-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กินตับตุ๊กแก กินยากกินเย็น แบบนี้นาน ๆ ทีก็พอ  (อ่าน 3496 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

mbvc มาแล้ว  นัดล้างตาจากคราวก่อนที่อึนปีใหม่ ตอนแรกกะจะนัดน้องส้มตั้งแต่วันที่สิบแต่น้องดันเปงเมง ก็เลยชวดไป  แต่ขอเล่าเรื่องมหัศจรรย์ให้ฟังนิดหนึ่ง เพื่อนเก่าที่ผมเลิกคบไปเมื่อห้าปีก่อนเพราะมันยืมเงินไปห้าหมื่นไม่คืน ไปทวงสองครั้งก็ยังบอกไม่มีให้  ตั้งแต่นั้นผมเลยเลิกคบและทำใจกับเงินก้อนนั้นว่าหมดหวัง อยู่ ๆ เมื่อวันพุธที่ผ่านมามาหาถึงบ้านพร้อมเมียใหม่สวยด้วยสาวด้วยขับปาเจโร่ใหม่เอี่ยมเอาเงินมาคืนให้ครบห้าหมื่น พร้อมสร้อยทองอีกบาทหนึ่ง  มันบอกค่าดอก พร้อมกับคำขอโทษและพาไปเลี้ยงข้าวอีกมื้อหนึ่ง  ซึ่งมันก็บอกว่าชีวิตล้มลุกคลุกคลานจะมี ๆ แต่ก็มีเรื่องให้เสียอยู่ตลอด  ตอนนี้ตั้งตัวได้แล้วทำธุรกิจค้าที่ดิน กับเลี้ยงปลา ก็เลยไล่ใช้หนี้เก่า ซึ่งผมก็ยกโทษก็แล้วๆ กันไป บอกสร้อยเนี่ยให้เมียมึงเถอะกูเอาแค่เงินห้าหมื่นก็พอแล้ว แต่มันก็ยังยืนยันว่าผมต้องรับไม่รับก็คือยังโกรธอยู่ เลยจำใจรับมา เมื่อมีเงิน+เพื่อน(เสือก)รู้ข่าว  ก็มีอยู่สถานเดียวคือต้องเป็นเจ้ามือ มากันครบทีมห้าคนหนีงานตั้งแต่เที่ยง  ไม่รู้กินที่ไหนไปกินกุ้งเมืองเทิงกันซะเลย  กินกันเต็มคราบกลับมานอนบ้านใครบ้านมัน  ตอนนั้นกำลังทุ่ม  ความจริงนัดน้องส้มไว้วันนี้ตั้งแต่ตอนเช้าแล้ว  น้องบอกว่างและสะอาดเอี่ยม  ร้านเลิกไปหาที่บ้าน  ผมเลยซื้อกุ้งเผาติดมือมาสองโล กะว่าไว้ให้น้องส้มกินช่วงพักยกคืนนี้กะยาว ๆ เลย jljhl jljhl jljhl  โทรไปหาน้องบอกวันนี้วันศุกร์คนเยอะ  ร้านคงเลิกสักสี่ทุ่ม
                      โหวัยรุ่นใจร้อนอะ  มาเร็วหน่อยได้ปะ  น้องบอกไม่ได้วันนี้คืนวันศุกร์ด้วยคนในร้านเยอะมาก เดี๋ยวเจ๊ด่า  uilo uilo uilo โหงั้นหลับรอละกัน  น้องบอกเอาเพื่อนหนูไปอุ่นเครื่องก่อนมั้ยล่ะ  ชื่อฟินน่ารักนะ ไอ้ผมก็ไม่ได้เตรียมใจไว้เจอใครนอกจากน้องส้ม  แต่น้องแกคะยั้นคะยอเหลือเกินบอกเพื่อนหนูคนเนี้ยไม่เค้ยไม่เคยทำ พอดีอยากได้เงินจะไปเที่ยวแม่สายกัน นะพี่ช่วยหน่อยนะ  ประกอบกับเงินมีเยอะเลยบอก  ก็ได้กะอุ่นเครื่องสักรอบ  เออยาที่พี่กินวันนั้นมีมั้ย  น้องแกบอกมีเดี๋ยวเอาไปให้  อีกสิบห้านาทีต่อมา  น้องส้มขับมอไซด์พาน้องฟิน  มาส่งเนื่องจากแว๊ปออกร้านได้แป๊บเดียว น้องส้มเอายาให้แล้วก็บอกผมว่าดูเพื่อนหนูดี ๆ นะ เดี๋ยวสี่ทุ่มมาหา  ผมเลยพาน้องฟินเข้าบ้าน  ไม่อยากบอกเลยว่าน้องตัวเล็กนิดเดียวผมว่าน้องส้มเนี่ยสูงไม่ถึง 160 น้องฟินเนี่ยผมว่า 150 ถึงอะเปล่าไม่รู้ เนื่องจากอากาศเย็นน้องใส่เสื้อกันหนาวแขนยาวกางเกงขายาว ดัดผมสั้นย้อมผมทองทั้งหัว หน้าตาก็ดูเหมือนทอมแต่ก็ดูน่ารักตามประสาเด็ก ท่าทางเหมือนทอมยังไงยังงั้นเลย แต่ไหน ๆ ก็ไหน ๆ เราไม่ควรประเมินคนจากภายนอก  คราวก่อนผมเองเป็นคนคัดน้องส้มออก ที่ไหนได้เข้าห้องแล้วถึงรู้ว่าหน้าตาไม่สวยเนี่ยลีลาสุดยอด  พอเข้าบ้าน น้องฟินขอไปอาบน้ำก่อน  ผมเลยมาเปิดเบียร์นั่งกินหน้าทีวีรอพร้อมกับกินยาน้องส้มเข้าไปสองเม็ด  น้องฟินออกจากห้องน้ำบอกเย็นจังวิ่งเข้าไปในห้องนอนเลยผมก็ไม่ทันเห็น ได้ยินเเต่เสียง ส่วนผมก็เข้าไปอาบน้ำออกห้องน้ำมาตุงโด่  คอแห้งหน้าแดง  กะว่าจะมากินเบียร์อีกสักแก้วที่ไหนได้  เบียร์ทั้งขวดเหลือแต่ขวดเปล่า ผมกินไปครึ่งแก้วเอง น้องออกมากินตอนเราอาบน้ำแน่ ๆ scary scary scary  ในใจคิดวันนี้จะมีแรงเหลือเจอน้องส้มมั้ยวะเนี่ย  ท่าทางน้องฟินของเราไม่ธรรมดา  เข้าไปในห้องนอนน้องนอนอยู่ในผ้าห่มรอโผล่มาแต่หัว ดูแล้วน่ารักน่าเอ็นดู เห็นผ้าเช็ดตัวกับเสื้อผ้าน้องแขวนอยู่ ก็พอรู้ว่าชุดที่น้องใส่อยู่ตอนนี้เนี่ยชุดวันเกิดแน่ ๆ  eta04 eta04 eta04 พอเห็นน้องชายผมตุงโด่อยู่ในผ้าเช็ดตัว  น้องแกก็ทำหน้าเหมือนจายิ้มแต่ก็ไม่ยิ้มคล้าย ๆ ขำแต่เก็บอาการไว้  น้องฟินบอกหนูขอเงินก่อนนะ  ผมถามเท่าไหร่น้องบอกขอสามพัน  เดี๋ยวอยู่จนกว่าพี่ส้มจะมาเลย  ผมต่อเหลือสองพันห้า น้องแกก็ไม่ยอมหาว่าพี่ส้มบอกว่าพี่ใจดีอะหนูถึงยอมมาหนูไม่เคยทำแบบนี้เลยนะเนี่ย ผมถามจริงอะ น้องบอกจริง ๆ  ผมก็เลยให้ไปจังหวะน้องรับเงินแล้วลุกไปยัดใส่กางเกงที่แขวนอยู่ปลายเตียง ผมถึงกับสะดุ้ง ป๊าดโท๊ะ  eta20 eta20 eta20 ตุ๊กแกยักษ์ออกมาจากผ้าห่ม ผิวขาวหน้าอกไม่มี  ตัวก็เล็กนิดเดียว  แต่เล่นสักเต็มตัวไปหมด ทั้งแผ่นหลัง  หัวไหล่  ต้นขา ข้อเท้าก็ยังมี   ปะปนกันไปหมด  ทั้งภาษาขอม ภาษาอังกฤษ  หรือภาษาอะไรไม่รู้ผมก็ไม่รู้จัก  ที่ชัด ๆ พอรู้จัก ก็มีกลางหลังมีเก้ายอด มีห้าแถว มีเจ็ดแถว  มีกลม ๆ เหมือนตารางฮวงจุ้ยจีนมีลิงอยู่ตรงกลาง  หัวไหล่สักปลาญี่ปุ่นกับเด็กพร้อมคลื่นดำเต็มแขนตั้งแต่หัวไหล่เกือบถึงศอก ขอบกางเกงลงมาสักเหมือนเถาวัลย์ปนดอกไม้รอบเอว  ต้นขาข้างหนึ่งมีมังกรพัน อีกข้างมีเสือ  ข้อเท้ามีชื่อใครก็ไม่รู้เป็นภาษาอังกฤษ  ไม่รู้พ่อแม่ไม่ด่าไม่ว่าหรือไงไม่รู้  พอเห็นแล้วชักหมดรมณ์  อยากเอาเงินคืนก็คงทำไม่ได้ให้ไปแล้ว  แต่เนื่องจากกินยาเข้าไป แข็งโด่  เลยจำยอมเอาก็เอาวะ  จับน้องมาไซร์คอลงมาหน้าอกก็ไม่รู้จะไซร์อะไรเพราะไม่มีอะไรเลย  หน้าอกผมยังใหญ่กว่า fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf    ลงไปช่วงล่าง ขนนิด ๆ มีไม่กี่เส้น เลยถามว่าอายุเท่าไหร่  น้องไม่บอกเรื่องส่วนตัวว่างั้นพร้อมกับยิ้ม ๆ   พอเอานิ้วชี้สอดเข้าไปก็รู้สึกว่ามันแน่น ๆ หนึบดีเหลือเกิน เลยเล่นช่วงล่างน้องเขาซะ น้องแกดิ้นใหญ่เลย  เหมือนจาไม่เคยหรือบ้าจี้ก็ไม่รู้  ดิ้นหนีตลอด เอามือกำผ้าปูซะจนหลุดติดมือ  สักพักขึ้นมาบอกน้องอมให้หน่อยดิ  น้องแกบอกไม่เคย  ผมบอกลองดูน้องก็ไม่ยอม บอกไม่เคยอมให้ใครว่างั้น  เลยใส่ถุงจับยัดโลด ยัดเข้าไปได้สองนิ้ว  น้องเอามือดันอก  บอกพี่ค่อย ๆ เจ็บ ผมเลยดันเข้าไปได้อีกนิ้วน้องบอกเอาออกก่อน  เจ็บ ไอ้ผมก็มึน ๆ อารายกำลังเข้าไปสามนิ้วเจ็บ  เลยถามเคยมั้ย  น้องบอกเคยสิแต่เลิกกับแฟนมาสามเดือนละ   ผมเลยไปหยิบยาหล่อลื่นเเบบเจลมาทาทั้งของน้องและของผม  แล้วเริ่มดันเข้าไปใหม่  เข้าไปเท่าเก่าน้องก็ดันอก  บอกเจ็บ  ผมเลยเอาออกแล้วใช้นิ้วทายาแล้วเล่นกับช่วงล่างน้องจนน้องเริ่มมีอารมณ์อีก  ก็เลยจายัดเข้าอีกรอบ  แต่คราวนี้น้องบอกเดี๋ยวขออยู่ข้างบนนะ  ผมเลยนอนแล้วน้องก็ค่อย ๆ จับยัดเข้าไปช้า ๆ ค่อย ๆ หย่อนก้นลงมาทีละนิด  ปรากฏว่าเข้าไปได้เท่าเดิมสามนิ้วน้องก็หยุด บอกไม่ไหวเจ็บ ไม่ได้เอากับผู้ชายนานแล้ว  อ้าวสามเดือนนี่นานเหรอ  ใครบอกพี่ว่าสามเดือนหนูไม่ได้เอากับผู้ชายมาปีกว่าแล้ว  ไหนเมื่อกี้บอกเลิกกับแฟนได้สามเดือน  แฟนเป็นผู้หญิงเหมือนกันนะ  อ้าวน้องเป็นทอมเหรอ  น้องฟินบอกไม่ได้เป็นทอมเป็นไบร์ท  อารายพี่ไม่เข้าใจ ไบร์ท คืออะไร ศัพท์เด็กวัยรุ่นพี่ไม่รู้จัก  น้องฟินบอกไบร์ทคือชอบทั้งผู้หญิงผู้ชาย scary scary scary  ฟังแล้วมึน  แล้วทำไงดีพี่กินยาเข้าไปแข็งโด่เลย  ท่าจะลงยาก  น้องฟินบอกบ้านพี่มีเหล้าปะ  มีทำไมเหรอ  หนูขอไปกินเหล้าแป๊ปเดี๋ยวมึน ๆ มันก็เข้าได้เองแหละ  เลยลุกใส่เสื้อผ้าไปนั่งกินเหล้ากัน   ;khhg ;khhg  ;khhg  ขออภัยวันนี้ง่วงจริง ๆ  เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อให้เสร็จ     
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

somkun

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รสชาติชีวิตของท่านสุดยอดจริงๆครับขอคารวะ มาต่อเร็วๆนะครับ

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **

เข้าจัยท่านจิงๆอ่านไปขำไปโด่ๆรอตอนจบนะคับthankyou

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เข้าใจอารมณ์ท่านเลยครับ นี่ถ้าไม่เพราะฤทธิ์ยา ผมว่าคงกลายเป็นหนอนน้อยชาเขียวไปแล้วแน่ๆ เลย เจอสักทั้งตัวแบบนั้น...แถมหน้าอกของท่านยังโตกว่าของน้องเขาอีก  kjhg kjhg.............รออ่านการบ้านต่อครับว่าเรื่องราวจะจบลงยังไง. ;khhg ;khhg    .ผมว่าสุดท้ายน่าจะแฮปปี้กะน้องส้มมากกว่านะครับ ... ส่วนน้องฟิน น่าจะเพราะฤทธิ์ยาล้วนๆ อารมณ์คงไม่ได้แล้วแน่ๆ เลย..

ragcrown

• *
  • Country: th

รอการบ้านต่อครับ ^ ^ pongz
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

shotgunman

• V.I.P.
  • *

เย็นจริง ๆ วันนี้  ghjk ghjk ghjk มาต่อให้จบ ๆ ก็แล้วกัน  พรุ่งนี้วันจันทร์ทำงานอีกละ 
             หลังจากที่ยัดไม่เข้า  พาน้องฟินมากินซีแกรมเหลือติดรถอยู่ครึ่งขวดพอดี  ส่วนผมกินเบียร์เป็นเพื่อน  แกล้มก็คือกุ้งเผาที่กะมาให้น้องส้มนั่นแหละ  เลยคุยกันนิดหน่อย เป็นคนที่ไหนเหรอ  น้องบอกคนเชียงแสน มาเรียนเหรอ เปล่ามาทำงาน งานอาราย  ขายอาหารตามสั่ง  ทำอาหารเก่งดิ เปล่าทำไม่เป็นเลยมาเป็นลูกมือน้าน่ะ  อายุเท่าไหร่ถามจริง  ม่ายบอกๆ แล้วพี่จาหนาว โหตอนนี้ก็หนาวอยู่แล้วหนาวอีกนิดไม่เป็นไร  พี่ว่าเท่าไหร่อะลอง ๆ ทายสิ  dsgjsd 18 ผิด 17 ผิด 16 ผิด  scary  พอไม่ทายละ น้องยิ้มบอกอีกนิดเดียวใกล้ถูกละ  ผมบอกไม่ล่ะ ไม่รู้อย่างเดิมดีกว่า  แล้วรู้จักกับส้มได้ไง ตอนกลางคืนน้าหนูไปช่วยเป็นแม่ครัวอยู่ร้านที่พี่ส้มทำงานน่ะ  กิน ๆ เที่ยว ๆ ด้วยกันนับถือกันเป็นพี่เป็นน้อง  คุยไปคุยมาเหล้าเกือบหมดขวดละ  แต่น้องยังเหมือนเดิม  ไม่เมาสักนิด  ผมเริ่มรู้ละว่าสามพันของผมไปแล้วไปลับ  นึกในใจว่าเจอน้องส้มคืนนี้ต้องจัดหนักโทษฐานแอบอ้างสรรพคุณเกินจริง  พอเหล้าหมดน้องถามมีอีกปะ  ผมบอกไม่มีแล้วแต่เบียร์เหลืออีกครึ่งลัง กินเบียร์ต่อไหม น้องฟินบอกไม่มีปัญหา กินเบียร์ต่ออีกสองขวด น้องฟินไปเข้าห้องน้ำ  กลับมาบอกแสบ ๆ ตรงนั้น   ผมก็เลยบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวรอน้องส้มได้  น้องฟินมองหน้าผมยิ้ม ๆ บอกงั้นเงินที่ให้หนูล่ะ  ผมบอกไม่เป็นไรเรื่องเล็ก จริงๆ นะ จริงดิ  ให้ฟรีจริง ๆ เลยนะ  จริงแน่นอน  น้องเข้ามาหอมแก้มแล้วบอกพี่ใจดีจริง ๆ ด้วย  หนูจุ๊เล่นหรอกน่า  หนูนะชอบความเจ็บนิด ๆ มันได้อารมณ์ดี ฟังน้องพูดแล้วมีอารมณ์ขึ้นมา  เลยชวนเข้าห้องน้องฟินบอกเดี๋ยวอย่าใจร้อน  รอเบียร์หมดก่อน อีกสามขวดเอง  scary โหน้องกะเอาให้หมดบ้านเลยกะ  พอเบียร์หมดน้องฟินโทรบอกส้มซื้อเบียร์เข้ามาด้วย  กุ้งอร่อยมากๆ กินแกล้มเบียร์สุดยอด  โทรเสร็จก็พากันขึ้นเตียงต่อ  ผมชวนปิดไฟ  อ้างตาพี่แพ้แสงจ้า ๆ น้องตกลง  เขินนนนนน ความจริงไม่อยากเห็นรอยสักน้องนั่นแหละ พอจับแก้ผ้าเสร็จนัวซอกคอลงมาเรื่อย ๆ จนถึงจุดสำคัญเอานิ้วแทงเข้าไปคราบยาหล่อลื่นยังอยู่ลื่นไปหมดเลยแทงนิ้วเข้าไปให้ลึกที่สุด  เพื่อเปิดทาง  คราวนี้น้องฟินไม่ดิ้นหนี สงสัยเมาได้ที่ ได้ยินเสียงครางดัง งิ งิ อยู่ในคอ เลยเอานิ้วออกมาขยี้อย่างเร็วตรงปุ่มเล็ก ๆ ของน้องคราวนี้ครางพร้อมแอ่นขึ้นมาสู้นิ้วใหญ่เลย  ผมเลยเร่งมือขึ้นอีก  จนน้องเอามือมาจับแขนผมบอกเร็ว ๆ อีกใกล้แล้ว  ผมเลยเร่งเต็มที่จนน้องกระตุกเอวตก เสร็จไปก่อนแล้ว ผมเลยจับมือน้องมาจับน้องชายผมบอกชักให้หน่อย  พร้อมกับนิ้วผมเริ่มแทงเข้าไปในร่องน้องอีกครั้ง  น้องชักไปชักมาเนื่องจากมือเล็กนิ้วเล็กเลยไม่หนุกเท่าไหร่  เลยจัดการใส่ถุงจับน้องแยกขาเตรียมใส่เข้าไป น้องฟินบอกค่อย ๆ นะ ผมเลยเริ่มแทงเข้าไปได้สามนิ้วเท่าเก่าก็เริ่มดันไม่เข้า  แต่คราวนี้น้องฟินไม่ดันอก เอามือมาจับข้อมือผมไว้แทน  ผมเลยดันเข้าไปท่ามกลางความแน่นเข้าไปได้อีกนิ้วหนึ่ง  ถามน้องไหวปะ น้องฟินบอกได้อยู่ ค่อย ๆ ดันนะ ผมเลยดันเข้าไปแต่มันแน่นจริง ๆ มือที่วางไว้ข้างหัวน้องฟินเปลี่ยนมาจับไหล่น้องทั้งสองข้างแทน แล้วออกแรงดันแบบสุด ๆ เข้าไปได้จนสุดลำ  แล้วก็ถอนหายใจรู้สึกเหนื่อยยังไงบอกไม่ถูกเลยแช่ไว้อย่างนั้นนอนทับตัวน้องไว้แล้วกระซิบข้างหูถามว่าเจ็บไหม  น้องบอกเจ็บนิดหน่อย  แต่ทนได้พี่อยู่แบบนี้สักเดี๋ยวก่อนนะอย่าเพิ่งขยับ  นอนทับตัวน้องสักพักน้องบอกลองขยับดูแต่ช้า ๆ ก่อนนะ  ผมเลยสาวยาว ๆ ช้า ๆ เนื่องจากมืดเลยมองไม่เห็นหน้าน้องฟินไม่รู้ทำหน้ายังไง แต่ไม่ได้ยินเสียงคราง  เลยถามไม่เจ็บแน่นะ  น้องฟินบอกไม่เป็นไรพี่เร็ว ๆ เลย  ผมเลยเร่งสปีดแต่รู้สึกมันเสียว ๆ มากเกินไปเลยถอนออกมาจับดูปรากฏว่าถุงแตกมากองอยู่ที่โคน  เลยใส่ถุงใหม่ เเล้วซอยต่อไม่นานสักสองสามนาทีก็แตกไปหนึ่งน้ำ  นอนพักยก  น้องฟินลุกไปเข้าห้องน้ำ  พอน้องกลับมาผมเลยไปเข้าต่อ  ปรากฏว่าถุงเก่าที่แตกกับถุงใหม่มีเลือดปนอยู่จาง ๆ  ชักใจไม่ดี  กลับมานอนที่เตียงคุยเรื่องน้องต่อ  ถามเคยทำแบบนี้บ่อยไหม  น้องบอกไม่เคยอะพี่คนแรก  แล้วเคยมีอะไรกับแฟนผู้ชายไหม  เคย กี่ครั้ง ก็หลายครั้ง  เลยถามต่อของแฟนเล็กอะเปล่าทำไมของน้องแน่นจัง  น้องบอกแฟนหนูอายุ 14 เอง มันเลยเล็กไม่ใหญ่เท่าพี่หรอก  แล้วใส่ถุงเวลาเอากันเปล่า น้องบอกใส่ดิใส่ทุกครั้งแหละ  ถามทำไมเหรอ  เปล่าถามเฉย ๆ ได้ยินคำตอบก็โล่งอก  จังหวะนั้นน้องเอื้อมมือมาหยิบหาผ้าห่ม พอดีโดนใส่น้องชายผมซึ่งยังแข็งโด่อยู่  น้องเลยเอามือมาจับคลึง ๆ รูดเล่น พร้อมกับถามกี่โมงเเล้วเนี่ย  ผมเลยหยิบโทรศัพท์มากดดู สามทุ่มสี่สิบ  น้องฟินเลยงั้นเดี๋ยวพี่ส้มคงมา  พี่มาต่อกับหนูอีกรอบนะ  ผมงี้สะดุ้งเลย  น้องไม่เจ็บจริง ๆ เหรอ  น้องฟินบอกเจ็บนิด ๆ ไม่เจ็บก็ไม่หนุกดิ   scary โหใจน้องเนี่ยเกินร้อย  ถึงว่าสมกับเป็นน้องส้มแต้ ๆ เลย hgjhg แต่รอบสองนี้น้องขอขึ้นข้างบน  แต่เนื่องจากตัวเล็กเอามือดันอกผมไว้ตลอด  ที่สำคัญน้องเอาเข้าไม่หมดเข้าแค่ครึ่งลำแต่ก็เสียวดี  ผมเลยเด้งสวนแต่ก็ไม่ถนัดเพราะมือน้องดันหน้าอกผมอยู่  สักพักน้องคงเสร็จเพราะตอดตุ๊บ ๆ แล้วก็มานอนทับบนตัวผม  ผมเลยจับน้องนอนคว่ำ  แล้วผมเข้าทางด้านหลัง  กะว่าท่านี้เข้าไม่สุดลำ  น้องจะได้ไม่เจ็บมาก  ซอยได้สักพักไม่ถนัด  เลยกลับมาท่ามาตรฐาน  แต่ก็พยามไม่ดันสุด  เอาเข้าไปแค่สี่นิ้ว  แล้วซอยเร็ว บางจังหวะน้องฟินจะเอามือมาจับแขนผมแล้วบีบ  เพื่อบอกว่าเข้าลึกไป  ผมก็ถอนออกจนพอดี  แค่ประมาณครึ่งลำ แล้วก็เร่งซอยจนเสร็จไปอีกรอบ  ด้วยความฟิตแน่น  ใช้เวลาไม่ถึงสิบห้านาที  นอนพักเอาแรง ในใจคืนนี้ชักไม่อยากเจอน้องส้มเสียแล้ว  เรี่ยวแรงชักหมด  น้องฟินนอนนิ่งสงสัยหลับ น้องชายผมก็หมดฤทธิ์  กำลังนึกๆ อยู่  ได้ยินเสียงประตูหน้าบ้านดังครืด ๆ น้องส้มมาแล้ว  ผมเลยแต่งตัวลุกไปเปิดประตูบ้าน 
                       น้องส้มหิ้วเบียร์มาหกขวด  ถามหาฟิน ผมเลยบอกนอนอยู่บนเตียงสงสัยหลับ  น้องส้มเดินเข้าไปหาที่เตียง  ได้ยินเสียงหัวเราะ  พร้อมกับเสียงตึงตัง  สองคนนั่นปล้ำกันเล่นบนเตียง  ส่วนผมกำลังเอากุ้งเข้าเวฟ  ให้น้องส้มกินอยู่    พอเก็บกวาดของเก่าที่น้องฟินกินไว้เสร็จ  เวฟเด้งจัดอุปกรณ์เสร็จ  เลยเรียกให้ออกมากินกุ้ง  น้องส้มตะโกนออกมาว่าช่วยด้วยๆ  อีฟินมันเป็นผีบ้า  ผมก็งง ๆ เล่นอะไรกัน  เลยเปิดประตูเข้าไป  เจอน้องฟินนั่งทับเอามือกดแขนน้องส้มติดเตียงทั้งสองข้าง  สภาพน้องฟินเปลือยเหมือนเดิมแต่น้องส้มไม่รู้ทำอีท่าไหน เสื้อนอกกับยกทรงหาย  เหลือแต่กางเกง  โดนน้องฟินนัวซอกคออยู่อย่างเมามันทีเดียว 
 ;khhg ;khhg ;khhg  ขออภัยง่วงอีกแล้ว  หนาวด้วย  เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อให้เสร็จจริง ๆ ถ้าพรุ่งนี้เกิดไม่ว่างยังไงอย่างช้าไม่เกินมะรืน
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

arkarades

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การบ้านน้องส้มฟินมากครับ สุดยอดครับ ;khhg

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

รอภาคต่อไปคับ eta04

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4

เหมือนจะไม่หล่นนะเสร็จไปสองน้ำแล้ว
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

frog

• V.I.P.
  • *

โห มีการบ้านแซนวิชด้วย....รอๆๆๆ ครับ... ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ปูเสื่อรอด้วยคนคร้าบ .... .,mn .,mn ท่านบรรยายซะเห็นภาพเบย ... แต่ถ้ามันลายซะขนาดนั้น เป็นผมคงกินม่ายลง....  scary  scary
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มกราคม 2014, 17:32:30 โดย drjj »

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *

eta20 eta04
กำลังลุ้นเลยคร้าบ
มาต่อตอบจบเร็ว ๆ นาาา
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

shotgunman

• V.I.P.
  • *

อูย ghjk ghjk ghjk อากาศทำไมมันเย็นลง ๆ อย่างนี้ก็ม่ายรู้  อะไหน ๆ ก็มาต่อให้จบดีกว่า รู้สึกมีคนรอแซนวิช แต่ไม่มีครับ  ขออภัยจริง ๆ  fdgdfdf  เดี๋ยวก็รู้เองว่าทำไมไม่มี fdgdfdf fdgdfdf
                 หลังจากที่เห็นภาพน้องฟินกำลังนัวน้องส้มอยู่  ดูท่าหนุกดี  เลยเปิดไฟนั่งปลายเตียงดู  พร้อมกับบอกว่ากุ้งกำลังร้อน ๆ เลยนะ  น้องส้มก็บอกฟินว่าไปกินกุ้งก่อนกูยังไม่ได้อาบน้ำ  แต่น้องฟินไม่ยอมท่าเดียว  น้องส้มเลยบอกผมให้ช่วยจับฟินหน่อย  แต่น้องฟินพูดดักก่อนว่าช่วยจับแขนพี่ส้มไว้หน่อยเดี๋ยวหนูขอเอาคืนก่อน  เมื่อวานพี่ส้มกับพี่มีนจับหนูล็อคแล้วเอามือแหย่ของหนูจนน้ำเยิ้มแล้ววิ่งหนี  วันนี้ตาหนูเอาคืนมั่ง  ฟังดูน่าเห็นใจ dsgjsdเลยช่วยจับมือน้องส้มล็อคติดกับเตียง  น้องส้มก็ดิ้นใหญ่เลยหาว่าพี่ได้ใหม่ลืมเก่า  กลายเป็นพวกน้องฟินไปซะแล้ว  ส่วนน้องฟินรีบถอดกางเกงน้องส้ม  แล้วพยายามจะเอามือไปแหย่รูน้องส้ม  แต่น้องส้มกลับหนีบขาไว้แน่น  น้องฟินตัวเล็กแรงก็น้อยเลยจับขาแยกออกไม่ได้  ผมเลยบอกเอานิ้วแทงตรงสะดือดิ น้องฟินเลยทำตามได้ผล  พอแยกขาได้น้องฟินมานั่งทับท้องน้องส้มเอาขาตัวเองพาดขวางทับขาขวาน้องส้มไว้ ส่วนมือก็จับขาซ้ายน้องส้มอ้าออกแล้วละเลงนิ้วดรรชนีทันที  น้องส้มดิ้นใหญ่เลยปากก็บอกยอมแล้ว ๆ ท่าเดียวแต่น้องฟินไม่หยุดมือ  ยิ่งถูนิ้วขึ้นลงเร็วขึ้น  น้องส้มเสียวจนต้องแอ่นก้นขึ้นสู้นิ้วน้องฟิน  พร้อมกับกัดฟันหน้าตาดูได้อารมณ์มาก  จนน้องผมตื่นขึ้นมาตุงกางเกง  แล้วน้องฟินก็หยุดมือแล้วชูนิ้วชี้กับนิ้วกลางที่มีน้ำเยิ้มอยู่  แล้วยิ้มท่าทางน่ากลัว  พอน้องส้มเห็นรีบหุบปากทันที ผมก็ไม่รู้ว่าน้องฟินจะทำอะไรเห็นเอามือซ้ายมาบีบจมูกน้องส้มไม่ให้หายใจ  ผมงงเลยถามว่าจาทำอะไร  น้องฟินยิ้มให้แล้วบอก ทำแบบที่พี่ส้มทำกับหนูเมื่อวานนะ  พี่จับไว้แน่น ๆ นะห้ามปล่อยมือเด็ดขาด  ซึ่งตอนนั้นน้องส้มพยายามดิ้นอย่างสุดชีวิตแต่ไม่ยอมเปิดปาก  สักพักดูท่าหายใจไม่ออกเลยยอมอ้าปากออกมา  น้องฟินก็เอานิ้วชี้กับนิ้วกลางแทงเข้าไปในปากพร้อมกับกวาดนิ้วรอบปาก  พร้อมกับพูดว่าอาหย่อยมั้ย  แล้วก็ยิ้มอย่างผู้ชนะ  ส่วนน้องส้มหน้าแดงเพราะความโกรธใหญ่เลย  น้องฟินก็รีบลุกใส่เสื้อกางเกงแล้วบอกไปกินกุ้งก่อนเน้อ  แล้วก็ออกไปปิดประตูห้อง  ทิ้งผมไว้กับน้องส้มซึ่งทำหน้าบึ้ง เหมือนจาร้องไห้  ผมเห็นท่าไม่ดี  ก็เลยพูดแซว ๆ ไปว่าบาปกรรมสมัยนี้มันติดจรวด ให้ทุกข์แก่ท่านทุกข์นั้นถึงตัว  น้องส้มมองหน้าบอกเดี๋ยวนี้เป็นพวกอีฟินแล้วใช่ไหม  งั้นส้มกลับละ  พร้อมกับลุกขึ้นผมเลยรีบเอามือรั้งเอวไว้ดึงมานอนกอด  แล้วบอกว่าเอาน่า  แกล้งกันหนุก ๆ ไปทำเขาก่อนเขาเอาคืนทำเป็นโกรธ  อย่างนี้ไม่ใช่นักเลงจริงนี่นา  น้องส้มก็ยังไม่หายงอนทำหน้าบึ้งอยู่เหมือนเดิม  ผมเลยบอกอย่างอนน่าวันนี้อุตส่าห์ซื้อกุ้งเผาตัวหญ่าย ๆ มาให้เลยนา  น้องส้มก็บอกไม่ชอบกุ้ง  ผมเลยถามงั้นชอบกินอาราย  น้องส้มบอกชอบกินปู อะงั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้พาไปกินปูเต็มที่เลย  น้องส้มก็บอกพรุ่งนี้จะไปเที่ยวแม่สาย  ผมก็ถามไปกี่คนน้องส้มบอกสี่คน  ไปทำไมเหรอ  ไปเที่ยวหาซื้อของ  ไปฝากทางบ้านน่ะ วันจันทร์เพื่อนจะกลับสกล  เลยจะฝากไป  ผมเลยถามไปยังไง น้องบอกขึ้นรถเมล์  ผมเลยบอกงั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้พี่ว่างเดี๋ยวขับรถพาไปก็ได้  น้องส้มเลยถามจริงนะ  ผมเลยจริง  คราวนี้เลยหายงอนกลับมายิ้มละ  ผมเลยเอามือไปลูบตรงที่เก่าน้องฟิน  แล้วถามว่าเมื่อกี้เสร็จปะ  น้องส้มบอกยังทำไมเหรอ  ผมเลยเอามือซ้ายน้องส้มมาจับน้องผมซึ่งแข็งปั๋งอยู่ในกางเกง  น้องส้มบอกหนูยังไม่ได้อาบน้ำเลยนะ  เพิ่งเลิกงานก็มาเลย  ผมบอกไม่เป็นไรขอทีหนึ่งก่อน  ไม่ไหวแล้ว  น้องส้มเลยถอดกางเกงผมออกแล้วอมสด  ลีลาลิ้นยังสุดยอดเหมือนเดิม  แต่ว่าวันนี้ไม่ได้เมา  โดนน้องส้มดูดเข้าไปสักห้านาทีเลยบอกน้องหันหลังมา  อยู่ในท่า 69 เอานิ้วเล่นกับของน้องส้มซึ่งเหนียวไปด้วยคราบน้ำที่กำลังแห้งจากฝีมือน้องฟิน  เล่นจนน้ำเยิ้ม  ก็บอกน้องส้มให้หยุดพอแล้วไม่ไหวแล้ว  น้องส้มเลยพลิกกลับมาขึ้นขย่มแบบรู้งาน  ส่วนมือผมก็เล่นกับหน้าอกน้องส้มอย่างเมามัน  แต่เสียอยู่นิดเดียว  เนื่องจากวันนี้เจอแน่น ๆ เข้าไปสองรอบ  พอมาเจอน้องส้มเลยรู้สึกว่าน้องส้มเนี่ยหลวมไปเลย  แต่ได้อารมณ์กว่าเพราะน้องส้มมีหน้าอก แถมตัวก็ไม่ลาย แถมขย่มแรงถูกใจจริง ๆ เด้งสวนตลอด  สักพักน้องส้มเสร็จนอนทับหอบหายใจอยู่ที่คอผม  ส่วนผมใกล้แล้วเลยจับน้องส้มลุกขึ้นนั่งแล้วจับก้นน้องอุ้มขึ้นมาในท่าลิงอุ้มแตง แล้วโยกใส่ท่านี้ดังตับ ๆๆๆๆๆๆ  สักสองนาทีก็ไม่ไหวแตกไปด้วยอาการหอบหายใจอย่างแรง นอนพักหมดสภาพ  ส่วนน้องส้มลุกไปกินกุ้งกับน้องฟิน  ได้ยินเสียงบ่นใส่น้องฟินบอกว่ามึงกินกุ้งกูหมดแล้ว เหลือให้กูนิดเดียว  ผมเลยตะโกนบอกซื้อมาสองโล  อีกโลหนึ่งอยู่ในตู้เย็น  อุ่นเวฟเอาเอง  พี่ขอนอนพักก่อน  เผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้  รู้สึกตัวอีกทีน้องส้มมานอนหนุนแขนตัวเย็นเจี๊ยบอาบน้ำเสร็จมาใหม่ ๆ ปลายผมยังเปียก ๆ อยู่  ผมเลยถามพี่หลับไปนานมั้ย  น้องบอกตอนนี้เที่ยงคืนครึ่งแล้ว  น้องส้มถามเหนื่อยเหรอ  ผมเลยบอกเปล่า  เผลอหลับไป  ฟินล่ะ  กลับไปแล้ว  น้องส้มเลยถาม พี่ยังไหวอะเปล่า  ผมเลยบอกสบายหายห่วง  เนื่องจากตัวน้องเย็นพอมากอดผมก็รู้สึกขนลุก  ยิ่งมือเย็น ๆ ของน้องส้มมาจับน้องผม  เลยทำให้น้องผมลุกขึ้นมาเรียกได้ว่าเด้งสู้มือเลย  น้องส้มชักขึ้นลงเร็วขึ้น พร้อมกับเลียหัวนมผม  เสียวได้ใจจริง ๆ ชักไม่ได้การ พลิกจับน้องนอนลงแล้วเริ่มละเลงตั้งแต่หูน้อง ลงมาเจอหน้าอกน้องหัวนมเเข็งชูขึ้นมา  สงสัยโดนน้ำเย็นตอนอาบ เข้าไปเด้งสู้ลิ้นดีจริง ๆ  เลยทั้งดูดทั้งขยำ  สักพักเปลี่ยนลงมาเล่นช่วงล่างพลิกกลับท่า 69 แต่คราวนี้ผมอยู่บน  เวลาซอยน้องเข้าไปในปากน้องส้มเนี่ย  น้องตัวเล็กปากเล็กโดนฟันล่างน้องครูดตอนเข้า ๆ ออก ๆ เนี่ยเจ็บ ๆ เสียว ๆ ดีพิกล  สักพักน้องส้มบอกไม่ถนัดเลยผมเลยเปลี่ยนมานอน  แล้วกลับท่า 69 อีกรอบ แต่รอบนี้น้องส้มอยู่บน  เล่นท่านี้กันอยู่นาน  เพราะชอบฝีมือลิ้นน้องเขามาก ๆ  พออมเสร็จน้องก็จัดท่านั่งหันหลังขย่มให้ทันที  กำลังซอยได้สี่ห้าทีผมนึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้ใส่ถุง  เลยบอกน้องหยุด ๆ ก่อน ลืมใส่ถุง  น้องส้มหันมายิ้ม แล้วพูดว่าลืมไปเลยอารมณ์มันกำลังต่อเนื่อง  พอใส่เสร็จน้องก็นั่งหันหลังขย่มต่ออย่างเร็ว  ผมเลยบอกอยากได้อย่างวันนั้นอีกรอบ  หนุกดี  น้องส้มเลยเปลี่ยนมานั่งตะแคงซ้าย  ตะแคงขวา  แล้วมาขย่มตรงหน้า  ครบสี่ทิศแบบคืนนั้นเป๊ะ  ท่านั่งตอนตะแคงซ้ายขวาเนี่ย ถึงจะไม่ถนัดแต่รู้สึกมันฟิตแน่นดี  สุดยอดมาก ๆ  hgjhg hgjhg  รู้สึกกำลังได้ที่เลยจับน้องจัดท่า dog รัวใส่ไม่ยั้ง  จนน้องส้มทนแรงสปีดผมไม่ไหว  เสร็จไปก่อนตอดตุ๊บ ๆ ผมก็เกือบแตกแต่อั้นไว้  เพราะรู้ว่าน้ำนี้คงเป็นน้ำสุดท้ายแล้ว  เหนื่อยไม่อยากกินยาอีกเดี๋ยวคืนนี้จะไม่ได้นอน  เลยจับน้องนอนตะแคงให้น้องเอามือจับขาทั้งสองข้างกอดไว้ที่หน้าอก  แล้วผมก็นั่งแทงซอยยาว ๆ กะให้น้องมีอารมณ์อีกครั้ง  สักห้านาทีเสียงครางเริ่มมา  แสดงว่าพร้อมเริ่มยกใหม่  เลยจับอุ้มไปวางที่ขอบทีวีปลายเตียงตามที่ตั้งใจไว้  ซอยจนลำโพงคาราโอเกะข้างทีวีสั่น ๆ ไหลไปจนเกือบตกยังดีที่เห็นทันคว้าไว้  น้องส้มก็เอามือจับแขนผมไว้ท่าเดียว  สงสัยใกล้จะเสร็จ  เลยเร่งสปีดอย่างเร็วกะจะให้เสร็จท่านี้แต่เนื่องจากอากาศมันเย็น เลยไม่เสร็จอุ้มน้องมานอนบนเตียงห่มผ้าห่มแล้วก็เร่งซอยในท่ามาตรฐานจนน้องส้มเสร็จไปอีกรอบ  ส่วนผมเหนื่อยหอบแต่ใกล้มาก ๆ เลยบอกน้องส้มขึ้นให้หน่อย  น้องถามใกล้หรือยัง ผมเลยบอกใกล้มาก ๆ แต่เหนื่อย  น้องส้มเอามือรูดถุงยางทิ้งแล้วอมสดขึ้น ๆ ลง ๆ ให้อย่างไว  ผมก็เอามือจับหัวน้องส้มให้ขึ้นลงเร็ว ๆๆ ตอนใกล้จะเสร็จแล้วก็เสร็จคาปากน้องส้ม  จนได้  น้องส้มเห็นผมหยุดมือนอนหอบหายใจ  น้องเลยถอนปากออกถามพี่เสร็จแล้วเหรอ  ผมเลยบอกแบบหอบ ๆ ว่าเสร็จแล้ว  น้องบอกไม่เห็นมีน้ำออกเลย  ผมเลยบอกนี่ครั้งที่สี่แล้ว  ไม่มีหรอก  น้องส้มเลยลุกไปบ้วนปาก แล้วก็มานอนหนุนแขนผมหลับไปด้วยกันทั้งคู่ 
                     เช้าวันเสาร์เก้าโมงผมเลยจำต้องพาน้องส้ม น้องฟิน น้องมีน น้องกระแต  ไปเที่ยวแม่สาย  โชคร้ายตรงที่ไม่ได้ให้เงินน้องส้มไว้แต่แรก  พอจอดรถเสร็จผมเลยบอกน้องไปเที่ยวกันเถอะ  พี่ขี้เกียจเดินเดี๋ยวจะไปเที่ยวบ้านเพื่อนใกล้ ๆ นี่  เที่ยวเสร็จแล้วโทรบอกเดี๋ยวมารับ  น้องส้มเลยแบมือยิ้ม  ผมเลยนึกได้เลยหยิบให้ไปสามพัน กะว่าเท่ากับน้องฟิน  ที่ไหนได้พอเห็นผมควักเงินให้น้องส้ม  น้องมีน น้องกระแต น้องฟิน fhgj fhgj fhgj แบมือยิ้มบอกขอด้วย  ซวยของซวยในกระเป๋ามีแต่แบงค์พัน  เลยจำต้องควักให้น้องมีน น้องกระแต อีกคนละพัน  น้องฟินเห็นผมเก็บกระเป๋าตังค์บอกพี่ลืมหนูได้ไง ไม่ยอม  ไม่ให้มีโกรธด้วย  scary เลยจำต้องเสียไปอีกพัน  บ่ายสองครึ่งมารับกลับ  ถึงเชียงรายสี่โมงก็ส่งน้อง ๆ กลับ  สรุปแล้วงานนี้เสียไปเหยียบหมื่น  คืนเดียวแท้ ๆ เลย  ouiy   ouiy ouiy

frog

• V.I.P.
  • *

การบ้านสุดยอดเลยท่าน.....ป๋าได้ใจน้องๆ ไปเลย มิน่าละน้องๆ แต่ละคนของท่านถึงได้เต็มที่กันขนาดนี้ อิจฉาท่านจริงๆ....
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับท่าน   ;khhg ;khhg
ปล. ท่านนี่อึดสุดยอดจริงๆ เสร็จตั้งสี่รอบในเวลาไม่นาน แถมแต่ละท่านี่สุดยอดทั้งนั้น...นับถือๆ... ;khhg ;khhg

arkarades

• **

กลับมาอ่าต่อครับจบแล้วการบ้านสุดยอกมากครับ ยกนิ้วเลยสาวหลาคนดี  eta04

mosegu

• แอบจิต
  • **

eta04    หล่นจริงๆเหรอท่าน.  hgjhg

BENZ333

• *

....มันยิ่งกว่าหนังสือนางนวล....บรรยายระบบ4D...ของผมแข็งไปด้วยการบ้านท่านนิ.. hgjhg

yetamon

• แอบหื่น

hgjhg ป๊าด สุดๆยอดแต้ๆ

หมูอยู่ตึก

• **

เราดีใจกะนายด้วยนะ

sukung

• V.I.P.
  • *

หุหุ รอบต่อไปแลกแบงค์ย่อยด้วยนะครับผม  eta08
สุคุง คนเดิมครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc dgd กินตับตุ๊กแกทำให้มีเรี่ยวแรงดีนะ ยังฟาดส้มได้อีก เยี่ยมแต้ๆๆ hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Black Shadow

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

การบ้านท่านแต่ละอัน สุดยอดมาก นับถือๆ  pongz pongz pongz

chitjaa

สุดยอดครับท่าน  hgjhg

sulfuricgun

• *

สุดยอดมากครับท่าน ติดตามผลงานมาตลอด ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  pongz

phayaomedia

การบ้านท่านแต่ละอัน ตื่นเต้น ครบรสจริง ๆ แต่ตั้งสี่ห้ายกเนี่ย ไม่หล่นแน่นอนอ่ะครับ  hgjhg

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *

ตื่นเต้น เราใจ สยิว ครบรส ^^
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

pongz เป็นการบ้านที่อ่านแล้วฟินได้ใจครับท่าน

smallroom

• V.I.P.
  • *
Re: กินตับตุ๊กแก กินยากกินเย็น แบบนี้นาน ๆ ทีก็พอ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2014, 12:15:29 »

สุดยอดการบ้าน

eastdevils

• V.I.P.
  • *
Re: กินตับตุ๊กแก กินยากกินเย็น แบบนี้นาน ๆ ทีก็พอ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2014, 17:02:39 »

ฮัยยะ ผมว่าไม่หล่นนะครับ สนุกดี ประสบการณ์แปลกใหม่ครับ หุหุหุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2014, 17:05:16 โดย eastdevils »

mintada000

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2014, 09:36:24 »

อย่างนี้ไม่หล่นนะเนี้ย jljhl jljhl jljhl

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2014, 16:15:58 »

อ่านแล้วเสียวตามเลยครับ
 pongz pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

yodsaran

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2014, 18:16:10 »

การบ้านน่าติดตามมากครับ

Beeeone

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2014, 00:48:20 »

เด็ดสุดๆ pongz pongz pongz