-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช้ำใจสาวลาวที่เมืองสองแคว อีกแล้ววุ้ย  (อ่าน 2187 ครั้ง)

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เหตุการณ์ที่เมืองสองแคว ภายหลังจากการหล่นเมื่อใช้บริการพี่ รปภ.แล้ว    ผมเห็นมีอาบอบนวดแถวโรงแรมย่านสถานีรถไฟ  (อมรินทร์หรือไรเนี่ย ขออภัยนะครับ) เดินขึ้นไปตามป้าย มีสาวนั่งอยู่ที่โซฟา 3 คน กำลังศึกษาโลกในมือถือทั้งหมดเลย  อืม ไม่มองหน้าลูกค้าหน่อยหรือจ๊ะ

วันนั้น เวลานั้น มีกระทาชายคือ ผมคนเดียว  ที่ประหลาดใจต่อมา เชียร์เป็นทอม ครับ ฟังน้องเชียร์แล้วมันฮาๆ ยังไงไม่รู้ สุดท้ายผมเลือกน้องคนนึง 1.7 k  แล้วเดินเข้าไปข้างในห้อง

"โอ๊ะ  ทำไมมันเล็กอย่างนี้ล่ะ"
     " อ๋อ เชิญขึ้นห้องข้างบนดีกว่าค่ะ " สาวใหญ่ประจำเคาน์เตอร์ขอให้ผมควงน้องขึ้นไป

น้องควงแขนผม พร้อมกับบริกรถืออุปกรณ์ใส่ตะกร้าเดินตามหลังมา แล้วขึ้นลิฟต์พร้อมกันไปชั้นบน บรรยากาศในห้องพัก ไม่น่ามาใช้บริการเลย มี 2 เตียง และบรรยากาศห้องเก่าไปหมดครับ

ผมเข้าไปนัวเนียสักพักก็ปอกเปลือกไปอาบน้ำกัน   การขัดสีฉวีวรรณในอ่างนั้นเยี่ยมเลยครับ ผ่อนคลายดี  ผมสอบถามน้องมาจากลาว เพื่อหาเงินส่งให้ทางบ้าน (แววเรื่องเศร้าเคล้าน้ำตาโผล่ออกมาในฉากซะแล้ว) แต่ไม่ว่า จะหดหู่อย่างไรก็ตาม  มือของผมก็ทำงานกับไฟหน้าน้องตลอด เพราะ มันใหญ่และของแท้ครับ นุ่ม เด้ง

กลับมาที่เตียง น้องจั๊กกะจี๋ "หนวดของผม" ดิ้นพราดๆๆๆ แต่เธอไม่ดิ้นสู้ เอาแต่ดิ้นหนีครับ เกิดอาหารต่อมจักกะเดี้ยมรั่ว ผมไซร้ตรงไป ดิ้นหนี้หมด เฮ้อ!!! แค่ไม่ได้โกนหนวดวันเดียวเองนะเนี่ย

ผมพยายามแล้วพยายามอีกที่จะนัวเนีย (ก่อนถอดผ้าไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย) จนโทร.ดังแจ้งหมดเวลาครับ เฮ้อ!  ว่าไปเนื้อตัวแน่น ช่วงล่างหนึบ แต่ผมคลอเคลียไม่ได้เลยเหมือนต้องกินข้าวแบบปิดตา  เมิงอ้าปากแล้วตักกินนะ  เมื่อผมไม่สามารถสร้างอารมณ์ได้ มันก็ไปไม่ถึงเส้นชัยครับ 

หล่นครั้งที่ 2 กับเมืองสองแคว แต่รอบหน้าผมจะสู้ต่อครับ   

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ช้ำใจสาวลาวที่เมืองสองแคว อีกแล้ววุ้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2014, 16:38:32 »

คราวหน้าก็โกนหนวดให้เกลี้ยงเกลาเลยนะท่าน... ;khhg ;khhg

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ช้ำใจสาวลาวที่เมืองสองแคว อีกแล้ววุ้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2014, 15:29:02 »

เอาใจช่วยครับ สู้ต่อไป  pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

rxx

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2014, 19:06:40 »

dsgjsd ช่วยดันอีกแรงครับ

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2014, 00:19:26 »

เอาใหม่คับ ;khhg

cmclub55

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2014, 19:22:10 »

จู้ๆ คับ

mangkhud

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2014, 23:38:55 »

ขนาดเพิ่งโกนวันเดียว  scary
ไม่ไหวเลย

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2014, 14:35:27 »

สู้ๆๆ ท่าน

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2014, 14:30:43 »

khjhgg khjhgg วันหลังเวลาเที่ยวต้องพกที่โกนหนวดไปด้วยคับ  jljhl jljhl
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

fanclub

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2014, 16:03:46 »

ลองไปที่โรงแรมราชพฤกษ์ดูนะครับ อาจจะมีช้างเผือกก็เป็นด้ายยยยยย หรือไม่ก็โรงแรมโกลเด้นทาว ติดต่อเด็กยกกระเป๋าจะมี cat มาให้เลือกเลยคับ

pry

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 22:35:00 »

ก่ะบริการดีนะคับ

Buygonnoii

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2018, 10:10:58 »

สู้ๆ จ้า

ืn66n

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2018, 19:08:55 »

สู้ๆครับ