-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ประกอบการสถานบันเทิงโปรดระวังคนนี้  (อ่าน 2439 ครั้ง)

เอกขจร

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

250[/color][/size][/b]ฝากแจ้งเตือนผู้ประกอบการสถานบันเทิงในเขตเชียงใหม่เชียงรายลำปางครับผมเป็นผู้ประกอบการรายหนึ่งในเชียงใหม่พบประสบมาแล้วอยากเตือนให้ระวังเด็กวัยรุ่นกลุ่มหนึ่งเป็นเกย์มีหัวหน้ากลุ่มชื่อเอกครับมีรูปใบเฟสชื่อเอก เอกเชียงราย ก่อพฤติกรรมล้วงกระเป๋าเงินนักท่องเที่ยวผมจับได้มาแล้วดำเนินคดีแต่ก็เห็นยังเที่ยวที่อื่นอยู่จึงเตือนมาให้ระวังครับ

jcmx

• Super Guest
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: au
Re: ผู้ประกอบการสถานบันเทิงโปรดระวังคนนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 18:00:22 »

เขาคือ ใคร
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ผู้ประกอบการสถานบันเทิงโปรดระวังคนนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 เมษายน 2012, 22:46:05 »

roister ชื่อเอก น่ะ ไม่ใช่พระเอก แล้วไป  lowwww แบบนี้ต้องเตือนไว้ให้ระวัง roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

kitprasong

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 16:46:34 »

พิมพ์ดูแล้ว มีหลายเอกมากครับ เอกเชียงราย
คนไหนมะรู้จะได้ระวังตัวกันไว้

sheltermos

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2012, 15:21:17 »

ขอบคุณครับ

mmm_mmm

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2018, 15:48:58 »