-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านนั่งกินเข้าท่าที่ สันติธรรมพลาซ่า...  (อ่าน 2226 ครั้ง)

kolokoso_k

• บุคคลทั่วไป

วันก่อนมีโอกาสไปเที่ยวสันติธรรมพลาซ่า(เข้าซอบศาลปกครอง)ร้านเยอะมา เลยให้น้องที่ไปด้วยเดินสำรวจ ร้านสุดท้ายขวามือ สาวเชียรเบียรเพียบครับท่าน น้องเขาก็มาฉอเลาะก้มๆๆเงยๆๆ ไอ้เพื่อนเราเมาแล้วสายตาดี เห็นเข้าไปข้างใจ เลยหลงกลสั่งมา 1 โปร น้องเขาบริการดีคุยด้วย อัธยาศัยดีเกือบทุกคน ยกเว้นน้องนางหนึ่ง เดินมาชนแก้วให้พอรู้ว่าตูมาแล้วนะ แล้วก็ไปยืนคุยกะโต๊ะที่รู้จัก อยากบอกว่า น้องคับพี่ก็ลูกค้านะคับสนใจกับพี่หน่อยนะๆๆ ฝากถึงเพื่อนๆๆ ถ้าได้ไปก็ดุร้านด้วยนะครับ อาจจะไม่สมบุรณ์แบบร้อยเปอร์เซนนะคับ ;lkjn

otkungfu

Re: หาร้านนั่งกินเข้าท่าที่ สันติธรรมพลาซ่า...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 15:03:17 »

มีเยอะเลยไม่ช่ายหรอครับ

zero_1

Re: หาร้านนั่งกินเข้าท่าที่ สันติธรรมพลาซ่า...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 15:21:11 »

ระบุชื่อร้านน่าจะดีกว่านี้อ่ะคับ  9ijn

yothekop

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 15:23:59 »

ชื่อร้านอะไรเหรอครับ ร้านสุดท้ายหน้าห้องน้ำรู้สึกจะมี 3 ร้านนะ หัวมุมหนะ เด็กเสริฟเยอะทั้ง 3 ร้านครับ

PCK

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 13:54:01 »

เจ๊งหมดแล้ว

pittycat

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 03:30:57 »

fds  แถวนั้นไม่ไหวครับ

engneung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 13:58:15 »

แซบเยอะครับแถวนั้น

pagedown

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 15:48:34 »

เคยไปมัก 4 (ชื่อร้าน)

น้องเด็กเสิร์ฟก็น่ารักดีนะครับ

บางทีมีพีจีมาด้วย น่ารักใช้ได้เช่นกัน

ส่วนใหญ่เดะราชภัฎ (เขียนถูกป่าวนิ)

เสิร์ฟเสร็จก็วิ่งไปนอนต่อหอข้างหลังเลย หุหุ ijn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2009, 15:50:50 โดย pagedown »

อาตี๋

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 11:00:49 »

ผมว่าระบุร้านไปเลยดีกว่าครับ จะได้เป็นข้อมูลที่ถูกต้องตรงความเป็นจริงมากกว่าข้อมูลที่ไม่ชัดเจนนะครับ
ขอบคุณครับ