ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน N'บะหมี่ จากลูกค้าพิษณุโลก  (อ่าน 1197 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน N'บะหมี่ จากลูกค้าพิษณุโลก
« เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2018, 11:45:56 »

"ขึ้นสวรรค์กับน้อง บะหมี่ ชั้นใหนต้องไปลองเอง"
สวัสดีครับ วันนี้ขอส่งการบ้าน น้องบะหมี่หน่อยครับ  ไปบ่อยครับร้านนี้ วีซ่าพิดโลก เห็นน้องมาทุกเดือนครับ แต่ไม่มีโอกาสสักที เวลามันไม่อำนวยชวดกันทุกครั้งไป เลยสั่ง พีอาร์สุดหล่อไว้เลยครับ น้องบะหมี่มาไห้โทรตามพี่ได้เลย ได้เรื่องครับ ตามนั้นเลย น้องมาวันแรกพีอาร์โทรแจ้งทันที รอบแรกไม่ทัน มีคนตัดหน้าไปสะก่อน จัดไป รอบสองเลยครับ โดดงานกันเลยครับงานนี้ พลาดมาหลายครั้งแล้ว ไม่ผิดหวังจริงๆครับ สุดยอดมาก มาเริ่มกันเลยครับ แค่ผมเห็นรอยยิ้มของน้องก็รู้ได้เลยว่า คนนี้ไช่เลย น้องพาขึ้นห้อง สายตาผมก็สำรวจไปเรื่อย นึกแล้วอดใจไม่ใหว เข้าห้องเสร็จ น้องถอดเสื้อไห้ผม ผมก็ถอดไห้น้องบ้าง ดึงน้องมากอด หอมแก้มไปหลายทีเลย มือไม้สั้นไปหมดครับ เนื้อตัวน่้องกลิ่นหอม เย้ายวนมากเลย กอดสักพักน้องก็หยิมผ้า ชวนไปอาบน้ำ น้องตามน้ำได้ดีเลยครับ รู้สึกสบายตัวเลย แต่หุ่นน้อง ผมเห็นแล้วอดใจไม่ใหวจริงๆครับ อกสวย จุกพอดี ไม่เหลือครับ ขอน้องกินนมเลย ปากดูดมือก็จับอยู่ทีก้นงามงอนของน้อง ผมดูดนมน้อง น้องดูดนมผม มือก็จัดการกับ น้องชายผม มันสู้เต็มที่แล้วครับ น้องต้นหลิวทำผมอึ้งจริงๆครับ น้องไช้ปากกับ น้องชายผม สุดยอดมากครับบอกเลย เรียกน้ำแรกของผมได้ด้วยเวลาอันรวดเร็ว จนผมต้องดึงน้องขึ้นมากอดน้องบอกไม่ได้ทำไห้ทุกคนนะ ดีใจไปเลยครับ     มาต่อกันที่เตียงเลยครับ ไช้เวลาในห้องน้ำไปนานพอสมควร ผมเลยบอกน้อง ไม่ต้องนวดกันแล้วครับ โหลดซีดีมาเลยครับ และแล้วเราทั้งสองคนก็เหมือนกับคนคนเดียวกัน ผลักกันรุกพลัดกันรับ ผมกินของน้องน้องกินของผม สำรวจกันชนิดถี่ยิปทุกอณูกันเลยครับ ปากถ้ำน้องตอนนี้ มันใหลนองจนทำไห้ผมดูดดื่มไปเยอะมาก กลีบกุหลาบอวบอูม ผมบอกตรงๆผมไช้เวลาอยู่กับปากถ้ำน้องนานมาก น้องกระตุกอยู่หลายครั้งมากครับ กดหัวผมแน่นเลย ไม่ใหวแล้วครับ ผมจับน้องคุกเข่าไส่ข้างหลังเลยครับ ท่านี้รู้สึกดีมาก แต่น้องบอกพี่เจ็บ ก็เลยต้องเบาๆไห้เข้าที่เข้าทางก่อน สุดยอดครับท่านี้เกือบเสร็จกันเลยทีเดียว บวกกับเสียงของน้องที่ร้องออกมาแบบฟินสุดๆ ว่าแล้วก็ไห้น้องทำไห้บ้าง น้องขึ้นเลยครับ ลีลาการควบม้า ของน้องไม่ธรรมดาจริงๆ สองมือผมจับสองเต้าน้องไว้แน่นเลยครับมันเสียวมาก ผมบอกน้องไม่ใหวแล้ว เลยเป็นฝ่ายรุกบ้าง ซอยไม่ก็ทีน้องชายผมก็พ่นพิษรอบสอง น้องน้องกอดผมแน่นบอกเสร็จเหมือนกัน นอนกอดกัน หอมแก้ม ดูดนมน้องก่อนไปอาบน้ำ เวลาหมดพอดีครับ หมดแรงกันเลยทีเดียวครับ มันสุดยอดมากกับการโดดงานมาหาน้อง ทิปเสร็จก็ลาน้องกลับ น้องบอกแล้วพี่จะมาหาอีกป่าวถ้าน้องมาไม่พลาดแน่นอน พี่่สั่งพีอาร์ไว้แล้วครับ ได้เจอกันอีกแน่นอน

สรุปน้องที่นี่ นิสัยดีมากครับ ผมมาหลายรอบแล้วยังไม่เคยผิดหวังเลย แต่กลับน้องต้นหลิวนี่สุดจริงๆครับ เลยต้องบอกต่อ จะได้เป็นกำลังใจไห้น้องอยู่กับเราไปนานๆนะครับ

ขอบคุณการบ้านจาก คุณ meddox ครับ
[/b]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2019, 00:20:54 โดย redspa »

redspa

• *
Re: การบ้าน N'บะหมี่ จากลูกค้าพิษณุโลก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2018, 10:28:11 »

kieattipong

• แอบหื่น
  • Country: 00
Re: การบ้าน N'บะหมี่ จากลูกค้าพิษณุโลก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2018, 11:11:23 »
PEINEILI MEN SPRAY สเปรย์ชะลอการหลั่งอีกตัวที่ขายดี
เหมาะกับหนุ่มๆ ที่มีปัญหาหลั่งไวหรือต้องการยืดเวลาในการปฏิบัติกิจให้ยาวนานกว่าที่เคย
สั่งซื้อปลอดภัย คลิก
https://www.facebook.com/manspray69
http://peineilidelaysprayresistance.lnwshop.com

redspa

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 มกราคม 2019, 11:10:34 »