ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน มัดหมี่ รอบสอง งานยังดีเหมือนเดิม  (อ่าน 2098 ครั้ง)

kao

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การ
วันนี้แวะมาร้านเรดสปา ได้เล็งๆไว้หลังจากหายไปนาน น้องมัดหมี่รอบ2
เข้าร้านผมเลยให้PRเรียกน้องมาโชว์ยากดูน้องๆๆ  น้องตัวเล็ก หน้าตาสดใส   
ผมและน้องเดินพูดคุยระหว่างทางกัน พอถึงห้องก็ต่างคนต่างถอดผ้าเดินเข้าห้องน้ำ
เรื่องอาบน้ำน้องก็ถูสบู่อย่างดี อาบน้ำไปคุยกันไป  ผมช่วยน้องอาบน้ำน้องก็ไม่ว่า
อะไรเข้าทางผมเลยผมเอามือไปจับไฟหน้าถูไปมา และก็ผลัดกันจับนู่นี่บ้างว่ากันไป จนสะอาดหมดจด
ตัดฉากมาที่เตียง ผมก็โดดขึ้นไปนั่งรอบนเตียงน้องก็เดินตามมา
 ผมให้น้องนั่งตักและชวนน้องก็คุยไปเรื่อยๆ เล่นไฟหน้าเพื่อบิวอารมณ์
และละเลงลิ้นจุกสีชมพูจนอิ่มและเอามือก็จับนู่นจับนี่ของน้อง
ผมจับน้องนอนและสปาลิ้นบนตัวน้องจนชุ่มใจในระหว่างนั้นก็มี
เสียงเล็กๆมันยิ่งทำให้มีความสุขน้องเริ่มรุกผมบ้างโดยนัองเริ่มสปาลิ้นบนตัวผม  ลิ้นพริ้วดี ดูนุ่มนวล ละมุนมากๆ
น้องเลื่อยต่ำลงๆและเริ่มสเปย์ให้ผมและเป่าปี่ ให้จนฟินเกือบจะพ่าย น้องเริ่มชะโลมเจลลงน้องชายเล่นกับน้อง
จนเสียวซ่านจนน้องชายผมพ่ายไปกับเธอ
          หน้าตา 8 หน้าตาน่ารัก
          ไฟหน้า 8 ทรงสวย 
          เนื้อตัว 10 หุ่นดี หน้ากอด
          งาน  10 มีอารมณ์ร่วม ไม่ห่วงตัว สุดซอย
          อาบน้ำ 10 อาบน้ำได้สะอาด
    GF  พูดเพราะ ยิ้มสวย  งานเด็ด น่ารัก
    สำหรับนัองมัดหมี่  ผมกลับมาซ้ำแน่นอน อร่อยเด็ดจริงๆ
[/b]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2019, 00:03:36 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
Re: กลับมาซ้ำ มัดหมี่ รอบสอง งานยังดีเหมือนเดิม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มกราคม 2019, 00:21:40 »

redspa

• *
Re: การบ้าน มัดหมี่ รอบสอง งานยังดีเหมือนเดิม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2019, 13:08:04 »

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
Re: การบ้าน มัดหมี่ รอบสอง งานยังดีเหมือนเดิม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2019, 13:47:33 »

อยากให้น้องมาทุกเดือนเลย

redspa

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มีนาคม 2019, 23:44:31 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 เมษายน 2019, 00:18:51 »