ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นสุดการรอคอย....5 เดือนกับอีก..2 วัน  (อ่าน 3428 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

หากจะถามว่าน้องคนใหนในบ้านมิสสปา ที่ผมอยากเจอตัวมากที่สุด  เขินนนนนน เขินนนนนน เป็น  top list อันดับหนึ่งในใจ ที่ยังไงก้อจะต้องขอเจอให้ได้ัสักครั้ง น้องคนนั้นก้อคือ..... นินจาแห่งมีส ....  น้องจูเนียร์  ถามว่าน้องคนนี้น่าสนใจยังไง  eta32 eta32  ก้อคงต้องย้อนความไปเมื่อตอนกลางปีที่แล้ว ตอนน้องมาเปิดตัวครั้งแรก ผมก้อยังเฉยๆนะ  eta30 eta30 แต่พอได้อ่านการบ้านท่านอาเดียวพร้อมเห็นรูปน้องรูปนี้เท่านั้นแหละ  eta06 eta06   eta20 eta20 .....ที่ทำเอาผมรีบเคลียร์เวลา เคลียร์งาน ยกโทรศัพท์จองน้องทันที  lkkjjh lkkjjh  .แต่หมื่นคำนวนไม่เท่ากับฟ้าลิขิต  ผมว่าผมไวแล้วนะ แต่น้องจูเนียร์นั้นไวกว่า ชิงหนีกลับ กทม ไปก่อน    wq wq .....ม่ายจิง.... piuyty piuyty ...ทำเอาผมอารมณ์ค้างด้วยความเสียดาย อารมณ์เหมือนดูหนังไตรภาคตอนจบที่ทิ้งปมเงื่อนงำที่ต้องไปลุ้นเรื่องราวต่อในภาคหน้า  uilo uilo . เว่อร์ไปป่าว ..ขนาดนั้นเลยเหรอ ...... ต้องขอถามก่อนว่าท่านเห็นอาราย จากภาพนี้  .,mn .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2016, 10:48:46 โดย Miss Spa »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: สิ้นสุดการรอคอย....5 เดือนกับอีก..2 วัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2015, 12:27:27 »

สำหรับผม ภาพนี้ถ่ายทอดเรื่องราวได้หลายอย่าง  pongz pongz น้องน่าตาน่ารักแบบคิกขุ ๆ...หุ่นน้องแป๊ะเว่อร์.....หน้าอกสวยแบบธรรมชาติ ..... และสิ่งสำคัญน้องทำปากซี๊ดได้อารมณ์มาก  scary scary โคตรติดตา ทำเอาจิตนาการไปถึงไหนต่อไหน  eta17  eta17 นับวันรอ เดือนหนึ่งก้อแล้ว..สองเดือนก้อแล้ว...สามเดือนก้อแล้ว ก้อไม่มีวี่แววการปรากฎตัวของน้อง  จนผมเริ่มถอดใจ  ouiy ouiy จนถึงปลายปี ในที่สุด น้องก้อมาจนได้  eta03 eta03  ...ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน... จะรออะไรล่ะ ยกหูจองน้องอย่างไวเลยคร้าบ jljhl jljhl    เจอตัวจิงน้องจูเนียร์แล้ว น้องน่ารักอ่ะ  mbvc mbvc ออกแนวแบ้วๆ ฮาๆ ต๊องๆแบบเด็กๆ ....ยิ้มเก่ง   ผิวน้องออกจะแทนนิดๆ หุ่นดี พอดีคำ.....พีอาร์บอกว่า จูเนียร์พาพี่เค้าไปห้องไหนก้อได้นะ...  น้องก้อเดินนำ ผมไปก้อชวนน้องคุยไป  สุดท้ายน้องก้อเลือกห้องๆ หนึ่ง  เอ๊ะ ห้องนี้คุ้นๆ  eta32 eta32 มันคือห้องเดียวกันกะที่ท่านอาเดียวถ่ายรูปนี่น่า ..  คิดในใจ วันนี้ตรูจะซ้ำรอยอาเดียวอีกแล้วหรือนี่  jljhl jljhl......สัมภาษณ์น้องก่อน  โปรไฟล์โดนมาก ม้าลายตัวจิง นานๆทำที  มีรับงานถ่ายแบบด้วย    pongz pongz ฟังแค่นี้ก้อว่าจี๊ดแล้ว พอแต่น้องปลอกเปลือกแค่นั้นแหละ ผมถึงขั้นอนาดิลินหลั่ง แบบว่าตื่นเต้นมาก เรือนร่างที่สมบรูณ์แบบมาอยู่ตรงหน้า หน้าอกน้องสวยมาก ในส่วนงานน้อง...ดีมาก คุ้มค่ากับการรอคอยเกือบครึ่งปี   ใครชอบสายคิกคุก สายแบ้ว  อารมณ์ดี ชอบฟิวส์รังแกเด็ก  พลาดน้องจูเนียร์ไปถือว่าผิดครับ ขึ้นงานกับน้องแล้ว ทำให้ผมต้องเปลี่ยนมุมมองน้องใหม่ เพราะสิ่งที่ดีที่สุดของน้องจูเนียร์ที่ทำเอาผม ฟินเวอร์คือ ความน่ารักแบบ ใสๆ มีความเป็นกันเอง จิงใจ น้องยิ้มน่ารักมากครับ อยู่ด้วยแล้วโลกสดใส มี survice mind เกินร้อย  ขออารายได้หมด ถ้าหากน้องพอจะให้ได้ ยังไงฝากพี่ๆถนอมน้องหน่อยๆนะครับ น้องน่ารักใสๆจะได้อยู่กับเรานานๆ .... สุดท้ายฝากร้าน บอกน้องว่า     .”..รักนะ ...หมูจู ......” เขินนนนนน เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธันวาคม 2015, 17:14:21 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: สิ้นสุดการรอคอย....5 เดือนกับอีก..2 วัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2015, 12:28:02 »

waitting....

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2015, 20:49:50 »

eta03 ทีเด็ดแน่ๆเลย ถึงทำให้ท่าน  drjj  อดทนรอคอยได้นานขนาดนี้ ฟินมากเลยครับท่าน  hgjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2015, 20:56:34 »

หุหุ อาอ่านการบ้าน น้องdrjj แล้วรู้สึกว่าได้ทอนเป๋าตุง
แต่เอการบ้านมันเหมือนปล่อยของไม่หมดกั๊กๆขยักไว้สะงั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธันวาคม 2015, 20:58:36 โดย อาเดียว »

King cmx

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2015, 02:37:01 »

น้องเค้าน่ารักดีครับ  pongz

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2015, 12:58:36 »

ว้าวๆ การบ้านชวนให้ตามลอกเสียจริงๆ

ชายใหญ่

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2015, 13:32:37 »

เห็นทีจะต้องตามลอกการบ้านท่านdrjjแล้วครับขอบคุณมากสำหรับคำชี้แนะ

yoyoteam

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2015, 20:27:50 »

ซี้ดดดดดดดดด  eta04

mosegu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2015, 07:01:53 »

การบ้านหน้าติดตามครับ
 eta03