ผู้เขียน หัวข้อ: น้องซานิ ตัวเล็ก ขาวโอโม่  (อ่าน 789 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องซานิ ตัวเล็ก ขาวโอโม่
« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2016, 16:45:41 »

การบ้านน้องซานิ
ผมเป็นลูกค้าประจำของที่ร้านเรทสปาวันนี้พอเลิกงานตอนหัวค่ำปุ๊บเจ้าของร้านคนสวยก็โพโพสมาว่ามีน้องมาใหม่หลายคน เราก็เป็นคนชอบของใหม่ก็มีโอกาสได้เข้าไปเลือกน้องๆที่ร้าน ซึ่งตอนแรกก็ผิดหวังพอสมควรว่าน้องที่มาใหม่มีแค่คนเดียวที่เหลือยังเดินทางตามมาสมทบอีก แระแล้วทางร้านแนะนำ ว่ามีมาใหม่คนนึงมาใหม่ชื่อซานิ วัยใสแค่ 20 ตัวเล็ก ผิวขาว น่ารักน้องพึ่งมาถึงร้านยังไม่ได้ทำงาน พอเรียกน้องมายลโฉมทีแรกก็ลังเลว่าจะเที่ยวดีรึป่าวเลยนั่งคุยกับเจ้าของร้านเลยสรุปว่าเปิดซิงน้องเค้าคนแรกเลยแระกัน อิอิ หลังจ่ายสินสอด ผมต้องนำน้องเดินจับมือควงแขน  ชวนคุยและพาเข้าห้องเพราะน้องยังไม่เคยมาผมทำตัวเป็นเจ้าบ้านเข้าน้องชวนผมคุย ส่งสายตาหวานให้พร้อมกับคุยเรื่องการเดินทางว่าน้องยังเหนื่อยอยู่ ผมก็เลยคุยไปกับน้อง แล้วหันหลังไปกินน้ำแปปเดียวหันมาน้องเริ่มถอดเสื้อสายผูกสีขาวตัวน้อยออก พร้อมกับเสื้อในตัวจิ๋ว โอ้มายก๊อด ถึงแม้นมน้องจะพอเพียงแต่หัวนมนิสิ ชมพูน่าดูดชะมัด แต่ก็ต้องสงบอารมก่อนเด๋วน้องตกใจ จากนั้นก็ตามด้วยกางกางขาสั้นคืบเดียวตามด้วยกางเกงในสีดำลูกไม้เห็นแล้วสยิวกิ้ว ผมก็รีบถอดตามพร้อมมองตาไม่กระพริบ จากนั้นน้องบอกว่าพี่ค่ะ มาๆน้องอาบน้ำให้ เราก็รีบเลยรออะไร พอเข้าห้องน้ำ น้องบอกไม่ต้องเปิดไฟนะก็เลยคิดในใจว่าทำไม แต่น้องก็เฉลยมาว่า เขินข่ะ อึ๋ยแบ๊วจิงๆ จากนั้นน้องก็ชวนคุยเหมือนแฟนกันจากนั้นถูสบู่ไปทั่วร่างเลยผมเห็นน้องเขิน ก็เลยสวมกอดเอาสบู่ถูน้องบ้างพร้อมกับหอมแก้มตามไปหลายฝ๊อดน้องก็ยิ้มๆ น่ารักแบบเด็กๆคับจากนั้นอาบเสจน้องบอกไปรอที่เตียงเลย ผมก็ว่านอนสอนง่ายมาเช็ดตัวรอ แปปเดียวน้องมาถึงบอกผมว่าพี่นอนคว่ำเด๋วนู๋นวดให้ น้องนวดดีคับแต่ตอนนวดมีนมน้องถูตามมาด้วยจากน่องมาถึงเอวและหลังน้องก็ชวนคุยไปตลอด แระแล้วน้องบอกว่าพี่นอนหงายค่ะ ถึงตอนนี้ผมมองหุ่นน้องผ่านแสงไฟโอ้โหเนียนกริบนมน้อยๆปลายชมพูระเรื่อแหมมันน่าดูดจิงๆ จากนั้นน้องก็ใช้ปากดูดนมไล่ลงมาถึงที่สงวนของผม แต่น้องไม่ได้สเปรย์นะคับ แต่ผมคิดว่าน้องยังใหม่อยู่ ต้องสอนงานสักหน่อย ผมเลยพลิกร่างน้องนอนหงาย จากนั้นผมไซร้ซอกคอ จนแอบจุ๊บน้องไป แต่น้องก็อายๆอยู่ผมเลยเลื่อนลงมาดูดนมแหมๆหัวนมเล็กเป็นหัวนมเด็กเลย แต่ฟินน่าดูเหมือนเอาเด็ก จากนั้นผมก็ไซร้เบาๆลงมาเรื่อย จนถึงเนินน้อง น้องเอามือปิดมะให้เบริน แต่มะเป็นไรผมก็เริ่มบรรจงลงลิ้นไปทั่วร่างกายน้อง น้องครางอยู่นาน จนน้องบอกออกมาว่าจะเสร็จก่อนพี่แระ ผมก็เลยบอกน้องว่าจัดเลย จนกระทั่งน้องทนมะไหว เลยบอกให้ผมนอนเด๋วน้องจะทำให้พี่บ้าง หลังจากนั้นน้องก็บีบน้ำมันใส่มือพร้อมเอามารูดที่น้องชายผม พร้อมกับดูดเลียตามตัว จนผมต้องเบรกน้องบอกใจเยนๆ พี่ยังมะรีบน้องก็ระมือออกพร้อมกับมาดูดเลียตามตัวให้ จากนั้นน้องนอนประกบข้างพร้อมกับมือกำน้องชายผมไว้อีกรอบ คราวนี้น้องเร่งจังหวะขึ้นจนน้องชายผมร้องไห้กระฉูดออกมา โอ้เสียววาบเลย หลังจากเสร็จกิจน้องชวนอาบน้ำอีกรอบ แหมๆๆ เห็นตัวเล็กๆก็เอาเรื่องเหมือนกัน ฟิวน้องโดยรวมตามใจเรา อารมร่วมดี งานน้องยังมะค่อยเท่ารัย แต่ถ้าเราช่วยบิ้วรับรองทอนกระจาย ผมให้โดยรวม 9/ 10