-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อน ครับ  (อ่าน 738 ครั้ง)

tnoon6891

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เพื่อน ครับ
« เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 20:10:48 »

ตอนวันแม่ ผมและเพื่อนนัดดูมวยโอลิมปิกและไปกินเหล้าที่หอเพื่อนคนนึงแถวสันติธรรมแถวๆทางไปเซ็นน่ะ นัดเจอกันสี่ทุ่มครึ่งก็มี ผมกับเพื่อนอีกสองคนรออยู่ที่หออยู่แล้วสักแปป เพื่อนผมที่ชื่อบอยมันก็มาซื้อ100 pp มา ก็กินไปได้สสักเกือบตีสองละแฟนมันโทรมาตามบอกให้กลับไปอยู่ด้วยพวกผมเห็นมันกินเหล้าไปไม่อยากให้มันขับรถแต่แฟนมันก็ไม่ยอม หาว่าจะไปแอ่วสาวเลยบอกให้รีบกลับมันก็กลัวแฟนอยู่แล้ว เลยจะกลับพวกผมก็ เออ กลับก็กลับว่ะ แม่งกลัวเมียนี่หว่า แล้วมันก็กลับไปประมาณตีสองครึ่งแฟนมันก็โทรมาหาพวกผมว่า ไอ่บอยทำไมไม่กลับไปซักที ผมก็บอกไปว่า มันกลับไปตั้งแต่ตีสองแล้วน่ะยังไม่ถึงอีกเหรอ แฟนมันก็บอกว่าสงสัยมันปิดเครื่อง สักพักเหล้าหมดเพื่อนผมสองคนมันจะไปซื้อเหล้าเพิ่มกะโต้รุ่งผมนั่งเล่นเน็ตอยู่บนห้องสักแปปไอ่สองคนนั้นก็โทรมาหาผมบอกว่าไอ่บอยมันกลับมาเห็นบอกว่าลืมบุหรี่ไว้ซองนึงมันรออยู่ข้างล่างช่วยลงเอามาให้มันด้วย  ผมลองส่องหน้าต่างไปเห็นเพื่อนผมยืนคุยอยู่กับไอ่บอยยืนดูดบุหรี่กันอยู่ พอผมลงไปรับไอ่บอยไม่เจอใครเลยสักคนเลยโทรไปหาเพื่อน มึงหลอกกูลงมาทำไม ไปด้วยกันแล้วยังจะให้กุลงมา เพื่อนผมบอก ไอ่บอยมันก็นั่งดูดบุหรี่รอมึงอยู่หน้าหอนั่นไง ผมเดินไปก็ไม่เจออะไร แต่ก็ว่าสงสัยมันกลับไปแล้วมั่งก็ไม่ได้สนใจพอกำลังจะเปิดประตูคีย์การ์ด ได้ยินเสียงเหมือนไอ่บอย เรียก มึงจะไปไหนจะเอาบุหรี่มาให้กุไม่ใช่หรอ ผมรีบหันไปมองแต่ไม่เจอไอ่บอยเดินออกไปก็ไม่เห็นคิดว่าหูฝาดไปเอง ตอนนั้นเพื่อนผมก็โทรมาบอกว่า ไอ่บอยโดนรถชนหน้าราชภัฏตอนนี้มันอยู่โรงบาล เมื่อไปถึงโรงบาลพ่อแม่ไอ่บอยก็บอกว่ามันเีสียแล้วมันโดนรถชนตั้งแต่ตอนตีสอง แล้วไอ่ที่มาหาเพื่อนผมกับเีสียงที่ผมได้ยินมันคืออะไร ถึงป่านนี้ผมยังกลัวอยู่เลย  สุดท้ายก็ขอให้มึงหลับให้สบายนะเพื่อนกุจะคิดถึงมึงตลอดไป     
ซง โงกุน

civilpo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เพื่อน ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กันยายน 2012, 20:47:25 »

สยองปนเศร้า