ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้คุณเค้กจัด ranking น้องๆ บ้านคิมจัง  (อ่าน 2495 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ตามหัวข้อครับ อยากให้คุณเค้กจัด ranking น้องๆ บ้านคิมจัง เพื่อที่ว่าจะได้ประกอบการตัดสินใจครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2012, 13:39:16 โดย หนูเค้กค่ะ »

sama

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: อยากให้คุณเค้กจัด ranking น้องๆ บ้านคิมจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 11:07:36 »

งั้นน้องที่ค่า RK ต่ำๆ ก็ยิ่งได้งานน้อยดิครับ รึว่าไง lhgfr

bankziva

• ชิวหาสายฟ้าฟาด
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: อยากให้คุณเค้กจัด ranking น้องๆ บ้านคิมจัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 14:13:01 »

ผมเห็นด้วยกับท่านsamaนะคับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 00:13:48 »

ตามหัวข้อครับ อยากให้คุณเค้กจัด ranking น้องๆ บ้านคิมจัง เพื่อที่ว่าจะได้ประกอบการตัดสินใจครับ
ยังไงแวะมาดูน้องก่อนการตัดสินใจดีกว่ามั้ยคะ  ;khhg ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

GOWA

• เก้ากระบี่เดียวดาย
  • กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 12:24:27 »

ขนาดมีคนขอให้ผมแนะนำน้องๆผมยังไม่กล้าแนะนำเลยครับ
กลัวโดนน้องๆที่เหลือรุมกระทืบ
จอมโจรท่องโดดเดี่ยวราตรี ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ปากเสีย ขี้เมา เอาแต่เด็ก

frog

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 15:31:20 »

ที่ผมตั้งกระทู้ไม่ได้ตั้งใจจะให้น้องๆ ที่ rank ต่ำๆ มีงานน้อยครับ แค่อยากให้เป็นทางเลือก เพื่อที่ว่าน้องๆ ที่ rank ต่ำๆ จะได้พยามพัฒนาฝีมือ อีกอย่าง ก็เป็นความชอบส่วนตัวของแต่ละคนว่าติดใจฝีมือน้องคนไหน ถ้าน้องคนที่เราชอบ rank ต่ำๆ เราก็จะได้ไปช่วยน้องเขาเพิ่ม rank ครับ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ ด้วยความเคารพ ;khhg ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 15:53:40 »

ที่ผมตั้งกระทู้ไม่ได้ตั้งใจจะให้น้องๆ ที่ rank ต่ำๆ มีงานน้อยครับ แค่อยากให้เป็นทางเลือก เพื่อที่ว่าน้องๆ ที่ rank ต่ำๆ จะได้พยามพัฒนาฝีมือ อีกอย่าง ก็เป็นความชอบส่วนตัวของแต่ละคนว่าติดใจฝีมือน้องคนไหน ถ้าน้องคนที่เราชอบ rank ต่ำๆ เราก็จะได้ไปช่วยน้องเขาเพิ่ม rank ครับ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ ด้วยความเคารพ ;khhg ;khhg
ขอบคุณอย่างสูงสำหรับคำแนะนำนะคะ

ถ้ามีอะไรแนะนำติชมก็บอกกันได้นะคะ

ทางเรายินดีแก้ไขปรับปรุงอย่างเร่งด่วนค่ะ   ;khhg ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Zzz

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2011, 15:34:55 »

ไม่ต้อง Ranking คับ โดนทุกคน confirm