-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับ รุ่งฟ้า ครับผมมาโปรดผมด้วยเถิด  (อ่าน 3901 ครั้ง)

sampankeng

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือผมสงสัยว่า รุ่งฟ้านี้ เป็นแนวไหนหรอครับ แบบไหนหรอ ครับ เห็นบางคนเข้าไปแล้วไปนั่งจิบเบียร์ แล้วเลือกดูสาวพอถูกใจก็เรียกมาแล้วไปด้วยกันเลย ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ เลยอยากรู้ว่ามันเป็นแนวไหน แล้วแบบแนวรุ่งฟ้านี้มีที่อื่นอีกมั้ยครับ รบกวนด้วยครับบบ ghjk ghjk ghjk ghjk

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ขอถามเกี่ยวกับ รุ่งฟ้า ครับผมมาโปรดผมด้วยเถิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 12:59:05 »

.,mn แนวไหน ก็แนวแบบ ที่ท่านเข้าใจแหละครับ ท่านเข้าไปนั่งถูกใจน้องคนไหน ก็เลือกที่จะพาไปข้างนอกได้เลย ไม่ต้องร้องเพลงให้เสียเวลา

แต่ถ้าอยากเลือกดู ก็สามารถนั่งดูไปเรื่อย ๆ ได้ ไม่มีใครว่าอะไร ถ้าแนวเดียวกัน ก็มี ดวงเดือนคาราโอเกะ ที่อยู่ใกล้กัน 99 คาราโอเกะ ที่อยู่แถว

สันติธรรม ราคา ก็ไม่ต่างกันมากครับ 1000 - 1200 โดยประมาณ แพงกว่านี้ ก็โดนหลอกแล้วละครับ

Pitch1978

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: ขอถามเกี่ยวกับ รุ่งฟ้า ครับผมมาโปรดผมด้วยเถิด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 13:11:28 »

อย่างที่ท่านเข้าใจนั่นแหละครับ ส่วนตัวเคยไปนั่งดูและยอมรับว่าสวย  แต่บริการไม่เท่าออน. เพราะยิ่งสวยยยิ่งโคตรหยิ่ง  ถ้าอยากแบบบริการดีๆ อาบน้ำให้ด้วย ไปออน.ดีกว่าครับ  แต่ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ouiy

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 13:17:10 »

ยังไม่เคยลองแนวนี้เลย เพราะไม่ดื่มเหล้า เบียร์ ไม่ทราบว่าเข้าไปนั่งสั่งน้ำอัดลมมาดื่มแล้วเรียกน้องๆ จะได้หรือเปล่า ;khhg

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 13:24:07 »

ไปไม่ต้องสั่งไรก็ได้งับ นั่งดูเฉยๆก็ได้ ไม่ตั้งสั่ง หรือจะน้ำโค๊ก น้ำปล่าวก็ 20 บาทงับ  pongz

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 16:50:50 »

ถ้าจะจัดที่นี่ ต้องหน้าด้านหน่อยครับ เพราะ ทุกคนจะมองหน้ากันแบบ รู้อยู่ว่าจะมาหาตับกิน
แต่จะได้สวยกับ เสี่ยงนิดหน่อย ที่สำคัญ ต้องได้จังหวะครับ ถึงจะเจอปิ๊งๆๆ
ถ้าเทียบค่าใช้จ่ายแล้ว ผมไปออนดีกว่า แพงกว่าอีกนิดเดียว สวยน้อยกว่าหน่อย แต่เป็นงานกว่าเยอะ

Icyman

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 17:41:53 »

เขินนนนนน
เคยไปมาแล้วครับ

แนะนำให้ไปตอน 2 - 4 ทุ่ม จะได้สาวพม่าสวยๆ  แต่หลังเที่ยงคืนไป จะไม่ค่อยเท่าไหร่
เพราะเขาจะพาน้องๆ(สวยๆ) ไปตระเวณตามโรงแรมชื่อดังต่างๆ
ค่าเสียหายอยู่ที่ 1000 + ค่าห้อง 160 (ม่านรูดในเชียงใหม่แลนด์)  หรือประหยัดหน่อย เขาก็มีห้องหอให้แถวๆร้านแหละครับ

ปล. ถ้าเจอ น้องGF 10  อาจจะซ้ำได้ครับ(ฟรี)

ปล2. ขอให้มีความสุขกับสาวต่างชาติครับ mbvc

garam_gang

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 18:10:29 »

โอ้น่าไป เจงๆๆๆ ว่าแต่มันอยู่แถวไหนอะครับขอเส้นทางหน่อยได้ไหม ครับ เด๋วจะได้พาทีมนักสำรวจไปสำรวจซักกะหน่อยครับ  pongz

DujDao

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2012, 02:26:47 »

เข้าร้าน เลือกน้อง เข้าโรงแรม จ่ายตัง กลับบ้าน แนวนี้แหละครับ