-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่นทอง เลือกเจ้าไหนดี ของผม MTS GF ครับ  (อ่าน 2204 ครั้ง)

Tee153153

• บุคคลทั่วไป

ใครเล่นทอง มาบอกกันหน่อย ของผมเป็นลูกค้า MTS GF วิเคราะห์ดีครับ ไม่ค่อยแจกข้อมูลฟรีให้กับลูกค้า

ชอบเน้นขา Long ตอนนี้ลงหนักผมเลยเจ็บตัวเยอะหน่อย

เสียหนักสุด ข้ามคืน หมื่นแปด ได้มากสุดข้ามคืน หมื่นสี่

เท่าที่ดู ทาง YLG กับ KIMENG ก็วิเคราะห์ดีเหมือนกัน อยากสอบถามเพื่อนชาวCMXseed หน่อยว่าเป็นลูกค้าใครกันบ้าง

Tee153153

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครเล่นทอง เลือกเจ้าไหนดี ของผม MTS GF ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 22:29:14 »

ที่ว่าแจกข้อมูลฟรีในกับลูกค้า คือ ลูกค้าเจ้าอื่นที่ดูฟรีผ่าน www.TFEX.co.th และ WWW.settrade.com นะครับ พิมพ์ผิด

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ใครเล่นทอง เลือกเจ้าไหนดี ของผม MTS GF ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 13:28:13 »

ตลาดทองฟิวเจอร์นี่ ที่บ้านเราเขาเปิดกี่โมงถึงกี่โมงครับ

Delarth

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 14:19:48 »

ผมยางบ่อกล้าลอง ขุดทองครับท่าน

รู้แต่เข้าไปเป็นเม่า TFEX ไป ครึ่งแสน piuyty

ตอนนี้เลยโยกไปเล่น single stock กำลังหาทางเอามันคืนมาอยู่ vbnn

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 10:52:37 »

TFEX แล้วไปเล่นซิงเกิ้ล มันไม่ช้าไปเหรอครับท่าน

morphling168

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 13:12:40 »

สนใจเล่นเหมือนกัน แต่ ไม่รู้จะเล่นที่ใหน อ่ะ เชียงใหม่ เริ่มที่ใหนดีคับ  zad
โอวาเล่ อีกหนึ่งทางเลือกของการ เลิกบุหรี่ภายใน 2 เดือน
For more information Please contact Ovale
088-266-2882 หรือ cm.ovale@gmail.com