-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน กิ๊กคลับ เข้าซอยข้างโรงแรมปางสวรรค์ เจ็ดยอด  (อ่าน 10790 ครั้ง)

monkarw

• บุคคลทั่วไป

::)ร้านกิ๊กคลับ ในสันติธรรม สุดยอดมาก ๆ สาว ๆ น่ารักไม่เป็นรองที่ไหนเลยละฮะ ว่าง ๆ ไปกัน ลองดูนะ มิ๊กเซอร์ 15 บาท เท่านั้นเอง

cooltea79

Re: ร้าน กิ๊กคลับ เข้าซอยข้างโรงแรมปางสวรรค์ เจ็ดยอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 18:49:02 »

คงต้องหาโอกาศไปซะละ

monkarw

Re: ร้าน กิ๊กคลับ เข้าซอยข้างโรงแรมปางสวรรค์ เจ็ดยอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 13:41:00 »

น้องกุ๊กไก่ น่ารักมาก ๆ เลยครับที่ร้านกิ๊กนะ  inlove

monkarw

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2009, 11:09:05 »

มีใครไปใช้บริการมาแย้วบ้างเอ่ย [poiuy

deztiny

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2009, 15:54:10 »

สาวๆเยอะจริงป่าวครับ ต้องไปพิสูจน์ jhg

olelemon99

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2009, 15:58:48 »

yhb  บ่เกย บ่เกบ บ่เกย

okitti

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2009, 17:07:39 »

ผู้ชายก็เยอะเหมือนกัน นะ อิอิ  :P

hyena

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2009, 19:35:34 »

ผู้ชายเยอะมั้ง

monkarw

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 20:02:16 »

รับรองครับไม่ผิดหวังอะนะ

see4

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2009, 15:04:46 »

ชื่อร้าน "กิ๊ก"  แล้วจะไปหา "กิ๊ก" ใหม่ ได้หรือเปล่า 

kon62

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 15:14:12 »

รับรองอีกคนครับ สาวเยอะจริงๆครับ ถ้าว่างลองไปดูสาวครับ

exxkung

ยืนยันครับว่าสาวเยอะหน้าตาokเลยครับลองไปดูกันครับ kjhgf

kanriya

uyi ช่าย คับ ร้าน นี้ ผม

ก้อ เหน ด้วย มิกซ์ รา คา กัน เองง

สาว เสริฟ ก้อ น่า ร้าก

kaka123

ม่แพงอย่างที่คิดครบั gsdgdgs gsdgdgs

vrc

สาว ๆ OK เลยครับ ถ้าเป็นช่วง ต.ค-ธ.ค. 51 เด็ดกว่าปัจจุบันอีกนะ  8)
เป็นอีกร้านที่น่าไปนั่งจิบเบียร์ดูบอล(แต่เบียร์มีแค่เชียร์กับไฮเนเก้น แต่วันก่อนเห็นมีน้องคนหนึ่งใส่ชุดไทเกอร์ด้วยอ่ะ)  uoyoy
น้อง ๆ ที่เสิร์ฟส่วนมากเรียนอยู่ครับ  kgjf
ราดพัด สีทะนา ฯลฯ น่ารัก คุยสนุก เพลินตา เพลินใจ ดีครับ  uiuo
ไปร้านนี้นี่เกือบได้ กิ๊ก สมชื่อร้านจริง ๆ  ;D

Sheman

::)บรรยากาศน่าชื่นอกชื่นใจเหลื่อเกิน [poiuy

p_boonwang

เคยเจอวนบิลครับ  กิน3ขวด คิด4 ขนาดให้ดูจำนวนขวด  เด็กยังบอกเดี๋ยวเค้าหักตังค์หนูคะ....เกี่ยวไรวะ
ครั้งเดียวพอ ครับ.....

anemal21

##เยี่ยมครับ น้องๆน่ารัก คุยเป็นกันเอง แต่น้องบางคนอาจระบายความในใจให้ฟังบ้างแต่ก็ดีนะ ujn

asus16x

...อยู่ตรงไหนของสันติธรรมงะ....

ar0120

ต้องลอง  :(

inside_grils

จังซี้มันต้องถอน ไปไม่ได้ครับเมียไปจ่ายตลาดผ่านเส้นทางนั้นพอดี
เมียมาเจอ ตายแน่ตู  :P

อาตี๋

จะลองไปเซอร์เวยให้นะครับ น่าสนครับ

argalabu

อยากเหงรูปอ่ะคับ

sodax

อย่างงี้ต้องไปสำรวจแล้ว  ijuhb

thaitown@syd

หุ หุ มิกซ์ ถูก oijuhgfd

PumpkiN_KinG

ร้านเคยไปมาบ้างคับ

PG เยอะ แต่ป๋าก้อเพียบคับ

shava.tommy

ต้องลองไปดูบ้างแล้ว ใกล้บ้านดี
อาจมีฟลุก  kjhgf

kolokoso_k

เขาว่าสาวเยอะ....เสี่ยก็เยอะ...แซ๊บก็เยอะ ;lkjn

hangover

ถ้า มิกซ์ 15  จริง 

ผมคงโดนเล่น บิล แน่ๆ

ไปห้องน้ำระวัง  คนสับหลัง

น้องน่ารัก ถึงแม้จะเปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆแต่ก็ ยังน่ารัก

ซอย ปางสะหวัน สันติธรรม ครับ

suphap

ดีเเต๊ ว่ะคับ  เกยได้ยินเหมือนกั๋น เเต่บ่ะเกยไปกำเตื่อ ท่าจะได้ลองสักเตื่อล่ะ  jljhl jljhl dsgjsd

gosty

พี่ผมติดต่อน้องเค้าไปเลี้ยงอ่ะแต่ไม่รุ้ตอนนี้ถึงไหนละไม่เจอกันนานอยู่ กทม  oi8u7