-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ว่าเมื่อวานจะเสียหรือจะได้ วันนี้ก&#  (อ่าน 623 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

khjhgg อย่าลืมเรื่องระเบียบวินัยในการเล่นนะครับ...ไม่ว่าท่านจะได้รึจะเสียเมื่อวาน วันนี้ก็ห้ามเพิ่มยอดเล่น..
ผมทราบว่าคนส่วนใหญ่..พอได้ ก็คิดว่าวันพรุ่งนี้จะชัวร์ รึว่าพอเสียแล้วก็อยากได้คืนเร็ว...แต่จะมีแต่เจ๊งกับเจ๊งนะครับ..
อย่าลืมว่า การเล่นบอล มันมีค่าน้ำมาเกี่ยวด้วย...ถ้าเราไม่ระวัง คนที่มีแต่ได้กับได้ก็คือเจ้ามือ..

ที่เค้าบอกว่า ไม่มีใครรวยเพราะการพนันก็เพราะแบบนี้ล่ะครับ...พอได้แล้วก็ แทงมากขึ้น...พอเสียก็แทงมากขึ้น..ท้ายสุดเจ้ามือก็กินเรียบอยู่ดี (เพราะเค้ารู้ว่า ยิ่งนานๆไป เค้าก็จะได้กินเงินคุณทั้งต้นทั้งดอก)
ว่าไปแล้วผมก็ไม่เคย ล้างอาถรรพ์ 80% WIN ซักที พอวันไหนจะปีนขึ้นที่ 90% ผมก็เจออย่างนี้ทุกที...ระวังกันหน่อยแล้วกันนะครับ... ouiy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2008, 09:11:33 โดย Jim_Acer »

Nick2005

Re: ไม่ว่าเมื่อวานจะเสียหรือจะได้ วันนี้ก&#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 09:53:02 »

ครับขอบคุณมากครับ  ไม่เคยล้างอาถรรพ์   ;khhg

pass07

Re: ไม่ว่าเมื่อวานจะเสียหรือจะได้ วันนี้ก&#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 10:29:26 »

อาถรรพ์ หนักจริงๆ   l;kjh