ผู้เขียน หัวข้อ: หลงน้องธิดา  (อ่าน 1581 ครั้ง)

Dhejanidhi

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หลงน้องธิดา
« เมื่อ: 01 มิถุนายน 2018, 12:20:56 »

หลงน้องธิดา ทั้งพ่อและลูก ส่งลูกชายไปจัดมาก่อน ลูกบอกเด็ดมากป๊า ป๊านามไป ไม่ต้องนวดครับ ไปถึงจับน้องกด เลียบันเท้า จับน้อง หงาย กระชิบข้างหู พี่ขอจัดหนักๆ น้องยิ้มเชกซี่บอกค่ะ กดน้องเต็มที่ดังกึกน้องร้องลั่น สักพักซอยน้องหน้าแบบเหย่เกไม่ไหวบอกน้องเสีย ขอขึ้นให้ ขย่มสัดแรง เซ๊กซี่มาก ผมทนไม่ไหว จับน้องท่านอนคว่ำ กดน้องสุดแรง น่องธิดาก็ร้องแบบใจจะขาด เลยดูดปากน้อง น้องเต็มใจดูด แถมบอก ปากพี่หอม ตัวก็หอม หอมที้งบ้าน ลูกชายก็หล่อ พ่อก็หล่อ ชมดีนักเลยจับน้อง แหก 180กดสุดลำ น้องกอดคอเฮือกสุดท้าย ผมซอยจนน้องร้องบอกไม่ไหวแล้ว ผมเสร็จกับน้อง ดูเปากน้องน้องเต็มใจ แถมสุดท้าย เ้วยความยั่วของน่อง เดินหันหลัง ก้มเก็บทิชชู่ เอกกุหลาบชี้หน้าผม จับน้องซอยในห้องน้ำอีกรอบ ชอบน้องธิดาร้อง เซกซี่ดี แถมบอกพี่นี่ลิ้นนรกมาก เดูดที หนูเสร็จหลายรอบ น้องน่ารัก เวลาโดนกระแทกหน้าเซกซี่มากครับ พี่อาร์ร้นนี้น่ารักมากด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มีนาคม 2019, 10:36:21 โดย Miss Spa »

Penz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หลงน้องธิดา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2018, 23:59:09 »

ตามครับ