-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลด แหลก แจก แถม ไม่มียั้ง - ดิจิตอล ไอซีที เชียงใหม่' 2008 รอบสอง  (อ่าน 725 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

>>แนะเรียนต่อวิชาชีพที่ออสเตรเลียพร้อมทำงานไปด้วยที่บูธ SHEILA BAXTER
>>>เรียนต่อต่างประเทศ บริการครบวงจรที่บูธ MTT, THAI STUDY ABROAD
------------------------------------------------------------------------------------------
DIGITAL ICT CHIANGMAI' 2008
พฤหัสบดีที่ 30 ตุลาคม - อาทิตย์ที่ 2 พฤศจิกายน 2551 (4วัน)
10.00 - 20.00 น.
ณ ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
-------------------------------------------------------------------------------------------

cmman573

ไว้จาลองแวะไปชมบูธนะครับท่านดอน ขอบคุณมากๆครับ

pass07

น่าสนใจ ครับ   ถ้า ว่างๆ จะแวะ ไป  ชม ครับ  ;khhg

อาตี๋

เหลืออีก 2 วันเอง จะทันไปไหมเนี่ยครับ