-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงาน boss  (อ่าน 1372 ครั้ง)

raroma

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งงาน boss
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 08:20:24 »

ก่อนเดินทางไปพะเยาคราบ
เมื่อคืนหลังจากกลับจากเชียงราย ก็ไปสังสรรกับเพื่อนต่อที่แถวสถานนี รถไฟ พอถึงเวลาประมาณเทียงคืน เริ่มได้ที่เพื่อนผมก็ชวนไปนวด ผมตอบตกลงทันที มันเลยพาผมไปที่ร้าน boss แล้วเอาเงินยัดใส่ในมือผมพันห้า งงเลยทำใมแพงจัง ร้านนี้ไม่เคยเข้ามาก่อนเลย เลยไม่ทราบอะไร เลยเลือกไปมั่วๆ เลยได้พี่คนหนึ่ง ชื่อ จ มานวด ตัดไปในห้องเลยนะคราบ ห้องแคบไปหน่อยยนะผมว่า เข้าไปเปลี่ยนเสื้อ ใส่ชุดของทางวร้าน นอนรอสักพักแล้วพี่เค้าก็เข้ามา แล้วถามว่านวดหนักหรือเบาดี ผมบอกเบาคราบ พี่บอกเดียวมานะ นอนรอต่อ พอพี่เค้ากลับเข้ามาเอาเบีรย์เข้ามาทานในห้องด้วย พี่ถามเอาด้วยกันไหม ไม่ใหวละคราบ เมามากเลย
ตอนนี้เริ่มจะมีอะไรแล้วคราบ
พอพี่เค้ากินเบีรย์ไปสักแก้วแล้วนวดไปยังไม่ถึงห้านาที พี่เค้า จับน้องชายผมทัดที ผมงงเลยแล้วไม่พูดไม่ถามเลย จัดเปสดไปเลย ด้วยอาการมืนๆงงๆ เลยปล่อยไปเลยตามเลย จนเขื่อนแตกในปากเลย
พอเสร็จพี่เค้าถามว่ามีเงินเท่าใหล่ ผมบอกมีไม่มาก เหลืออยู่ใบเดียว พี่เค้าบอกเดียวจัดพิเศษให้แล้วยิ้ม แบบมีอะไร แล้วพี้เค้าถอดออกอย่างเร็ว เห็นแล้วไม่ต่างอะไรกับตอนใส่เมื่อกี้เลย แถบไม่มี แต่ช่วงร่างเนี้ยสวยมากเลย ลองล่วงของพี่ดูดนิ้วดีมากเลย เล่นได้สักพักพี่เร้าบอกพอเถอะ เดียวที่เหลือพี่จัดการให้เอ็งพี่เค้าเปให้ต่อ จนน้องชายเริ่มทำงาน แล้วเคาจัดเอ็งหมดเลยจัด ไม่ได้ทำอะไรสักท่าเลยได้แค่ดูกับลีลาและท่าทางที่เหมือนอดอยากมาจากไหน และแล้วในไม่นานเขื่อนก็แตกเป็นดรั่งที่สอง แล้วแถมด้วยการดูดนมข้นที่ค้างอยู่ในลำกล้องให้อีกด้วย เยียมมากเลย
สรุปหน้าตาไม่ค่อยเท่าใหล่ไฟหน้าไม่มีเพราะหาไม่เจอช่วงร่างแน่นดีบริการสุดยอด
ค้าเสียหายค้าห้องสามค้าพี่ จ พัน
ไปละครราบเดียวกลับจากพะเยาจะมาเล้าให้ฟังใหม่

clicli

• แอบหื่น
Re: ส่งงาน boss
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 08:56:47 »

บอสนี้เลือคหมอได้ไม่ใช่หรือครับ

devilbelta

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 08:58:22 »

ตัวเบาไปเลยนะครับ  ;kljj
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

rapinrapin

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กันยายน 2011, 06:38:15 »

เบอร์อะไรท่าน โหดดีจัง

prozeeds

• **
  • Country: kr
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กันยายน 2011, 15:27:03 »

ท่าน raroma ทำบุญมาด้วยอะไร ทำไมเจอแต่แจ่มๆ  ผมไปมาเมื่อคืน น้อง เหลือ 7-8 เหลือ เบอร์15 ที่ดูดีสุดครับ แต่ พยายามถามน้องแล้ว คับ เค้าบอกไม่มี อ่าครับ สงสัยไป ดึก เกือบ ตี1 น้องคงง่วงนอน  lkkjjh lkkjjh  วันนี้ เลยมาลอง ตามหา ดู การบ้านเบอร์15 ว่ามีมั้ยครับ 5555 09876 09876

Glock19c-Lover

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 กันยายน 2011, 15:33:14 »

เบอร์อะไรท่าน โหดดีจัง

น่านน่ะสิ  แบบอดอยากด้วย มาถึงทำเอา ทำเอา เป็นลาภของท่านแล้ว

แต่สงสัย ท่านหล่อ ด้วยมั้ง พี่เค้าถึงใส่ไม่ยั้งอย่างนั้น

แต่ก็ยินดีด้วยคับ ไ่มหล่อน มีทอนกระจายยยยยยยยยยยยยย

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 กันยายน 2011, 22:54:24 »

เก็บข้อมูลครับ ไปมาเมื่อ เดือนที่แล้ว ไม่ถูกใจเลย ขอบาย

THENEST

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กันยายน 2011, 11:27:08 »

สุดยอดเลย ;kljj...เบอร์ไรเนี่ย น่าตามไปลอกจังเลยครับ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 09:10:29 »

ไปทีไรไม่เคยได้พบพานนารีเจ็ดเติมแบบนี้สักที
 vbnn

nump

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 กันยายน 2011, 14:13:44 »

Boss ยังเยี่ยมเหมือนเดิมเลยนะ eta04

ClubLove

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 08:11:05 »

น่าสนใจครับ ว่าแต่ยังไม่เคยไปเลยครับ มันอยู่ตรงไหนอ่า piuyty