-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โดนโกงแบบตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ vip-load  (อ่าน 2869 ครั้ง)

devilleang

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
โดนโกงแบบตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ vip-load
« เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 15:21:12 »

พอดีผมไปสมัครเป็นสมาชิก เว็ป vip-load.com ครับ ก็เห็นหนังมีให้โหลดเลือกมากมาย ก็ใช้บัตรทรูมันนี่ 300 บาท สมัครชื่อผ่านไปเรียบร้อยครับ แต่ที่เป็นปัญหาก็คือ เขาไม่ได้ส่งรหัสผ่านมาให้ตัวผมแม้แต่น้อยเลย จะติดต่อ สอบถามทางไหนก็ไม่ได้ ในเว็บมีคำว่าติดต่อ แต่ปรากฏว่า offline อยู่ตลอดเวลา เบอร์โทรหรือเมลล์ติดต่อก็ไม่มีมาให้ ตอนนี้ก็ได้แต่ทำใจเสียค่าโง่ 300 ฟรีๆ roister เลยมาเตือนให้สมาชิกได้รับทราบครับ eta07

focus007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: โดนโกงแบบตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ vip-load
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2011, 11:57:37 »

ระบบมีปัญหามั้ง