ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ไม่ต้องหนูทำเอง​ "วอดก้า"  (อ่าน 589 ครั้ง)

loverspacnx

• รอง Global Moderator
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
พี่ไม่ต้องหนูทำเอง​ "วอดก้า"
« เมื่อ: 19 มกราคม 2024, 12:42:42 »

fdgdfdf​ ห่างหายไปเนิ่นนาน​ หวัดดีครับป๋าๆ​ ชาว​ CMX ทุกท่าน​ วันนี้มาเคาะสนิมกันสักหน่อย​ เลือกของแรงๆ​ ดื่มวอดก้า เลยละกัน​

น้องวอดก้า​ มีเหล่าทวยเทพ​ ออกรีวิว​ กันหลายฉบับกันไปแล้ว​ หรือ​ บรรดาเหล่าแฟนคลับ​ เอฟซี  น้องก็น่าจะรับทราบงานน้องกันเป็นอย่างดี​ เอาเป็นว่า​ ผมก็จะไม่ลงอะไรเยอะละกันครับ

ได้ยินแต่ไหนแต่ไรละนะครับว่าน้อง​ ร้อนแรง​ ดุดัน​ สเปรย์​เทพ​ เหมาะเลยสำหรับการเคาะสนิม​ ร้างสนามไปนาน​

ไม่ต้องมีบทนำใดๆละครับ​ เข้าเนื้อกันเลยทันควัน​ น้องวอดก้า​ หน้าตาดี​ ผิวขาว​ หุ่นกำลังดี​ สาวเหนือบ้านเรานี่ละเด็ดสุด​  jljhl​ จับปลอกเปลือกเท่านั้นละ​ คอแห้งขึ้นมาทันที​ ช่างสี​ ล้างแปลงอย่างไว​ อวบอูม​ สวยงาม​ สนามหญ้าสวยๆ​ ตัดแต่งมาอย่างบรรจง​ เด่นสะดุดตามาก​

อาบน้ำนัวๆ​ เบาๆ​ ล้วงควัก​ จับ​ ถู​ ได้ฟิลดีนะเออ​ งานนวดก็พอได้น้ำหนักมือดีทีเดียว​ ส่วนงานบิ้วก็ไหลลื่นชิวๆ​ เรียนตามตรง​ สบายมาก​ ชนิดที่ว่า​ พี่นอนเฉยๆ​ หนูกินเอง fdgdfdf​ เพลินไป​ เพลินมา​ เท่านั้นละ​ วอดก้างับ​เข้าให้​ เต็มปากเต็มคำกันเลยทีเดียว​ ปากอุ่นๆ​ นุ่มๆ​ บรรจงดูด​ บรรจงเลีย​  scary สยิวแท้ครับ​ เรื่องแบบนี้ใครจะยอม​ สะกิดน้องจับ​ แลกกัน69  ต่างคนต่างบรรเลง​ มีดิ้นมีส่ายสู้​ แหม่​ เสียงกระเส่า​ สวรรค์​ จ๊วบจ๊าบๆ​ จุ๊บจิ๊บๆ​ ดูดเลีย​ ซดน้ำซุปกันมูมมาม​ กระเร้าใจ​ แลกกันไปแลกกันมา​ น้องวอดก้า​ กดอันติ​ โยกหัวแบบชาวร๊อก​ จังหวะเฮฟวี่เมลทอล กดใส่รัวๆ​ ไม่มียั้ง​ สุดลำ​ สุดโคน​ กะเอาตาย​ ทั้งปาก​ ทั้งลิ้น​ กระหน่ำใส่​ scary  ตายๆ​ แบบนี้ใครจะต้านทานได้​ สปสตป​ ชนิดที่ว่า​ รีดเค้น​ จนหยดสุดท้าย​ มูมมาม​ แทบจะกลืนกิน​  fdgdfdf​ ฟินฮะ​ เทพสเปรย์​เค้าของจริง​ ขอตัดจบแต่เพียบเท่านี้​

สรุปเลยละกันว่า​ น้องวอดก้า คุ้มเกิ้นคุ้มนะครับ​ งานดี​ ทุกๆด้าน​ ไม่แปลกใจที่บรรดาแฟนคลับ​ เอฟซีถึงได้แวะเวียนมาหาน้องแบบไม่ขาดสาย​  hgjhg​ ไว้เจอกันฉบับหน้าครับ​  jljhl