-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกinvietอีก1เว็บเด็ดๆเพียบตามลิ้งเลยครับ  (อ่าน 674 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป
Re: แจกinvietอีก1เว็บเด็ดๆเพียบตามลิ้งเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2008, 21:24:01 »

อิๆๆๆ ขอบคุณสำหรับแหล่งโหลดดีๆครับท่าน

Sylar

Re: แจกinvietอีก1เว็บเด็ดๆเพียบตามลิ้งเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2008, 00:15:55 »

อิๆๆๆ ขอบคุณสำหรับแหล่งโหลดดีๆครับท่าน
โหลดได้แล้วบอกด้วย ไม่กล้าฟ่ะ ขี้เกียจยกคอมไปซ่อมอีก อิอิ

etatae333

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2008, 16:16:06 »

หุหุ ผมโหลดจนพาวเวอร์ซัพพลายไหม้ไปรอบแล้ว แต่ก็ไม่เข็ดยังคงเปิดยาวไปๆเหมือนเดิม

หนังที่อยากได้เยอะไปหมด ขนาดเช่าColo ก็ยังไม่พอกับการต้องการ

เอานะเทียบราคาหนังที่อยากได้กับพาวเวอร์ที่ต้องซื้อมาเปลี่ยนก็ยังถือว่าคุ้มกว่าอยู่ดี

เพราะส่วนใหญ่มันเป็นหนังที่ไม่มีให้เช่าให้ซื้อตามร้านปรกติ

Sylar

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2008, 16:38:09 »

หุหุ ผมโหลดจนพาวเวอร์ซัพพลายไหม้ไปรอบแล้ว แต่ก็ไม่เข็ดยังคงเปิดยาวไปๆเหมือนเดิม

หนังที่อยากได้เยอะไปหมด ขนาดเช่าColo ก็ยังไม่พอกับการต้องการ

เอานะเทียบราคาหนังที่อยากได้กับพาวเวอร์ที่ต้องซื้อมาเปลี่ยนก็ยังถือว่าคุ้มกว่าอยู่ดี

เพราะส่วนใหญ่มันเป็นหนังที่ไม่มีให้เช่าให้ซื้อตามร้านปรกติ
ljhgfขนาดนั้นเลยเหรอฟะ