-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกญาpheebarกามกิจ บุกตีพม่าอาข่าที่อุดมรักษ์ ก่อนบุกตะลุยซากุระอีกครั้ง สุดท้ายได้ของแถม  (อ่าน 652 ครั้ง)

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

วันก่อนหลังจากสบายตัวที่ซากุระเสร็จ ขากลับเดินผ่านร้านอุดมรักษ์นผบ. เจอสาวน้อยนั่งสลอนหน้าร้าน คิดในใจ สักวันเถอะ ข้าจะกลับมากุดหัวพวกเอ็ง
วันนี้ปวดเมื่อยเนื้อตัวจากการทำงาน หลังจากสับขาหลอกผบ.สำเร็จ บึ่งรถกลับบ้าน แวะอาบน้ำ แล้วไปหาที่สบายตัวกัน
ร้านอุดมรักษ์เลยครับ ข้างวังคำ เดินผ่านแจกยิ้มให้สาวๆไปหนึ่งยิ้ม ได้รับการชักชวนเข้าบ้าน เดินตะลุยเข้าไป
มาม่าถาม เอาสาวๆน่อ (อ่ะแน่นอนสิเจ๊) อาข่าน่อ (อ่าวๆเห้ย) แต่พอเจ๊ชี้เป้า เห็นหน้าน้องแล้ว อยากเป็นเขยอาข่า

จากการพูดคุย น้องเป็นลูกครึ่งอาข่า/อินเดีย ตาสวยคมมากๆ ขนตาเป็นแพยาว จมูกโด่ง ปากได้รูปกระจับ
ขึ้นชั้น 2 ห้องโคตรจะสาธารณะ มีเพียงผ้าม่านกั้นแทนประตู ซึ่งแววระดับ 3 ริบหรี่
นวดๆไป ฝีมือดีใช้ได้ ดูหน้าน้อง ตูอยากขึ้นคร่อมน้องจังเฟ้ยยยยยย ถึงแม้จะพู่มะชะ แต่เธอก็สวยจริงๆ
ซึ่งประโยคสนธนาของเธอ ไม่ได้ให้ลุ้นเลย นานๆจะมีใต้สะดือโผล่มาที แต่ก็วกขึ้นมาเรื่องปากท้องเสียนี่

ครบ 1 ชม. ไม่มีออฟชั่น น้องบอกเด็กๆหน้าร้านนู่นรับพิเศษ แต่ต้องไปข้างนอก โทรมาสั่งเอา
ok ครับน้อง คราวหน้าพี่จะจำไว้ uilo

ลายแทง      อุดมรักษ์ นผบ.
ชื่อน้อง      เชอร์รี่
หน้าตา      10 เถอะครับ สวยจริงๆ
บริการ      7 มาตรฐาน
ไฟหน้า      ไม่เห็น แต่แอบดูม
รูปร่าง      7 หุ่นไม่สวย แต่ก็ไม่แย่
ผิว      8 ใครชอบแบบคล้ำเนียน เชิญลอง
นวด     7 แอบเจ็บ uilo
พูดจา      7 มะชะด้วยนะ
GF         7
สินสอดน้อง         เอาไป 200 พอ โทษฐานไม่มีลุ้น

แรกว่จะกลับเลย แต่หน้าตาน้องเชอร์รี่มันช่างบาดใจ ไอ้หนูเริ่มซุกซน เดินผ่านร้านที่เหลือไป 2-3 รอบ
มีสาวๆเรียกเข้าร้าน แต่ผมตัดสินใจลุยร้านเดิม ด้วยเหตุยังติดใจพี่พิมพ์

.......พรุ่งนี้มาต่อตอน 2 ครับ ที่กระทู้เดิม

hatmar

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

Hunter

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5

ผม ชอบ เผ่า นี้ จัง เผ่า อ้าขา เนี่ย เขินนนนนน

pheebar

• X5 Club
  • *

ต่อร้าน 2 เดินวนแถวนั้นอยู่แปดรอบ หาร้านใหม่ๆ สาวๆกวักหน้าร้านดันไปเข้า เลือกร้านเดิม ซากุระนผบ.
เดินเข้าไป เวรเอ๊ย รุ่นแม่ roister ก้าวออกมาก็ไม่ทันแล้ว เลยกะว่าจะนวดอย่างเดียว
ระหว่างนวด แกชวนคุยเรื่องใต้สะดือ ชวนนาบอยู่นั่นแหละ บอกตรงๆเถอะ ถึงแกจะมีแววว่าสวย แต่ผมก็เอาไม่ลงจริงๆ
นึกถึงพี่สาวร้านข้างๆอุตส่ากวักมือเรียก  uilo

ไหนๆก็ไหนๆ ลองนวดกษัยดูดีกว่า อยากรู้ว่าต้นกำเนิดของนกป.สมัยนี้มันเป็นยังไง
ดูถูกฝีมือข้อมือของรุ้นป้าไม่ได้เลยจริงๆ ขนาดว่าผมพึ่งจะกินตับไปเมื่อวาน วันนี้แกทำผมน้ำพุ่งปรี๊ดได้เลยล่ะ
ที่เหลือก็นวดไปตามธรรมดา

ลายแทง      ซากุระ นผบ.
ชื่อป้า         ไม่ถามครับ คงไม่ไปซ้ำ
หน้าตา      7 เมื่อประมาน 20 ปีที่แล้วนะ55+
บริการ      7
รูปร่าง      ไม่มองครับ  ljhgf
นวด     7 ธรรมดาๆ
พูดจา      7
GF         7
สินสอดป้า      200+500

ระหว่างทางกลับ มีพี่ชายกลุ่มนึงท่าจะเมามา สอบถามได้ว่าจะมาเที่ยว ร้านไหนเป็นยังไงบ้าง ผมก็ตอบอย่างที่เคยไป
ได้ความว่าเป็นคนเทิง ผมได้ยินมาจากเพื่อนว่าที่อ.เทิงมีแหล่งเหมือนกัน แกบอกไม่รู้ แต่มีนศ.วิทยาลัยทำ SL เหมือนกัน
แต่แกไม่รู้จักแหล่ง..... แต่เท่านี้ก็เพียงพอละครับ ผมจะไปสานต่อเอาเอง
ลุงสามล้อถีบนั่งฟังอยู่แถวนั้น เสนอ SL เด็กนักเรียนกับเด็กบ้านให้ แต่เนื่องจากดึกแล้ว ผมจึได้แต่ขอเบอร์แกไว้ครับ

คราวนี้จะลองไปสายสามล้อถีบดูบ้าง ขอบคุณครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เจอฝีมือนวดกษัยขั้นเทพไป พุ่งปริ๊ดๆ เลยเหรอท่าน... รออ่านการบ้านแนวสามล้อถีบต่อครับ... ;khhg ;khhg

xpeter

jawjaw

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

สายนี้ก็น่าลอง ต้องจด และ ลอกการบ้าน  jljhl jljhl jljhl

mslife

• **

ไม่ใช่คนเชียงใหม่ครับ
มันอยู่ตรงไหน
อาทิตย์หน้าจะตามไปลอกการบ้าน

รบกวนให้ info ด้วยครับ .,mn

berbaboss

• V.I.P.
  • *

อาข่า แต่หน้าตา 10เต็ม เสียดายไม่มีออฟชั่น

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ยอมรับว่า เด็ก ๆ น่าตาน่ารักมาก
ผมไม่เคยเข้าร้านนี้เคยแต่ ซากุระ แต่ก็เจอรุ่นใหญ่ นะ

ท่านเทพเชียงราย มีอะไร PM แนะนำกันบ้างนะครับ
 lowwww

ringring

• *

thebannok

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เผ่า อ้าขา เลยเหรอครับ ลูกครึ่งอินเดียอีกโอ๊วว   แต่ผมสน ไอ้พวก สามล้อนี่ รู้ เบอเด็ก ๆ จริงนะ เคยเจอนานละ  ว่าแต่ ย่านนี้มันแถวไหนอะครับ ผมไม่คุ้นแหะ จะไปตามตัวลุง สามล้อ ซะหน่อย

edp_man

• **

peecha

• **

Barball

• **
  • Country: th

ร้านอยู่แถวไหนครับท่าน กระผมนึกพิกัดไม่ออกจริงๆ ขอรับ   fdgdfdf

pheebar

• X5 Club
  • *

โรงแรมวังคำครับ เอาชื่อโรงแรมใส่กูเกิ้ลได้เลย

topseries

• **

nitig

• *

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

roister แบบนี้ซากุระแน่นอนกว่านะซิ eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว