-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส้มธัญภา ร้ายสุดในชีวิตผม  (อ่าน 1562 ครั้ง)

artromio

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส้มธัญภา ร้ายสุดในชีวิตผม
« เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 14:39:06 »

เกริ่นก่อน แม่สาวร้ายคนนี้ ใครเขื่อนแตกง่ายระวังให้ดีนะครับ เพราะงานของเธอผมเที่ยวมาหมดแล้วรู้สึกได้เลย ไม่เคยเจองานที่สุดยอดแบบนี้ ไม่เคยเจองานแบบนี้ใน นกป ไม่เคยเจองานแบบนี้จิงๆ เริ่มจาก ผมเข้าไป มาถึงน้องยังไม่มาไม่เปนไร ผมเลยนั่งดู ร้านไปเพลินๆไม่ถึง5นาทีน้องมาครับ  ผมเห็นแกแวบแรก น้องคนนี้มีดีอะไรทำไมเค้าถึงพูดถึงกันเยอะ มาถึงน้องก็บอกไปขึ้นห้องหอเรา ป้าดดด จัดสิแบบนี้ เดินขึ้นชั้นบนสุดครับ  eta07 eta07แทบหอบผมเลยถามน้องทำไมถึงมาอยู่ชั้นบนสุด น้องเค้าบอกกัวรบกวนคนอื่นเสียงน้องดังนะ eta06 eta06 fdgdfdf fdgdfdf แบบนี้ต้องรอฟังซะหน่อย eta04 eta04 ไปถึงน้องก็บอกพี่นั่งก่อนน้องจะเตรียมตัว เราก็นั่ง แต่ใจไวไงถอดรอเลย ห๊าๆๆ น้องก็ถอนน้องหุ่นมีน้ำมีนวล ผิวคล้ำเล็กน้อย น้องก็พาไปอาบน้ำ งานอาบน้องแซพมากๆ ถือว่าเป็นอันดับต้นๆๆ ของเชียงใหม่เลย อาบได้ดี มากๆๆ สะอาดมาก  kjhg kjhg แต่เห็นพี่ชายบอกถ้าให้น้องสระผมให้แซพกว่านี้อีกนะจะบอกให้  eta04 eta04 พออาบน้ำเสร็จน้องก็บอกให้ไปรอในห้องเลยนะคะ  พอไปถึงนอนคว่ำรอเลย น้องก็ถามนวดแบบไหนคะน้ำมันหรือแผนโบราณ ผมเลือกน้ำมันเพราะแผนโบราณไม่ไหวกลัวเจ็บเพราะเคยแล้ว ถึงกับไม่สบาย งานนวดไม่ต้องพูดถึงหรอกครับงานถนัดของน้องเค้านวดได้ตรงจุดมาก ให้คะแนนแบบ เต็ม10 ให้100 เป็นงานนวดที่สุดยอดแท้ น้องถามจัดระดับไหน ผมก็เลยบอกน้องมีระดับไหนก็จัดมาให้หมดเลย น้องมากระซิบข้างหู ขาวๆแบบนี้ หน้ากินจังหลังจากนั้น ผมถึงกับหน้ามืดดด แบบมันเสียวไปหมด คืองานดีจิงๆๆ อะครับ แกใส่ถุงยางให้ผมตอนไหนยังไม่รู้สึกเลย มารู้สึกอีกทีใส่ไปแล้ว ผมถึงกับอึ้งเลย ท่าที่ไม่คิดว่าจะเจอในชีวิตนี้ก็มาโดนน้องเค้าเปิดซิง ทั้งไซร้ทั้ง.... สุดจริง คนนี้ ถ้าใครไม่เคยลองงานแบบหนังAV ผมบอกเลยคนนี้ ต้องคนนี้จริงๆๆ  pongz pongz pongz pongz pongz

Voska

• แอบจิต
  • **
Re: ส้มธัญภา ร้ายสุดในชีวิตผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 15:33:31 »

godzyboy

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 16:14:00 »

สุดยอดจริง ๆ

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 16:16:28 »

น่านไง น้ำส้มได้แฟนคลับเพิ่มอีกคนแระ ฮ่าๆ  jljhl jljhl

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2015, 10:31:18 »

ถ้าไปนวดไทยธรรมดานี่น้องเขารับด้วยไหมครับ
บางทีอยากไปนวดเฉยๆไม่เอาออฟชั่นอ่ะครับ  เขินนนนนน

artromio

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2015, 14:31:23 »

รับทุกงานครับ แต่ไปทั้งทีจัดให้ครบรับรองฟิน

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2015, 16:00:39 »

หมดทั้งน้ำ หมดทั้งเงิน

artten4610

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2015, 07:08:48 »

ไม่มีใครเกินกว่านี้อีกแล้ว กระแสแรงต่อเนื่อง

"หากฉันไม่ได้กลับ ก็ขอให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"

toomtam323

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2015, 07:59:22 »

สินสอดเท่าไรครับที่นี่

zoom

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2015, 09:36:29 »

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

cr101

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2015, 00:46:27 »

คชจ.เท่าไรครับ