้ไม่หล่นอีกต่อไป
อิ อิ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

somkun

• แตกหนุ่ม

อย่างนี้ก็ของจริงละครับ ขอบคุณมากสำหรับประสบการณ์ที่นำมาเล่าสู่กันฟัง

boyx

• *

pongzท่านอาจารย์ วิทยายุทธสุดยอด

PeachZ

ประสบการณ์ล้วนๆ ขอบคุณครับ  pongz

pithak

• *

eta08 เทพมากครับ  pongz

HaMe

• *

ขอบคุญสำหรับประสบการณ์ดีๆที่นำมาแบ่งปัน  eta08 pongz

ปล.ข้อสังเกตุท่านเด็ดมาก
โลกแห่งการเรียนรู้

boyboy69

• แอบหื่น

ขอบคุณครับ สำหรับประสบกามนะครับ  hgjhg

boyboy1975

• แอบหื่น

ขอบคุณครับ

BENZ333

• *

ประสบการณ์ท่าน....แชร์ได้ดีมากเรยครับ... scary

wanderland

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2

hgjhg หลังๆมาผลงานทาน shotgun มาแรงมากเลยครับ ผมอ่านทุกมู้ท่านเลย ทำนำผลงานของท่านไปไว้รวมๆกันสักมู้ แยกไว้ด้วยสิครับ เวลาผมไป ชร หรือ พะเยาว์ จะได้หาง่ายๆไวๆอะครับ

ปล เมื่อไรท่านจะมาบุกเบิก sl เชียงใหม่บ้างครับ ผมจะได้ลอกลายแทง หุ หุ

wang

• **

ขอบคุณข้อมูลslล้วนๆเพื่อน้องๆคับ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอบคุณครับผม eta08
สุคุง คนเดิมครับ

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *

พวกนัดให้ไปรับหน้าร้านนั่นนู้นนี่คือพวกมีผัวแอบมารับจ๊อป เอาไปเลย 1ล้านไลค์ เพิ่งเจอมากะตัวเอง  pongz pongz pongz

Juzzmanjubu

• *

pongz ได้ใจจิงๆคับ เด็ดมาก  eta08

Barball

• **

ข้อมูลแน่นจริงๆครับท่าน  pongz

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันสิ่งดีๆครับ  ;khhg

kaoz_th

eta08   eta08
ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำดีๆ เช่นนี้

rapinrapin

• *

โห เทพ มาก ๆ เลยครับ

Xgen

• แอบหื่น

ข้าน้อยขอคาราวะ ;khhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เข้ามาเก็บข้อมูลด้วยคนคร้าบบบ.. ;khhg ;khhg

หมูอยู่ตึก

• **

kurtco

ถ่ายทอดได้ เยี่ยมครับ

sulfuricgun

• *

ขอบคุณครับ ประสบการณ์ขอท่างที่นำมาแบ่งปันมันประเมิณค่ามิได้ครับ pongz

alpha

• **

ที่เจอมาเป็นประมาณที่ท่านว่ามาเลย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

roister จากประสบบการณ์ของผม เส้นข้างถ้าหาเอง จากเวปหรือจากคำแนะนำของคนอื่น

โอกาสที่หล่นค่อนข้างสูง แต่ถ้าน้องถูกใจเราหรือติดใจเรา ตอนนี้แหละเราจะเป็นแหล่งทุน

ยามยากของเธอ ผมเคยเจอจากสองเทา นานๆเข้า เหลือเทาเดียว แต่ถ้าเด็กเอที่เรารู้จักมานาน

โอกาสทอนสูง เพราะเอเหล่านี้เธอได้ประโยชน์จากเรา เวลาเรียกเด็กของเธอ แต่เอที่พึ่งรู้จักนี่

ต้องระวังบ้าง การจะเข้าไปถึงเอได้ ไม่ใช่ง่ายๆต้องมีผู้รับรองให้ก่อน ถ้าท่านเจอเอที่มีระดับ

สามารถดึงนางแบบ พริตตี้ ระดับน่ารักๆมาให้เราเชยชมได้ ซึ่งไม่ใช่ง่ายๆ เหมือนเด็กนักฉีกฉานะ

แล้วงานของเธอไม่ใช่ห่วยแตกนะ บางคนเปสดให้ บางคนให้ทาสีได้ บางคนมีบอดี้แห้งให้

เรียกว่าสวยน่ารัก แถมครบเครื่องเรื่องฝีมือ ซึ่งหาไม่ได้ง่ายๆนะ ในวงการเส้นข้างในเวลานี้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ตามท่าน pol  ว่ามานั้นถูกต้องแล้วครับ  แต่ขอเสริมนิดหนึ่ง เผื่อมีคนคิดจาเดินสายเส้นข้างจนประสบความสำเร็จ   ลักษณะการใช้จ่ายเงินเมื่ออยู่กับน้อง ๆ หรือเวลาติดต่อกับ A เป็นสิ่งแรกที่น้องกับ A จะประทับใจเราครับ  ผมมีเพื่อนเที่ยวสายนี้หลายคนไม่ประสบความสำเร็จซักคน  เพราะขี้เหนียวครับ  สายนี้มือไม่หนักใจไม่ถึง  รับรองไปไม่ไกลแน่นอนครับ  ถ้าอยากได้ของดี เงินต้องถึงใจก็ต้องถึงด้วย  ไม่งั้นก็เปลี่ยนสายเถอะครับ  ทุกวันนี้เวลาน้อง ๆ หรือ A ผมจาย้ายหอเอย  ซื้อรถเอย  ป่วยไข้ไม่สบายเอย   บางทีไปประกันตัวให้ก็ยังมี  ผมต้องคอยช่วยคอยบริการอยู่ตลอด เสียทั้งเวลาทั้งเงินทอง  แต่ก็อย่างว่าครับรักที่จะเดินสายนี้แล้ว  ทำใจเถอะครับ  จารักเด็กก็ต้องทำตัวให้เด็กรักด้วยครับ  แล้วเด็กพวกนี้รักอะไร  ถ้ายังหาคำตอบไม่ได้ก็ตัวใครตัวมันแล้วครับ rock03 rock03 rock03
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

kanjakorn

• ว๊องแมน
  • *

hgjhg hgjhg hgjhg สุดยอดจิง ๆ คับ hgjhg hgjhg hgjhg

Phayathai W.

• **

ข้อมูลเด็ดจริงเลยท่าน แจงละเอียดยิบอ่านแล้วได้ความรู้ส่วนนี้อีกมากเลย

moCmoL

• V.I.P.
  • *

รวมเทพเลย  ......ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ  ;khhg ;khhg

tt007937

• *

ขอบคุณครับ

hellgate

• *

ได้ความรู้เลย

redman1

• *

กระทู้ตำนาน ความรู้เพียบ ;khhg

ngongaza

• *

;khhg  ขอขอบคุณท่านเทพที่แชร์ประสบการณ์มาให้ครับ  ทีหลังจะได้นำไปใช้บ้าง

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *

pongz  จริงแท้และแน่นอน

Baziiboo

pongz
ตุดยอดไปเลยครับ
ติดที่ไม่ค่อยมีกะตัง

nawin

รอผู้เชี่ยวชาญมาตอบคับ

reddevil_37

• แอบจิต
  • **

รับแซ่บครับ

twotopza

• *

สุดยอดความรู้ครับ

redbulk

ขอบคุณครับ

Meteol2a

ttu มาเก็บความรู้ครับ  jljhl

oattaa

• แอบจิต
  • **

ความรู้แน่น ขอบคุณครับ

yed-around

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับอาจาร อิอิ+

diowa

• **

ได้ความรู้เยอะจริงๆ ขอบคุณครับ

prisoner

• *

ขอบคุณมากครับ ;khhg

มารฟ้าไร้ลักษณ์

• แอบจิต
  • **

mbvc กราบขอบคุณฮะ เรียนรู้ไว้ใช้งาน

matherfucker

• แอบจิต
  • **