-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล "Wining CMXSEED"  (อ่าน 1196 ครั้ง)

jukkuuuu

• บุคคลทั่วไป
รายงานผล "Wining CMXSEED"
« เมื่อ: 08 กันยายน 2007, 16:23:02 »

:( ขอให้พี่น้องช่วยรายงานผลการแข่งขันให้สมาชิกทราบด้วยครับ

บรรยากาศภายในร้าน และการไปต่อของท่านๆ ทั้งหลาย

ลองๆ ครับ

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

jukkuuuu

Re: รายงานผล "Wining CMXSEED"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กันยายน 2007, 16:41:22 »

::) รายงานผลครับผม สาย B

ผลการแข่งขันเป็นดังนี้

ผู้เข้าร่วมการแข่งขันในวันที่ 7 กันยายน 2550

dvd

Jukkuuuu

mamos

3 ท่านครับ

ผลการแข่งขันปรากฎดังนี้

คู่แรก ระหว่างท่าน Jukkuuuu กับ ท่าน dvd

ท่าน dvd ใช้ทีมเชลซี โดยมีการพกพาจอยสติ๊กมาจากที่บ้าน? pp11

ทำให้ท่าน Jukkuuuu ซึ่งใช้ทีมแมนยู เจอแผนการที่ล้ำลึกและเด็ดขาด โดนไล่ต้อนไป ด้วยสกอร์ 2-4

ผลสรุป ท่าน dvd? ? ? ? ? ? แข่ง 1 ครั้ง? ? ? มี 3 แต้ม ได้ 4 เสีย 2? blink

? ? ? ?? ท่าน jukkuuuu? ?? แข่ง 1 ครั้ง? ? ? มี 0 แต้ม ได้ 2 เสีย 4? zcry

คู่ที่ 2 ระหว่างท่าน mammos กับ ท่าน dvd

ท่าน dvd ใช้ทีมเชลซี เริ่มมีความมั่นใจหลังจากพิชิตท่าน Jukkuuuu ลงได้ ss

แต่ท่าน mammos ที่ใช้ทีมแมนยู (ซึ่งได้ยืนศึกษาเกมอยู่ใกล้ๆ) ได้ทำการศึกษาเกมมาเป็นอย่างดี

เกมการแข่งขันเป็นไปอย่างเข้มข้น แต่ท่าน dvd อาศัยจังหวะการเข้าทำที่คมกว่า บดชนะไปด้วยสกอร์ 1-2

ผลสรุป ท่าน dvd? ? ? ? ? ? แข่ง 2 ครั้ง? ? ? มี 6 แต้ม ได้ 6 เสีย 3? blink

? ? ? ?? ท่าน mammos? ?? แข่ง 1 ครั้ง? ? ? มี 0 แต้ม ได้ 1 เสีย 2? zcry

คู่ที่ 3 ระหว่างท่าน mammos กับ ท่าน jukkuuuu

คู่นี้ชะตาฟ้าลิขิตให้สองทีมแชมป์พรีเมียร์ (แมนยูฯ + แมนยูฯ) โคจรมาพบกันจนได้ zuy

ท่าน Jukkuuuu ได้นั่งศึกษาเกมจากคู่ที่ 2 เช่นกัน ทำการคิดวางแผนมาเป็นอย่างดี

ขณะที่ท่าน mammos กำลังเศร้ากับการที่ทีมโปรดแพ้ (ท่าน Jukkuuuu ก็เศร้าเหมือนกัน) :P

การแข่งขันเป็นไปอย่างคู่คี่สูสีมาก (เพราะใช้ทีมเดียวกัน) จนทำให้ครึ่งแรกผลเสมอกัน 0-0

เข้าสู่ครึ่งหลังท่าน mammos มีโอกาสเข้าทำหลายครั้ง แต่ก็ยังเป็นฟานเดอร์ซาร์ (ฝั่งท่าน jukkuuuu) สามารถป้องกันลูกยิงที่น่าจะเข้าไว้ได้หมด

ในขณะที่ท่าน jukkuuuu มีโอกาสเข้าทำไม่น้อยหน้ากัน ก่อนจะเป็นฝ่ายทำประตูขึ้นนำ 1-0

จากความสามารถของ เวย์น รูนี่ย์ (ฝั่งท่าน jukkuuuu)? :'( โอ๊ยยย งง โว้ย

และท่าน Jukkuuuu ก็สามารถรักษาสกอร์นี้ไว้ได้จนจบการแข่งขัน

ผลสรุป ท่าน jukkuuuu? ? แข่ง 2 ครั้ง? ? ? มี 3 แต้ม ได้ 3 เสีย 4? blink

? ? ? ?? ท่าน mammos? ?? แข่ง 2 ครั้ง? ? ? มี 0 แต้ม ได้ 2 เสีย 2? zcry

การรายงานผลการแข่งขันครั้งนี้

หวังว่าคงไม่ทำให้เกิดการขุ่นเคืองขึ้นในหมู่สังคมอันกลมเกลียวของพวกเรานะครับ

จบการรายงานผลวันแรก

ผมเอง Jukkuuuu รายงาน ไปล่ะครับ แว้บบ? pp9 อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กันยายน 2007, 16:45:04 โดย jukkuuuu »

jukkuuuu

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กันยายน 2007, 16:50:41 »

แซวขอบสนาม (ข้างตู้เกม) workz

S-P-I-R-I-T  mohoz

อิอิ ขอบอกว่าท่าน wunsen มีคนเชียร์ท่านเยอะเลยนะครับ เขิน

ท่านเล่นไม่ค่อยเก่ง ทั้งท่าน dvd กับท่าน zizu เชียร์ขาดใจ (ผมด้วย) อิอิ

ตอนคู่ระหว่าง ท่าน SEAWJANG vs Wunsen คนเชียร์เยอะมากครับ น่าสนุกดีเนอะ brare

บรรยากาศเป็นไปอย่างกดดัน สำหรับท่านSEAWJANG :-X

ถึงกับบอกกันว่าต่อ 5 ลูก เง้อ  zuy พูดกันเล่นๆ เด้อ

แต่ในที่สุดผลก้อคือ ท่าน SEAWJANG เป็นฝ่ายชนะไป 3-0 ครับ (ถ้าผมจำไม่ผิด) ถึงแม้จากดดันสุดขั้ว อิอิ pp7

ท่าน Wunsen ก็ชนะครับ ใจคนดู เพราะสู้ยิบตา อิอิ

รายงานสดข้างสนาม (ตู้) จากผมเอง jukkuuuu ไปล่ะครับ แว้บบ  pp9

pulohid

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2007, 16:52:51 »

รายงานข่าวได้เห็นภาพเลยครับ ดีจัง น่าจะมีถ่ายทอดสดนะครับ

ขอบคุณครับ

pongz

jukkuuuu

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2007, 16:57:07 »

??? ขอบคุณครับท่าน pulohid

ถ้าผมจำไม่ผิดรู้สึกว่าจะมีการบันทึกภาพ ไว้ด้วยนะครับ ยังไงลองรอต่อไปอีกนิดแล้วกันนะครับท่าน

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

pulohid

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กันยายน 2007, 17:34:47 »

เยี่ยมเลยท่าน มีเทปการแข่งขันด้วย

olelemon99

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กันยายน 2007, 03:10:51 »

:)  โหรายงานได้แจ่มมากครับท่าน ::)