ผู้เขียน หัวข้อ: นานะ นี่มันนางเอกAV ชัดๆ  (อ่าน 6856 ครั้ง)

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นานะ นี่มันนางเอกAV ชัดๆ
« เมื่อ: 10 กันยายน 2018, 09:40:36 »

มินิรีวิว น้องนานะ
ครั้งแรกที่เห็นตอนโชว์ตัว ความสว่างกระแทกตาเต็มๆเลย น้องขาวมากครับ (น่าจะขาวเป็นอันดับต้นๆของร้าน) และด้วยความสวยกระแทกใจ หน้าคล้าย Yui Hatano นางเอกAV คนโปรดเลย
จึงทำให้ตกหลุมเลือกน้องขึ้นงานด่วนเลย
ตัดภาพมาบนห้อง น้องน่ารักมาก พูดเพราะ คุยสนุก มาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ผมด้วย ผมก็เลยไปช่วยน้องถอดบ้าง แม่เจ้า!!!! ขาวมากกกกกก จุกสวย ซีนอลแทบชมพู ผมยืนชื่นชมอยู่นานจนน้องเขิน เลยชวนกันไปอาบน้ำ งานก็อาบน้ำธรรมดาครับ
ตัดไปบนเตียงเลย ต้องบอกว่าน้องเป็นฟิลธรรมชาติครับ ลิ้น มือ ทำงานได้อย่างเป็นธรรมชาติ แต่ที่เด่นคือไฟหน้าคู่งาม พร้อมหลอดไฟซีนอล รวมทั้งช่วงล่างที่เกลี้ยงเกลาไม่มีอะไรให้กวนใจและฟิตมาก นิ้วแทบยัดไม่เข้า!!!
และใครที่ชอบงานไหลแนะนำเลย No Money Talk ไหลแบบเนียนๆ ไม่มีสะดุด ไร้รอยต่อ ทอเต็มผืน กันเลยทีเดียว
งานโจ๊ะ มันส์มาก ด้วยความที่น้องเป็นคนอวบ ทำให้เต็มไม้ เต็มมือ ไปทุกส่วน เสร็จจากบนเตียง ไปต่อในห้องน้ำอีกรอบ เป็นผลให้สกอร์ 4-2 ตัวเบากลับบ้านเลยยย
สรุป ใครอยากฟิลซั่ม กับนางเอกAV สักครั้งในชีวิต แนะนำน้องนานะเลยครับ
ป.ล.ปลาไม่ได้จับมาเอาปลาน้องยุ้ยไปแทนละกัน เหมือนกันแหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เมษายน 2019, 16:32:12 โดย Miss Spa »

salapao

• แอบจิต
  • **
Re: นานะ นี่มันนางเอกAV ชัดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2018, 12:51:10 »

ต้องรีบไปหาน้องยุ้ยลัาว

unicon25

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กันยายน 2018, 13:53:43 »

ปี้หน๋านสึกใหม่

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กันยายน 2018, 18:16:26 »

โอ้ว นางเอกในใจตลอดการเลย yui ต้องไปหาน้องละ

moomookung

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 16:01:51 »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กันยายน 2018, 17:02:52 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ pongz pongz  ผมก้ออยากเป้นพระเอกเอวี สักครั้ง.... jljhl jljhl

unicon25

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 กันยายน 2018, 15:40:28 »

ไปลองมาละครับ หน้าตา หุ่น คล้าย น้องยุ้ยมาก
ฟิน ครับ  mbvc mbvc

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2018, 09:37:23 »

ขอให้ทุกท่านฟินกับนางเอก AV กันนะครับ ผมยังไม่มีโอกาสได้ไปซ้ำเลย(น้องเข้าแต่ช่วงเย็น ไม่ว่างอ่ะ) ยังไงก็ถนอมของหลวงกันหน่อยนะครับ น้องน่ารักๆจะได้อยู่กับเราไปนานๆ eta08