ผู้เขียน หัวข้อ: ผิดที่ผมได้เจอไม้งามยามที่ขวานของผมบิ่นลง (น้องเกรซ)  (อ่าน 675 ครั้ง)

loverspacnx

• รอง Global Moderator
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รีวิวการบ้านจากคุณพี่ mightz
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=215510.0
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?action=profile;u=90610

ก่อนอื่นก็สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกท่าน หลังจากที่ผมสิงอยู่ในเว็ปนี้มานานราว 10 ปี ก็ไม่เคยออกการบ้านจริงจัง
หากเขียนผิดไปบ้างการบ้านไม่ถูกใจบ้าง ขอโทษไว้ล่วงหน้าครับ

เมื่อวานก่อน  ผมได้มีโอกาสไปลองใช้บริการร้านเลิฟเวอร์สปาที่ใหม่
พบกับพีอาร์คนเดิม ข้อดีคือสถานที่ดูดีขึ้นสะอาดขึ้น
ข้อเสียเรื่องที่จอดรถหน้าร้านเด่นไปหน่อยแต่ยังดีที่สามารถไปจอดรถตรงที่รับฝากแล้วเอาเงินใบเสร็จมาเป็นส่วนรถได้

พีอาร์แนะนำน้องให้หนึ่งคน บอกบอดี้สวย ยิ้มหวาน งานตามใจสายหวาน
ปกติบ้านนี้ผมจะขึ้นแต่น้องสายบู๊ เลยลองสายหวานบ้าง
ก่อนจ่ายเงินผมแว๊ปไปเห็นชุดตะข่ายรัดรูปไม่เคยให้น้องคนอื่นใส่เลย
ใจนึกนอกลู่นอกทางเลยจัดไป 1 ชุด จ่ายเงินตัดมาที่ห้อง

ห้องดูดี ได้มาตรฐานกว่าเดิมเยอะมากๆ พอเข้าห้องน้องมาช่วยถอดเสื้อ จัดแจงเรียบร้อย
ก็เข้าห้องน้ำ พอเห็นแล้วถูกใจเลยครับ น้องยิ้มหวานน่ารัก พูดเพราะ ถูกใจยิ่งนัก
งานอาบน้ำถือว่าได้มาตรฐานเลย น้องไม่ได้ปล่อยให้ผมต้องรอหรืออยู่คนเดียว เพราะน้องอาบน้ำไปพร้อมผม

ตัดมาที่เตียงน้องขอเวลาใส่ชุดตะข่ายที่ผมรีเควส
จากนั้นนวดลงน้ำมันพอสมควร งานตรงนี้ยังขาดเรื่องการบอดี้ ผมได้ไกด์ไลน์ไปนิดหน่อยครับ
น้องก็เรียนรู้ตามใจอย่างเต็มที่
พลิกมาด้านหน้า น้องสเปย์สด ได้ดี มีหมุนมีควง มีลิ้นดุลๆ
ตาผมสำรวจช่วงล่าง ไม่มีหินงอก หินย้อยให้รำคาญตา ถ้ำก็หวานไม่มีกลิ่น

จังหวะนัวเนียกันผมชอบสุดๆคือ จังหวะที่ตะข่ายชุดน้องมันถูกกับตัวผมจากความเสียวปกติ
มันทวีคูณเป็นหลายเท่า ซักพักผมคิดว่าหานานกว่านี้ผมไม่ไหวแน่ จึงสัญญาณให้น้องโหลด CD
บรรเลงเพลงรักกัน แต่ด้วยความขี้ลืม ไม่ได้พกยาปลุกองค์ชายมาด้วย ทำให้องค์ชายน้อยเดียวแข็งเดียวอ่อน
บรรเลงเพลงรักไม่จบ

ด้วยความผิดหวังกับตัวเองครั้งนี้ ผมไม่โทษใครครับ ความผิดผมเองลืมของดีไว้ในรถ  eta07
อย่างไรก็ขอบคุณน้องเกรซมากๆ ที่ทำให้คนมีอายุแบบพี่ ได้มีความเสพความสุขเต็มที่
คราวต่อไปที่เจอ ผมจะเตรียมมาแก้แค้นให้สาสมใจ

ให้คะแนน
หน้าตา 9
บอดี้ 9.5
GF 10

รูปที่ถ่ายผมถ่ายหลังจากเสร็จกิจ จึงมีการใส่ชุดชั้นในแล้ว
และผมขออนุญาตน้องและเอารูปให้น้องดูก่อนเรียบร้อย
บอกไว้ก่อนครับ เพราะมีป้ายติดถ่ายรูปโดนปรับ

สรุป ผิดที่ผมได้เจอไม้งามยามที่ขวานของผมบิ่นลง ตามที่มาข้อหัวข้อเลยครับ  piuyty