ผู้เขียน หัวข้อ: แรร์ไอเทมที่ผมตามหามานาน!! น้องพิงฟ้า..  (อ่าน 2459 ครั้ง)

ํSongDooHee99

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สดๆร้อนๆ
วันนี้วันศุกร์แห่งชาติครับท่าน
มาดูงานแถว OFFice Lady เลยแอบแวปมาตามหานางในฝัน..
คนนี้เล็งไว้สักพักแล้วครับ แต่มาทีไรน้องไม่ค่อยว่าง ถ้าไม่จองก็ไม่ได้เจอเลย  uilo
ครั้งนี้พอเห็นว่าน้องมาเยือนเชียงใหม่ เลยโทรจองกับพีอาร์ก่อน
ไม่งั้นผมคงต้องผิดหวังอีกเป็นแน่5555

พอได้เจอ " น้องพิงฟ้า "  โอ้วว หุ่นคนนี้เตะตาต้องใจผมสุดเลยครับท่าน
ทรวดทรงองค์เอว รอยยิ้มหวานๆที่ส่งมา ทำผมแพ้ใจมาก

น้องดูดีสะดุดตา ขาวใส ลุคคุณหนูดูแพง ใสๆ ตรงใจผมเลย
พีอาร์ บอกว่าน้อง อายุ 22 ผมตัดสินใจจ่ายสินสอดคอสพรีเมี่ยม จัดเต็มแบบไม่อั้นไปเลยครับท่าน

ขึ้นห้องไปก็นั่งคุยกันซักพักน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ
ผมถอด น้องถอด (ผมนี่ใจไม่ดี555) เปิดน้ำปุ๊บ น้องก็เริ่มเอาครีมอาบน้ำมาละเลงบนหน้าอกหน้าใจน้อง แล้วมาถูนาบบนหลังผม!!!

ผมก็ช่วยน้องอาบน้ำ ใช้มือลูบไล้ไปทั่วเรือนร่างน้อง และเริ่มสำรวจบนเรือนร่างของน้องแบบทั่วถึง พออาบน้ำเสร็จ
น้องก็ใช้ร่างกายมานาบนัวผมต่อ ทำเอาน้องชายผมตื่น

ผมทนไม่ไหว อุ้มน้องไปที่เตียง สำรวจเรือนร่างพอประมาณ อืมมมมม ขาววว เนียนดี
พอถึงเตียงปุ๊บ น้องพลิกขึ้นมาบุกก่อนเลย น้องถอยลงไปข้างล่าง.... ใช้ลิ้นตวัดอย่างพริ้วลำตัวแนบชิด...

ชุลมุน นัวกันแบบไม่ทันได้ตั้งตัว น้องซุกไซ้แทบทุกส่วน ตั้งแต่บน-ลงล่าง ซาวด์เด่นดังระดับ AV
ได้อารมณ์สุดๆ! บิ้ว นัวเสียวมาก ปากเก่งดีดูดแน่น

จัดการบิ้วจากปากแล้วลงมาข้างล่าง หาความฉ่ำที่กำลังพรั่งพลู ออกมา เรื่อยๆ น้องเริ่มขยับเอว ก้นไม่ติดพื้น
เสียงครางเริ่มดังขึ้นๆเรื่อยๆได้เห็นน้องหุ่นดีๆ มองหน้าสวยๆ เอวร่อน มาพร้อมซาวน์ AV
แล้วมันจะมันส์อะไรแบบนี้ ลุยยาวสิครับจะรออะไร  jljhl
พอคว้าหมวกกันน๊อคได้ ก็ไม่รอช้าพลัดกันรุกรับอย่างเมามัน
เสียงไปลั่นห้องอารมณ์ร่วมสุดยอดมากเลยครับ มาแบบเต็มๆ ปลดปล่อยและระเบิดออกมาให้อย่างเต็มที่ไม่มีกั๊ก
ทั้งเสียงซี๊ดและหวีดร้องครวญคราง ที่ออกมาจากน้องนั้น ฟิลลิ่งจากลึกๆของข้างในน้องจริงๆ
น้องก็ขึ้นโยกผมช้าๆ จนสักพักของน้องตอดของผมจนแน่นมาก

มากจนรู้สึกได้หน้าน้องที่กระทบกับแสงไฟอ่อนๆในห้อง ช่างดูเย้ายวน ได้อารมณ์ยิ่งนัก
เสียงครวญคราง+กับน้องเด้งเข้าหามาจนนาทีสุดท้ายจนเราต้องหยุดนิ่งๆ สุดท้ายผมต้องแพ้ แตกในที่สุด(เสียวจนขาสั่นเลยก็ว่าได้)
แต่ไม่เข็ด อารมณ์ยังคงค้างคา...

นอนคุยกับน้องสักพักนึง ตกลงปลงใจขอเบิ้ลอีกสักที...
ต่ออีก1คอร์สไปเลยครับท่าน ของเด็ดของดี ของแรร์ขนาดนี้ ต้องใช้เวลาให้คุ้ม!

"น้องพิงฟ้า"เรื่องคะแนนไม่ต้องพูดถึงแล้วครับ ให้เต็มทุกข้อ ครับท่าน
ห้ามพลาดเด็ดขาดท่าน รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ  hgjhg

หน้าตา  10/10
หุ่น เนื้อตัว บอดี้ 11/10
บิ้ว นัวส์ 10/10
อาบน้ำ 10/10 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เมษายน 2024, 00:11:01 โดย valentine2024 »

kaewpanya saegor

• แอบหื่น
  • Country: 00
Re: แรร์ไอเทมที่ผมตามหามานาน!! น้องพิงฟ้า..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มีนาคม 2024, 13:26:57 »

สุดยอดมากครับ สวย หุ่นดี งานดี ครบเคร่่อง mbvc

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: แรร์ไอเทมที่ผมตามหามานาน!! น้องพิงฟ้า..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มีนาคม 2024, 13:01:59 »