-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อสังเกตุ(ถ้าราคาดีผิดปกติ อย่าไปเล่น)  (อ่าน 3086 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

wq สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวหมู่บ้าน บอลมีตังค์ ทุกท่าน...อิอิ ตั้งชื่อหมู่บ้านซะเลย

วันนี้มี ข้อสังเกตุและ บทเรียน สดๆร้อนมาฝากครับ ljhgf
เหตุการณ์อย่างเมื่อคืน ไม่ใช่ครั้งแรกที่ บอลผลิก..แต่ในการนี้มันแอบแฝงอะไรบางอย่างที่ผมอดที่จะพูดไม่ได้

บอลอย่างเมื่อคืนนี้ อูลู เป็นทีมอันดับหนึ่ง(ผลงานกำลังร้อนแรง และเล่นดีมากๆในบ้าน) ทีพี ผู้มาเยือนอยู่อันดับ สิบเอ็ด (มีประวัติแย่มากๆเมื่อเล่นนอกบ้าน)
ราคาออกมา ต่อแค่ครึ่งควบ หรือ ไม่เกิน หนึ่งลูก.......คิดว่าหลายคนที่วิเคราะห์บอลเป็นก็จะรู้ว่า อยู่ฝั่ง อูลูไว้ ไม่มีเสียตังค์แน่นอน แถมมีหวังกินเต็มสูงมาก
...แต่ผลบอลออกมาที่ เสมอ หนึ่งต่อหนึ่ง...แปลกมั๊ยครับ..ที่แปลกนี่ไม่ใช่ว่าบอลผลิกนะครับ..แต่มันแปลกที่ ราคา...มันแหมือนขุดหลุมเอาไว้ให้เราลงไป...

เหมือนๆว่ามันจะมีนอกมีในอะไรซักอย่าง...ในรอบสามสี่เดือนที่ผมตามบอลหลายๆคู่มา...ผมเจอเหตุการณ์อย่างนี้(ราคาดีผิดสังเกตู)ประมาณ เดือนล่ะครั้ง สองครั้ง
แล้วทุกครั้งก็จบด้วยการเสมอ...ท่านต่อ ตายกันเรียบ...อาจรวมถึงนักพนันทั้วโลก ที่แห่กันไปลงฝั่งที่ต่อ...เจ้ามือกินเรียบครับแน่นอน..
แต่ก่อนผมก็ไม่รู้สึกอะไร คิดว่าบอลมันก็คงจะผลิกกันบ้างเป็นธรรมดา..แต่นี่เห็นชัดๆ บ่อยขึ้น(โดยเฉพาะบอลเล็กๆ)

ลองกลับมาดูอีกคู่นึงเมื่อคืน..ดันดาลค์ ที่ผมฟันธงไป..ราคามาที่หนึ่งควบ (บางที่เปิดที่ ลูกครึ่งควบสองด้วยซ้ำ)..ผลออกมาก็ตามคาดครับ..สามลูก ยิงกระจาย
ในสถานการณ์นี้ บอลไม่ผลิกครับ..ราคาปกติ (ทำให้นักพนันแบ่งออกเป็นสองฝ่ายอย่างชัดเจน มีทั้งต่อ และมีทั้งรอง)

เห็นมั๊ยครับว่า สองคู่นี้ คล้ายๆกันเรื่องความต่างของสองทีม ...ทีมนึงเจ้าบ้าน ผลงานร้อนแรง อยู่อันดับหนึ่งทั้ง อูลูและ ดันดาลค์...ส่วนผู้มาเยือน ประวัติไม่สู้ดีเลยนอกบ้าน
แต่ทำไมราคาออกมาต่างกัน อย่างเห็นได้ชัด..(จริงๆแล้วเห็นว่า ดันดาลค์ ยังมีโอกาศพลาดท่ามากกว่าด้วยซ้ำ)

บทเรียนสดๆร้อนๆครับ..เลยอยากจะฝากไว้ให้ ท่านๆระวังไว้คราวหน้าถ้าเจอราคาอย่างนี้อีก..
ส่วนผมไม่ต้องห่วงครับ..เขียนไว้ที่หน้าผากแล้ว..ฮาๆๆ piuyty
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กรกฎาคม 2008, 09:29:03 โดย Jim_Acer »

pass07

Re: ข้อสังเกตุ และ บทเรียนใหม่ (ถ้าราคาดีเกิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 11:34:57 »

รับฟังครับ  09876

cmman573

Re: ข้อสังเกตุและบทเรียนใหม่(ถ้าราคาดีผิด&#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 11:38:07 »

ตามมาฟังท่านพี่จิมวิเคราะห์หนุกหนาน และประสาคนชอบบอล

cooltea79

Re: ข้อสังเกตุและบทเรียนใหม่(ถ้าราคาดีผิด&#
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 11:38:54 »

จะเก็บเป็นข้อสังเกต คับ  ;khhg

tlealone

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 11:55:44 »

ขอบคุณมากนะครับ จะใช้เป็นแนวทางครับ

cmman573

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 14:15:29 »

หึๆๆ ท่านจิมผมก้อเคยมีความรู้สึกแบบเดียวกับท่านจิม  แต่ตามความคิดผมนะสถิติมันทำให้เรามีโอกาสกำไรมากขึ้น แต่สถานการณ์จริงวันที่แข่ง มันขึ้นอยู่กับฝีมือ ดวง และการล้มบอล
ฉะนั้นผมว่าหนับหนุนให้ท่านจิม ใช้วิธีเดิมต่อไป เพราะยังงัยสุดท้ายพี่ได้เงิน บวกแน่นอนครับ

etatae333

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2008, 16:47:48 »

ตามท่านจิมต่อไป น่าจะกำไรมากกว่าติดลบ
ไอ้ทีมเล็กๆแบบนี้ยอมรับว่าไม่รู้จักจริงๆ-*-