-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กรู นะ กรู ไม่น่าเลยยย  (อ่าน 727 ครั้ง)

Mr.thank

• บุคคลทั่วไป
กรู นะ กรู ไม่น่าเลยยย
« เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 14:37:03 »

เขิน zad หล่น ๆ หล่นอย่างแลง  piuyty piuyty ก่อนวันปีไหม่ คือวันที่ 29 ธันวา ที่ผ่านมา นับว่าเป็นโอกาศดีที่ วันนี้เป็นวันปล่อยผี เมียบอกกลับก่อน
เที่ยงคืนนะ มะงั้น มีเรื่อง เราก็บอกไปว่า นาน ๆจะกินที  ขอสักวันนะ  เมียบอก   "ไม่ได้"  กลับหลังเที่ยง "มรึงตายยย" เราก็ไม่ได้กลัวนะ แต่ก็บอกไปว่า  "ได้คับป๋ม" dsgjsd dgd dgd 
.... พอดีที่ทำงานมีงานเลี้ยงกัน ตกเย็นเหล้าเริ่มเข้าปากอารมณ์ก่อเกิดนั่งกินไปร้อง โอเกะ ไป บอกวันนี้มัย มัน ......จังหวะ บอกพี่ที่เป็นเพื่อนร่วมงาน  พี ๆ กินเหล้าเสร็จแล้ว ไป  อ๊อด ๆ กันไหม
  พี่บอก รัย ของมึงวะ อ๊อด ๆ    โห พี่ ไม่ เก๊ดเลย  --- ตัดเลย ละกัน --- ได้เวลาประมาณ 5ทุ่ม  ก็ออกเดินทางไป นะแผนที่ที่อยู่ใน หมองน้อย ๆ ของเรา uiuo uiuo  ณ. ร้าน ข้าวฟ้างเก่าแถวดอยสะเก็ด
เพราะที่ทำงาน อยู่ ใกล้ ๆ  ว่าแล้วก็ขับ city น้อย ๆ ไปกับพี่ที่ทำงาน 2 คน เป็นไงเป็นกัน  ขับมาถึงที่หน้าทางเข้าตรงถนนใหญ่  แล้วก็เข้าซอยไปเลือย ๆ ไมไม่ถึงสักที วะ  หลง ป่าวเนี้ยะ คิดในใจ  (มาครั้งแรก)
กลัวว่าพี่ที่มาด้วยจะเสีย อารม  ทำใจดีสู้  สักแป๊บ  ถึงที่หน้าทางเข้าหมู่บ้าน ไอ้สัด  ไรวะไฟมึดหมด  น้องข้าวฟ้างทำกูแล้ว เฮ้ย ปิด ซะงั้น   เอาไงดีเนี้ยะ  ใกล้เที่ยงคืนแล้วด้วย  แล้วเสียมี่แว่วมาในหู ก็ดังขึ้น
 ghjk ghjk "ไม่ได้"  กลับหลังเที่ยง "มรึงตายยย" ก็เลยหมดอารณ์ในทันได  แล้วก็รีบขับไปส่งพี่ที่ไปด้วยแล้วก็เลยกลับบ้านเลย  ถงบ้าน ลอดตาย หวุดหวิด  เที่ยงพอดี  ตอนเช้ามาเซ็ค ความเครื่อนไหวใน บอร์ดนี้
ถึงได้รู้ ว่า แมร่ง ย้ายร้านแล้ว  กำ รู้งี้ตูเซ็คก่อนมาก็ดี เลยเป็นเหตุ ที่ "หล่นแบบ ฮากระจายเลย" vbnn vbnn vbnn zad ;khhg ;khhg ,mnnb ,mnnb

popcorn4202

Re: กรู นะ กรู ไม่น่าเลยยย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 14:59:28 »

อ้าว ซะงั้น
แบบนี้ไม่เรียกว่าหล่นครับ หลงซะมากกว่า kjhg

roonaldo

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 15:00:56 »

ไม่หล่นหรอก

ดีออก

ไม่ตายด้วย
เหอะๆๆ ;kljj ;kljj ;kljj

konlunglang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 15:44:28 »

นานนานเจอคนหลงสักทีครับ

ถือว่าประสบการณ์ชีวิตนะครับ หุหุ

เอาใหม่ครับ เอาใหม่ ttu ttu ttu ttu

gosty

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 16:24:09 »

แนะนำให้ย้ายร้านมาเปิดหน้าบ้านเลยครับท่าน jljhl

prof.big

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 17:48:58 »

หลงทางเสียเวลา หลงลืมเวลาระวัง ผบ.ครับ

p_nuin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 23:09:04 »

สงสัยจะเกร็งไปหน่อยคราวหน้าขอวีซ่าเยอะๆซิครับ

ReActioNX

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 10:32:15 »

uiuo uiuo

ไม่โดน ผบ. เม้งก็ Ok ละครับ เรื่องหลงนี่ผมประจำเลย 555+ หลง PG นะไม่เคยได้ซักทีต้องไปขอวิชาดีๆจากท่านเทพมั่งแล้ว อิอิ vbnn vbnn vbnn

Zeroza

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 22:45:56 »

ถึง ตาย กัน เลย เหรอ คัฟ ท่าน อิอิ

mafiakob

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2011, 11:56:17 »

เกือบไปแล้วนะครับ

moto13

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มีนาคม 2011, 13:30:01 »

ดีใจด้วยท่านที่หล่น....ถ้าไม่หล่นคงตายไปแล้ว ghjk555