-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟีโรโมน (พัทยา) นวดกระปู๋ ความประทับใจในรอบปีนี้ของผม  (อ่าน 2427 ครั้ง)

ชายนิรนาม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เพิ่งกลับมาถึงที่พัก ขอเล่าความประทับใจของผมคืนนี้ ต้องบอกก่อนว่าที่จริงผมไม่ได้ตั้งใจที่จะมา พรุ่งนี้เช้าผมมีสัมณากับลูกค้าที่พัทยา เลยเปิดจองโรงแรมไว้แถวพัทยาใต้ ระหว่างทางขับรถมา ใจคิดว่าเมื่อถึงที่พักจะไประบายน้ำที่อาบอบนวดสักที่ในพัทยา แต่พอลงมอเตอร์เวมาสายตาผมไปสะดุดร้านนวดโดยพริตตี้สีชมพูอยู่ติดถนนสุขุมวิทเลยครับชื่อร้านว่าฟีโรโมน ป้ายใหญ่โตมาก ผมสะดุดตรงคำว่านวดโดยพริตตี้ ต้องไม่ธรรมดาแน่ๆ ด้วยความอยากรู้จึงเลี้ยวรถเข้าไปกะว่าแค่สอบถามอาจจะเป็นหนึ่งตัวเลือกที่จะมา พอมาถึงไม่รอช้าเจอพีอาร์2คนอวบๆหน้าตาน่ารัก เข้ามาบอกครอสพร้อมเรียกน้องๆมาให้เลือก ทีเด็ดเลยครับทีนี้เลือกไม่ถูก เด็กๆขาวๆรวมดาวคัดมาไว้ที่นี่จริงๆครับสำหรับผม ครอสมี2ครอสB2B กับครอสVIP ผมถูกใจน้องคนนึงมากชื่อน้องแพรวพราว เหมือนอะไรสะกดจิตให้ผมต้องเลือกน้องคนนี้ พร้อมขึ้นนวดโดยยังไม่กลับห้องพัก ขึ้นมาถึงห้องน้องจัดการอาบน้ำให้อย่างสะอาด ระหว่างอาบน้ำน้องชายผมก็สู้มือแทบไม่ไหวแล้ว น้องทำเหมือนกับว่าผมคือแฟนของน้อง อาบน้ำเสร็จ น้องจัดการนวดทั่วตัวโดยใช้ออย สักพัก จับผมหันหน้าพร้อมนวดกระปู๋ เธอทำผมฟินมากทั้งมือทั้งปากทีนี้ ผมแทบจะเสร็จคามือ ไม่เคยคิดว่าที่พัทยาจะมีร้านนวดกระปู๋แบบนี้อยุ่ด้วย ผมขอร้องให้เธอช่วยรีบทำให้ผมถึงสวรรค์ แต่น้องยังทำตามขั้นตอนเรื่อยๆ สักพักหยิบถุงยางมาใส่ให้ผม พร้อมกับขึ้นคร่อมแล้วควบผมยังกะควบม้า เอวดีมาก ปากก็ร้อง ผมฟินสุดๆ ผลัดกันขึ้นลง จนผมไม่ไหวเธอขย่มจนผมเสร็จ เปลี่ยนหลายท่ามาก ผมไม่เคยฟินขนาดนี้ สเน่ห์ของที่นี่คือการนวดออยนวดกระปู๋ ได้ครบสูตร น้องหุ่นขย้ำได้เต็มมือ ผมเพิ่งรุ้ว่าเธอเพิ่งถึงอายุ20 โอ้แม่เจ้า ผมว่าแล้วน้องสาวของเธอฟิตรัดน้องชายผมมาก ของน้องเป็นกลีบใหญ่เต็มมือผมเลยครับ ตอนนี้ระหว่างพิมพ์ผมยังคิดถึงน้องอยู่เลยครับ พรุ่งนี้จบงานผมสาบานว่าจะแวะไปลองน้องคนอื่นก่อนกลับกรุงเทพฯแน่ๆ  ใครมาที่พัทยาแนะนำให้แวะเลยครับที่นี่ รวมดาวแน่นอน ร้านอยุ่ติดสุขุมวิท หน้าหมู่บ้านสิริศา12นะครับ ถ้าผมจำไม่ผิด ไว้พรุ่งนี้ ผมจะขอไลน์และเบอร์ร้านมาลงให้เพื่อนๆที่สนใจนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2018, 02:58:36 โดย ชายนิรนาม »

mmm_mmm

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0