ผู้เขียน หัวข้อ: สดใส สดชื่น สมคำเล่าลือ น้ำส้ม ในตำนาน  (อ่าน 3082 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

เมื่อบทเพลงรัก มิวสิค เพิ่งจบไปแต่ความฟินในใจไม่เคยจางหาย การผจญภัยออกเดินทาง ตามล่าหาเหล่านางฟ้าครั้งใหม่ก็ได้เริ่มขึ้น ได้ยินเสียงเล่าลือชามาเนินนาน ว่าดินแดนนกไฟอมตะนั่น มีนางฟ้าโฉมงามนามว่า น้ำส้ม เมื่อชายใดได้ลิ้มลอง ก็มิอาจหักห้ามใจ หยุดดื่มไม่ได้ เพราะติดใจในรสชาติ ที่ลืมไม่ลง เมื่อข่าวลือเป็นเช่นนี้ ก็คงต้องไปพิสูจน์กันหน่อยละ ว่าจะจริงตามเบาะแสที่ได้มาหรือไม่.

ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน จริงดั่งโบราณว่า เพราะไม่ใช่ว่าจะได้เจอนางฟ้าตนนี้ได้ง่ายๆ เพราะต้องฝ่าฟัน ชายฉกรรจ์ นับสิบๆคน กว่าจะฝ่าฟันมาได้ ใช้เวลาในการรอคอยนานหลายวันพอดู

เมื่อถึงถิ่นที่นางฟ้าตนนี้พำนัก ก็พบเจอ หญิงสาวผิวขาว ผมยาวสลวย รูปร่างเพรียวบางสมส่วน ยืนรอต้อนรับ พร้อมส่งรอยยิ้มที่สดใส ดาเมจรุนแรงมากจริงๆ เล่นเอาติดสตั้น ไป2วิ ถึงไม่ต้องบอกก็รับรู้ได้ว่า ไม่ผิดแน่ๆ นี่คือ น้ำส้ม นางฟ้าในตำนาน แห่งดินแดนนกไฟอมตะนี่เอง.

ยอมรับเลยว่าความน่ารักแบบธรรมชาติ รอยยิ้มสดใส กิริยาท่าท่าง ทำเอาต้องมนต์สะกดไปแบบไม่รู้ตัว ยิ่งได้เห็นเรือนร่างอันเปลือยเปล่า ยิ่งหลงไหล ขาวสว่างเนียนตา น่าสัมผัส ดัชณีด้วงน้อยนี้ ตื่นตัวแข็งปั๊ก แทบจะชี้หน้าน้องน้ำส้มเลยทีเดียว จนน้องถึงกะแซว ทำไมพี่แข็งเร็วจัง ยังไม่ได้ทำไรเลยนะ เออ... อยากจะบอกว่า แค่น้องถอดพี่ก็แข็งแล้วครับ fdgdfdf ทุกอย่างก็ดำเนินเดินไป ตามท้องเรื่องเหมือนฉากหนัง AV ที่พอตเรื่องเดียวกันแต่แค่เปลี่ยน นักแสดงหน้าใหม่ จุด ไคลแมกซ์ของเรื่อง คือ ก้นลอยจิมิส่ายสะบัด จนลิ้นต้องติดเรด้า ล๊อกเป้าตามจิมิ กันอย่างเมามันส์ ยิ่งตวัดยิ่งส่ายสู้ ยิ่งดันลิ้นสู้ จิมิก็ยิ่ง สะบัดส่าย สู้เช่นกัน ทำให้นึกถึงเรื่อง ท๊อปกัน เครื่องบินรบ ที่ไล่บี้กันกลางอากาศเลยจริงๆ jljhl ไหนจะท่าจำลอง ที่สุดซี๊ด~จนนึกไปว่าเสียบกันสดๆ จริงๆ รู้สึกเหมือนเข้าไปสดๆ ทั้งลำเลยจริงๆ สาบานได้ เพราะมันทั้งอุ่น ทั้งแฉะ ลื่นๆ หนืดๆ หนิบๆเล่นเอาจิตเตลินไปไกลถึงดาวอังคาร ที่เหลือก็.....ไม่อยากจะสปอยอะไรมากมายละ อยากให้มาลองกันเอง บอกได้เลยครับว่า ฟินจริง เสียวจริง จูบปาก ดีปคิส หอมแก้ม ตีก้นเบาๆ จากลากันแบบ แฮปปี้เอนดิ้ง fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤษภาคม 2018, 14:34:53 โดย City Hunter »

Tigercry

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สดใส สดชื่น สมคำเล่าลือ น้ำส้ม ในตำนาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2018, 07:33:49 »

ทานน้ำส้มแล้วฟินเลยนะเฮีย City Hunter  jljhl

livestoned

• **
Re: สดใส สดชื่น สมคำเล่าลือ น้ำส้ม ในตำนาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2018, 10:03:13 »

55555+ เหมือนผมเลยครับ น้องมาทักว่าทำไมแข็งตลอดเวลาเลย ก็น้องเล่นน่ารักขาวเนียนซะขนาดนี้ ไม่แข็งก็บ้าละครับ  เขินนนนนน

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2018, 14:37:33 »

ทานน้ำส้มแล้วฟินเลยนะเฮีย City Hunter  jljhl

อากาศมันร้อน ต้องดื่มน้ำส้ม จะได้สดชื่นครับ jljhl

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2018, 14:41:34 »

55555+ เหมือนผมเลยครับ น้องมาทักว่าทำไมแข็งตลอดเวลาเลย ก็น้องเล่นน่ารักขาวเนียนซะขนาดนี้ ไม่แข็งก็บ้าละครับ  เขินนนนนน

งง ตัวเองเหมือนกันครับ แข็งสู้ พร้อมรบเฉยเลย แต่น้องน้ำส้มก็ ขาวน่ารัก จริงๆแหละครับ fdgdfdf

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2018, 16:09:45 »

ในที่สุดได้คำตอบละว่าทำไมด้วงถึงตื่นขนาดนั้น ให้รูปมันบอกเล่าละกันครับ กลีบดอกน้ำส้มสวยจริงๆ dgd

Tigercry

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2018, 17:37:11 »

ในที่สุดได้คำตอบละว่าทำไมด้วงถึงตื่นขนาดนั้น ให้รูปมันบอกเล่าละกันครับ กลีบดอกน้ำส้มสวยจริงๆ dgd

eta04 ท้อปฟอร์มมากครับเฮียCity Hunter กลีบดอกสวยมากครับ  dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤษภาคม 2018, 17:38:42 โดย Tigercry »

nhuyseasky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2018, 21:26:12 »

pongzสุดยอดกล้วยทอด 2 ถุง

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2018, 13:26:32 »

หิวน้ำส้มจุง jljhl

Tigercry

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2018, 16:45:46 »

อูยยยเฮียCity Hunterเล่นเอาผมเลือดกำเดาไหลเบย eta04 jljhl

werejin

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2018, 02:12:56 »

ผมมีคำถาม  กุญแจข้อมือนี่ที่ร้านมีให้หรือว่าพกไปเองครับ

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2018, 12:26:53 »

ผมมีคำถาม  กุญแจข้อมือนี่ที่ร้านมีให้หรือว่าพกไปเองครับ

พกมาเองจร้าาาาาา
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2018, 08:57:08 »

ประจำการและเต็มไปอย่างฉับพลัน
ลุ้นคิวหลุดไปพร้อมๆกันนะจ๊ะคนนี้
โทรเลย 0943251888

eta20 eta20 eta20 eta20 eta20 eta20
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Bobbymalaya

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2018, 16:49:07 »