-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนนี้  (อ่าน 759 ครั้ง)

j007

• บุคคลทั่วไป
เมื่อคืนนี้
« เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 15:48:48 »

จากกระทู้นี้ครับ
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=20239.0

จิงๆ ผมไม่ได้หนีครับ แต่ว่าที่ต้องเขียนแบบนั้น เพราะ ผบ. ผมรู้จักเวปนี้ แล้วไอ้เพื่อนตัวดี ดันไปเขียน code ที่ทำให้ ผบ. ผมรู้ว่า ผมใช้ login J007 นี่หล่ะ ความซวยมาเยือน และผมคิดว่า ห้องนี้จะเปิดให้เฉพาะคนที่เปนสมาชิกและโพสถึงร้อยกระทู้ เท่านั้น ถ้าไม่ใช่รบกวน มด ลบกระทู้นี้ของผมด้วย เดวขอแสดงความจืน(หล่น..สุดโค๊ยก่อนหล่ะกัน)

เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อคืนนี้ ผมไปงานเลี้ยงของบริษัทแผนก QA มา แล้วก็ไปต่อโรดิโอกัน แล้วน้องสาวผมเปน QA ก็ไปเจอเพื่อนซึ่งเข้ามาทัก(ชือ ก. หล่ะกัน) แลวผมก็รู้จัก จากนั้นผมก็เดินไปคุยบ้าง กลับมาที่โต๊ะบ้าง ไปโต๊ะโน้นโต๊ะนี้บ้าง มั่วสุดๆ เพราะวันนั้นหันไปทางไหนก็เจอแต่พวกเดียวกันทั้งงั้น เหอะๆ
แล้วผมก็มายืนข้างๆ น้อง กใ ไอ้น้องสาวตัวดีดันจับมือผมกะน้อง ก. แล้วดึงมาให้จับมือกัน เหอะๆ น้อง ก. ดันจับมือผมแล้วไม่ปล่อยอีกต่างหาก จากนั้น ด้วยความเมา ผมแม่งนั่งกอด นั่งหอมน้อง ก. ขนาดน้องผมมันยังรับไม่ได้เลย...เหอะๆ

ใกล้ๆ ตีสอง ผมถามน้อง ก. เขาว่า อยู่กะเช้าหรือกะดึก คำตอบคือ อยู่กะเช้าครับแล้วพรุ่งนี้ต้องรีบไปทำงานด้วย เพราะมากะเพื่อน ขากลับ น้อง ก. และก็เพื่อนที่มาด้วยยังขี่มอ-ไซด์ไปส่งผมที่หอเลย

สรุป หล่นเต็มข้อ แต่น้อง ก. โทรกลับมาบอกว่า ถึงห้องแล้วอีกด้วย บอกว่า พรุ่งนี้เย็น(หมายถึงวันนี้) ให้ผมโทรหา ไงคงต้องติดตามตอนต่อไป
เซ๊งอ่ะ เมื่อคืน ไม่อยากจะบอก โค ตะ ระ หื่น สุดๆ นึกว่าจะได้สำเร็จโทษซะแล้ว
 piuyty piuyty piuyty

ปล. น้อง ก. ไม่ได้ทำงานที่เดวกะผมนะครับ(เพราะไม่กินไก่วัด เหอะๆ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2010, 15:51:30 โดย j007 »

gosty

Re: เมื่อคืนนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 15:55:03 »

ไปไม่ชวน แช่งขอให้หล่น ,mnnb

jiggolord

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 16:26:33 »

โรงงานท่านนี่ เลี้ยงกันเกือบทุกอาทิตย์เลยนะครับ ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ละ
แต่แปลกนะเลี้ยงกันคืนวันอาทิตย์
ผมอยู่แถวนั้น พอดี อิอิ พลอยได้ยินเสียงคอนเสิร์ตตลอด  ouiy

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 16:33:46 »

โรงงานท่านนี่ เลี้ยงกันเกือบทุกอาทิตย์เลยนะครับ ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ละ
แต่แปลกนะเลี้ยงกันคืนวันอาทิตย์
ผมอยู่แถวนั้น พอดี อิอิ พลอยได้ยินเสียงคอนเสิร์ตตลอด  ouiy

ครับ นี่ยังมะจบนะครับ ของผมคาดว่า วันที่ 7 กพ. (เก็บตกรายสุดท้าย) แล้วจะมีเลี้ยงโรงงานอีกทีใกล้ๆ สงกรานต์โน้นหน่ะ ตอนปีใหม่เขาจะเลี้ยงเปนแผนกย่อยๆ หน่ะครับ ถ้ารู้จักคนมากก็ on-tour มากเท่านั้น(ผมเลยเดินสายกินเหล้าเลย ส่วนวันที่ 7 อาจจัดเงียบๆ ครับ เพราะกลัวพวกมาถล่ม เหอะๆ)
ส่วนที่จัดวันอาทิตย์เพราะเขาจะต้องเลี้ยง 2 กะครับ ฉะนั้น วันอาทิตย์เปนวันที่เหมาะที่สุด

แต่ทำไงดีอ่ะ อยากกินน้อง ก. ไงทั่นประธานหล่ะปูนจัดมินิมีตติ้งหน่อยดิ เดวจะเชิญน้อง ก. และฝองเพื่อนมาสังสรรค์ ส่วนผมถ้าหายก่อนก็ดึงเช๊งพวกเพื่อนน้อง ก. เอาไว้ให้ด้วย ขอบคุง
 ;khhg

popcorn4202

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 16:38:49 »

ก๊กลำพูนกินกันบ่อยจริงแฮะ zad

evolution

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 16:43:28 »

อ้างถึง
ครับ นี่ยังมะจบนะครับ ของผมคาดว่า วันที่ 7 กพ. (เก็บตกรายสุดท้าย) แล้วจะมีเลี้ยงโรงงานอีกทีใกล้ๆ สงกรานต์โน้นหน่ะ ตอนปีใหม่เขาจะเลี้ยงเปนแผนกย่อยๆ หน่ะครับ ถ้ารู้จักคนมากก็ on-tour มากเท่านั้น(ผมเลยเดินสายกินเหล้าเลย ส่วนวันที่ 7 อาจจัดเงียบๆ ครับ เพราะกลัวพวกมาถล่ม เหอะๆ)
ส่วนที่จัดวันอาทิตย์เพราะเขาจะต้องเลี้ยง 2 กะครับ ฉะนั้น วันอาทิตย์เปนวันที่เหมาะที่สุด

แต่ ทำไงดีอ่ะ อยากกินน้อง ก. ไงทั่นประธานหล่ะปูนจัดมินิมีตติ้งหน่อยดิ เดวจะเชิญน้อง ก. และฝองเพื่อนมาสังสรรค์ ส่วนผมถ้าหายก่อนก็ดึงเช๊งพวกเพื่อนน้อง ก. เอาไว้ให้ด้วย ขอบคุง

จัดไปครับ ทั่นประธานไม่ว่างเราจัดกันเองก็ได้ครับ อิอิ กลัวคารมทั่นประธาน หุหุ

lhgfr lhgfr lhgfr

j007

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 17:14:47 »

จะไปโพสห้องโน้นทำไมเนี๊ยะ...ก็บอกว่า ผบ ผมเข้ามาดูในเวปนี้บ่อย มะเหนหรือไงผมโพสแต่ห้องวี... ghfg

มะตะกี้ M ไปหา ผบ. แม่งปิด M ไปแย้ว อุตส่าห์เพิ่งง้อคืนดีได้ จะให้ฆ่ากันอีกหรือไง มะคืนก็อดแหลกทีนึงหล่ะ ถ้า ผบ. มาจับได้อีก งานนี้.. uilo
 lkkjjh

gosty

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 17:48:27 »

อ้างถึง

แต่ ทำไงดีอ่ะ อยากกินน้อง ก. ไงทั่นประธานหล่ะปูนจัดมินิมีตติ้งหน่อยดิ เดวจะเชิญน้อง ก. และฝองเพื่อนมาสังสรรค์ ส่วนผมถ้าหายก่อนก็ดึงเช๊งพวกเพื่อนน้อง ก. เอาไว้ให้ด้วย ขอบคุง

จัดไปครับ ทั่นประธานไม่ว่างเราจัดกันเองก็ได้ครับ อิอิ กลัวคารมทั่นประธาน หุหุ

lhgfr lhgfr lhgfr

วันนั้นปล่อยผีครับผมจะช่วยทุกท่านให้ไปสวรรค์ เราพะตอนนี้ยังเก็บงานไม่ได้รอเก็บงานนได้ก่อน

NO-B-TA

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 00:20:53 »

ท่านอยู่โรงงานไหนอะ

noikasu

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 11:12:36 »

โรงงานนี่ท่าจะรวย..พาผมไปกินบ้างสิครับท่าน... uiuo

shoots

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 12:57:01 »

เด็ก QA ผ่านการประกันคุณภาพ     jljhl

gosty

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 14:23:14 »

งกนะคนเราไม่แบ่งเดี่ยวเหอะๆๆๆๆๆๆ lkkjjh

j007

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 14:42:10 »

ยังจะมาทวงส่วนแบ่งไรอีก....แล้วทีกระทู้ข้าวล่างนี่หล่ะ
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=20361.0

เลวมาก(เรามีเราสุ่มเราภูมใจ...คติเขาเลยหล่ะ กั๊กตลอด)  ,mnnb

bikz

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 14:24:21 »

อย่างนี้ยังไม่เรียกว่า หล่นหรอกครับ    พยายามต่อไป    ;kljj

chefbb

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 21:09:57 »

พยายามต่อไปท่าน  ยังไม่หล่นนี่ครับ ส่งห้องที่ผบเข้าไม่ได้อะครับรับรองปลอดภัย