-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งขอเปลี่ยนชื่อบอร์ด และ USER ค่ะ  (อ่าน 881 ครั้ง)

BABE SUPER Club

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แจ้งขอเปลี่ยนชื่อบอร์ด และ USER ค่ะ
« เมื่อ: 01 มิถุนายน 2014, 01:54:39 »

ขอแจ้งเปลี่ยนชื่อบอร์ด  จากบอร์ดเดิม BABE Club ไปเป็นชื่อใหม่ คือ  BABE SUPER Club  ค่ะ 
ส่วน  Login  แจ้งเปลี่ยนจาก  เดิม BabeClub1  เป็น  BABE SUPER Club  ค่ะ 

ขอบคุณมากค่ะ 

ผู้ดูแลท่านใดที่ดูแลในส่วนของโฆษณาให้ร้านเราอยู่ กรุณาติดต่อกลับทางร้านทีค่ะ  มีเรื่องจะปรึกษาและ อัพเดท ขอบคุณมากค่ะ   mbvc

BABE SUPER Club

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แจ้งขอเปลี่ยนชื่อบอร์ด และ USER ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2014, 02:21:04 »

ขอเพิ่มไอค่อนข้อความของทางร้านด้วยนะคะ   ttu